[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ê cái j mà bùn cười ?? vì bạn là con gái , mình ko đôi co nhé

" load nhanh hay chậm đúng là do mạng nhưng đối với code captcha thì mạng cùi cũng thừa sức load ,chủ yếu load nhanh chậm ở đây là do server goget thôi "

ta có nói câu nào mâu thuẫn với bạn ?
mạng cùi thừa sức load ? ko auto click coi , load dc ko :cool: Click click là mất thời giờ rồi . Next
Mình thật sự ko thể hiểu nổi bạn có đọc và chịu hiểu những bài post trả lời cho bạn không nữa? cái gì mà auto click load dc ko? auto chỉ để log vào goget ,và trước khi log vào goget thì sẽ bị overload chặn lại ,nghĩa là bạn vẫn chưa dc gõ capt ,lúc đó thì liên wan gì đến mạng ở đây ,bạn vẫn chưa dc load code nào mà? overload thì bất cứ ai cũng bị, mạng cáp quang 10tr cũng vậy thôi, vì đó là quá tải do đã đủ số người vào server gõ, phải đợi có ai out ra bạn mới vào được,hoặc bạn là ruby nhảy vào thì 1 người nào đó ở cấp gold trở xuống bị đá văng ra,chỉ vậy thôi

@Đừng nhìn avatar mà phán giới tính ở trên internet, trap đó :p

@lunarlight cậu có mail ko. Có mấy code tớ ko chắc chắn tớ tổng hợp lại rồi gửi qua cho cậu xem dùm nhé

cùng con level iron vnpt 165k/month load bt 3G gói mimax 40k/month hễ start là văng là sao nhỉ:eek:không phải do net cùi?
log vào bị văng ra ngay ,có báo overload ko? nếu ko có báo overload thì là do lỗi PC của bạn đó,mình từng bị trường hợp này

Tốc độ như vầy mà cứ overload ko ngừng nghỉ. GGS đúng là thật hot đối với ai lên được RUBY. Phải cố gắng phấn đấu lên RUBY thôi. Các Bro cố gắng lên Ruby để ko bị overload cản đường.
Theo chân bác doivodoigame PR cho GGS mạnh luôn
Mình nói thêm lần nữa ,overload là do quá tải số người đang trong server goget gõ,phải có người out bạn mới vào được, ko liên wan tốc độ mạng

Công nhận admin ggs hơi ngu hoặc quá thông minh trong việc cho reg xong thả "Ô đồ lót" số lượng vô cùng khủng khiếp. Mình đoán tên admin này rất có khả năng sẽ tuồn một số lượng lớn acc ruby ra ngoài để bán kiếm lời (Vì quy luật của bất kỳ một web kiếm tiền nào cũng là bóc lột, lừa đảo và kiếm lợi nhuận). Những ai muốn theo ggs sẽ phải bỏ ra một số tiền ko nhỏ để mua các acc này, ở VN thì mình chưa thấy ai nói mua hoặc có lẽ họ chưa dám nói, nhưng chắc chắn là có tình trạng này.
tình trạng overload đã có từ lâu lâu lắm rồi, ko phải mới đây từ lúc cho reg acc mới, và chuyện tuồn acc ruby bán mình ko rõ nhưng mình biết chắc chắn là bạn chưa giữ acc ruby nên bạn ko biết như thế nào, có câu này mình share cho các bạn mới làm goget bác Khánh cũng từng nói "Lên Ruby ko khó nhưng giữ được Ruby hay không mới là khó"

overload cả chiều , :mad:, ngồi click auto đúng mấy tiếng đồng hồ đc 1 captcha rồi kick ra, chẳng hiểu kiểu gì
Bị kick ra có 3 nguyên nhân, 1 là bạn bị 1 người có cấp Ruby trở lên đá ra,2 là do mạng mình đang sử dụng,dạo gần đây FPT luôn bị trường hợp này,nhà mình dùng 2 line lúc nào đổi wa FPT cũng bị,3 là có thể do server goget nhưng trường hợp này ít xảy ra

Thế Lúc GGS nó vẫn đang quá tải do số người đang gõ quá nên phải có người ra mới có người vào, chắc nó chỉ tích hợp chức năng này cho những acc dưới Ruby nhỉ? hihi

thức đêm thì mặt nó tiết ra nhờn, chú ý cảm thấy da hơi khó chịu 1 tí là đi rửa mặt, thế thui. Mình ngày nào cũng thức mà chả có:confused:
tình hình overload như này còn dám đi rửa mặt sao??? :confused: mà đùa chứ cũng có đi rửa mặt rồi, thức từ đầu tuần đến hôm nay nổi lên 2 em be bé, mụn đỏ nên hơi đau :(

Thế Lúc GGS nó vẫn đang quá tải do số người đang gõ quá nên phải có người ra mới có người vào, chắc nó chỉ tích hợp chức năng này cho những acc dưới Ruby nhỉ? hihi
ko phải đâu bạn à, cấp Emerald vẫn bị overload đấy, chỉ có Ruby và Diamond dc đặc quyền ko overload thôi

Chính xác như bạn lunar nói mình hiện tại ko thể có nổi 1 acc ruby bây giờ và cả về sau cũng chưa chắc đã có, nhưng mình sẽ cố gắng, nỗ lực ko ngừng. Có thể nói nhiều bạn là thiên tài bẩm sinh và tất nhiên mình ko nằm trong số đó, tuy vậy mình sẽ là một thiên tài của sự nỗ lực. Vì một tương lai GGS hãy chiến đấu chống lại Ô vồ oát Ô vồ ếch !!! Chúng ta không thể dừng lại trước khi bắt đầu được, chúng ta đang sống trong một xã hội đầy bất công và kìm kẹp đến từ admin GGS và các ruby member, phải đoàn kết và phải tin tưởng ắt sẽ có ngày thành công !!! GGS muôn năm !!!

