[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
thử 5 lần 7 lượt đều cho kết quả như vậy mình vẫn cho rằng gói 3g mimax cùi không thể làm ggs được còn bạn vẫn giữ quan niệm của bạn thì tùy bạn mỗi người tự trải nghiệm và tự nhận thấy. gò gẹc sòm nó có nhiều vấn đề từ đầu không thể làm được trên soft với cái rate thấp cho acc mới tạo mình đã không lựa chọn nó,rảnh vào test vài lần nêu ý kiến bản thân vậy thôi

con lậy bố, bố khẳng định là overload do đường truyền à. Con khẳng định với bố là đường tuyền của con không thua kếm 1 ai ở trong cái forum này vậy mà con vẫn bị overload cả tiếng đồng hồ đấy bố à, dowload và up load của con lúc nào cũng trên 30mb, có lúc lên 40mb. Bố không tin thì con cho bố xem
con thối đến nỗi bốc cả mùi,đường truyền con mạnh mà vẫn bị overload tuy nhiên con còn vào gõ dc vài nhát sau đó mới văng còn với bố vào test thì văng ngay từ đầu rồi con

thử 5 lần 7 lượt đều cho kết quả như vậy mình vẫn cho rằng gói 3g mimax cùi không thể làm ggs được còn bạn vẫn giữ quan niệm của bạn thì tùy bạn mỗi người tự trải nghiệm và tự nhận thấy. gò gẹc sòm nó có nhiều vấn đề từ đầu không thể làm được trên soft với cái rate thấp cho acc mới tạo mình đã không lựa chọn nó,rảnh vào test vài lần nêu ý kiến bản thân vậy thôi
con cũng có 3G và con cũng đã thử nên bố cứ giữ quan điểm của mình đi

con thối đến nỗi bốc cả mùi,đường truyền con mạnh mà vẫn bị overload tuy nhiên con còn vào gõ dc vài nhát sau đó mới văng còn với bố vào test thì văng ngay từ đầu rồi con
à hóa ra là vào cái, hiện code chưakiepj gõ thì bị văng ra hả, thế thì cứ sống chung với lỗi đi, *** ai chỉ cho đâu

à hóa ra là vào cái, hiện code chưakiepj gõ thì bị văng ra hả, thế thì cứ sống chung với lỗi đi, *** ai chỉ cho đâu
vãi cc tao cần mày chỉ hồi nào thế th mặt c;))

xì tốp ngay ,đây là diễn đàn ko phải cái chợ ,2 người nên ý tứ 1 chút chứ

đọc bài này mình thấy buồn cho nhiều bạn muốn có acc solo để làm mà còn ko có, bạn thì có mà lại chỉ test rồi bỏ,goget nó đóng cổng đăng ký gần 1 năm rồi,đây mới là lần thứ 2 nó mở dk, ko biết lần tới sẽ là bao giờ

Last edited:
với thể loại bá dơ văng *** như mày thì phải *** vô con mặt mẹ mày mới chuẩn,haha

biết ngay chỉ nói được mấy câu đấy thôi :D, mồng 1 gặp ngay thằng láo toét

Mới bị ăn scam cái acc GGS 4$ vô đọc mấy cái cm của mấy bạn newbie nhìn choáng vãi, newbie gì mà cm theo cái kiểu xyz gì mà tỏ ra như mình biết rồi phản đối kịch liệt với các người đi trước + trong 15x page này có nhiều pác đã chia sẽ kinh nghiệm rồi mà chả có newbie nào thèm đọc cứ hỏi rồi chém. Bây giờ mình xin nói rõ lun các new vô đọc dùm e ạ :mad:+ Overload : như bạn lunarnight nói , cái sever nó chỉ cho giới hạng n số thành viên tham gia đánh thường gọi là "ROOM FULL" như trong LANdota, ai chơi thì biết. Và cái hiện tượng này thì từ đời ông cố nội của GGS nó đã bị (để nói lên cái lợi của acc RUBY & DIAMOND) , còn muốn như 2 tuần trước (lúc nó mở ĐK) click 1 cái vô 1 cái thì message cho thằng AD rồi than vãn okay .
+ Speed : nhanh hay chậm liên quan xyz gì tới mạng mà các chú cứ fpt với vnpt là cái xyz nào, tui mạng wifi 2gach mở xxx coi + 1acc or 2acc vẫn đánh ầm ầm.
+dis Overload : trả lời lun cho bạn "Hermes" cái đó không phải do máy hay mạng nhá, cách khắc phục là bạn mở 1 tab ggs + 2 or 3 tab gì cũng đc google.com, zing.vn rồi để đó mà đánh, khi ko có captcha thì nó sẽ reset tab # không reset tab ggs .

THÂN !

code nay THÌ điền thế nào nhỉ
ritoeg

topic GGS dạo này hot ghê!không pit có ngon hơn pix ko nhỉ

Kể từ khi mình biết đến khái niệm captcha thì GGS đã là một tượng đài lớn trong lòng mình, nếu có bảng xếp hạng thì GGS đứng 2 sẽ chẳng có thằng nào dám tranh phong đứng 1 cả. Do đó dự án ghẻ pix không thể nào bằng được GGS đâu !!! Gia nhập GGS ngay hôm nay để nhận được vô vàn quyền lợi !!!
" Gogetsome !!! Mỗi một ngày là một mớ tiền to !!! "

Kể từ khi mình biết đến khái niệm captcha thì GGS đã là một tượng đài lớn trong lòng mình, nếu có bảng xếp hạng thì GGS đứng 2 sẽ chẳng có thằng nào dám tranh phong đứng 1 cả. Do đó dự án ghẻ pix không thể nào bằng được GGS đâu !!! Gia nhập GGS ngay hôm nay để nhận được vô vàn quyền lợi !!!
" Gogetsome !!! Mỗi một ngày là một mớ tiền to !!! "
bác này nói như thể là tín đồ của GGS thì phải, market cho cái dự án này gớm. có những thời điểm nó làm ăn tốt thì ko dự án nào sánh bằng, có những thời điểm thì như shíttt.
mà em cũng chả hiểu các bác ham hố giấc mộng ruby làm cái gì khi mà ngồi chờ auto cả tiếng đồng hồ để log vào rồi lại bị văng ra ko thương tiếc, trong khi 1h ấy các bác cạp dự án khác như pix hay MG chẳng hạn thì đã có ~0.7-0.9$ bỏ vào ví tiền rồi :D

bác này nói như thể là tín đồ của GGS thì phải, market cho cái dự án này gớm. có những thời điểm nó làm ăn tốt thì ko dự án nào sánh bằng, có những thời điểm thì như shíttt.
mà em cũng chả hiểu các bác ham hố giấc mộng ruby làm cái gì khi mà ngồi chờ auto cả tiếng đồng hồ để log vào rồi lại bị văng ra ko thương tiếc, trong khi 1h ấy các bác cạp dự án khác như pix hay MG chẳng hạn thì đã có ~0.7-0.9$ bỏ vào ví tiền rồi :D

Hừm !!! pix làm sao có thể bằng dự án GGS thiên thần được !!! code của pix thường là 2 chữ, ít khi có thời điểm ra 1 chữ và nếu có ra cũng đều là code bác sỹ. Ấy là chưa kể đến việc tìm proxy, mua soft, mua proxy, mua ID, đánh tụt pri. Rồi còn tình trạng lúc load nhanh lúc load chậm, thả code như mưa rồi ban nick -3$ vỡ mồm !!! GGS thì sao !!! Ko cần phải nói nhiều !!! Hoàn hảo đến từng milimet !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,490
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week