bác nào có nhiều nick e xin 1 nick với :D

Chính xác như bạn lunar nói mình hiện tại ko thể có nổi 1 acc ruby bây giờ và cả về sau cũng chưa chắc đã có, nhưng mình sẽ cố gắng, nỗ lực ko ngừng. Có thể nói nhiều bạn là thiên tài bẩm sinh và tất nhiên mình ko nằm trong số đó, tuy vậy mình sẽ là một thiên tài của sự nỗ lực. Vì một tương lai GGS hãy chiến đấu chống lại Ô vồ oát Ô vồ ếch !!! Chúng ta không thể dừng lại trước khi bắt đầu được, chúng ta đang sống trong một xã hội đầy bất công và kìm kẹp đến từ admin GGS và các ruby member, phải đoàn kết và phải tin tưởng ắt sẽ có ngày thành công !!! GGS muôn năm !!!
Chém bão :confused:! thổi bay topic GGS giờ bác ơi :D

mình thấy đa số mọi người đều thảo luận về overload hay gold > ruby đại loại. Thay vì thế thì lên thảo luận về tình trạng load ? vì khi vào rồi mà load ì ạch thì khó chịu lắm, mất công cắm máy chiến tranh với over load cả buổi mà! đúng chứ ??

mình thấy đa số mọi người đều thảo luận về overload hay gold > ruby đại loại. Thay vì thế thì lên thảo luận về tình trạng load ? vì khi vào rồi mà load ì ạch thì khó chịu lắm, mất công cắm máy chiến tranh với over load cả buổi mà! đúng chứ ??
Load thì có gì để thảo luận đâu bạn. Chậm vs Nhanh. Phụ thuộc vào đường truyền của người capt, sever và sở thích của admin (thích bóp hay thả), thỉnh thoảng bị bóp quá -> 5'-1code thì bà con mới chặt chém thôi.
Tình trạng giờ chủ yếu là có vượt qua OVERLOAD để làm không, cách dễ nhất là lv Rubi -> vào OK lúc nào tùy thích, còn lại thì auto nhưng vào làm chưa gì đã bị dis ra lại auto và chờ đợi.

Để lên được Rubi, và giữ khỏi rớt xuống Gold -> cần nhiều kinh nghiệm và cày cuốc. Điều này hông phải ai cũng biết, nên mới thảo luận sôi nỗi.

PS: mình cũng hôk biết, zô chém gió thôi, góp nhặt exp + capt mỗi ngày để lên rubi

log vào bị văng ra ngay ,có báo overload ko? nếu ko có báo overload thì là do lỗi PC của bạn đó,mình từng bị trường hợp này
cùng 1 laptop mà nói lỗi PC gì ,khi laptop cắm vnpt 165k/month của bà chị vào start load bt còn lúc trở về phòng xài mimax thì start toàn văng báo overload, từ đó khẳng định overload 1 phần do đường truyền,1 phần như mọi người đã biết gò gẹc sòm ưu tiên acc diamond

cùng 1 laptop mà nói lỗi PC gì ,khi laptop cắm vnpt 165k/month của bà chị vào start load bt còn lúc trở về phòng xài mimax thì start toàn văng báo overload, từ đó khẳng định overload 1 phần do đường truyền,1 phần như mọi người đã biết gò gẹc sòm ưu tiên acc diamond
ra là có báo overload ,vậy thì là ko phải lỗi PC ,tuy đã nói rất nhiều lần rồi nhưng mình cũng nói lại lần nữa rằng overload là do số người đang vào gõ đã quá tải, goget ko cho phép vượt quá số người đó ,trừ khi có ai đó out thì mình mới vào được, cái lúc bạn log lần đầu vào start bình thường cũng là do may mắn cùng lúc có người out thì bạn vào dc thôi .Còn việc ưu tiên thì từ xưa đến nay ai cũng rõ, là đặc quyền của riêng cấp ruby trở lên ,bởi vì goget làm như vậy để giữ chân những người có kinh nghiệm gõ captcha .Đó cũng là chính sách trọng chất lượng hơn số lượng của goget mà ai làm 1 thời gian cũng sẽ hiểu ra

@Hermes: bạn mới gia nhập goget ko bao lâu nên chưa hiểu vấn đề overload cũng phải, nhưng đó là chuyện rất là bình thường với những người đã làm goget 1 thời gian dài.

+++Từ cái ngày goget cho mở đăng ký lại cho đến giờ ko hiểu sao ai cũng thắc mắc overload suốt vậy ko biết nữa??? chứ ngày xưa toàn mem goget cũ ,box goget lâu lâu mới có 1 vài bài post về tình hình load ,chứ ko hề có ai than overload mặc dù overload vẫn xảy ra như thường , ko có gì thay đổi cho đến tận bây giờ.Tình trạng này quá bình thường đến mức ko có gì đáng nói nữa cả

Last edited:

con lậy bố, bố khẳng định là overload do đường truyền à. Con khẳng định với bố là đường tuyền của con không thua kếm 1 ai ở trong cái forum này vậy mà con vẫn bị overload cả tiếng đồng hồ đấy bố à, dowload và up load của con lúc nào cũng trên 30mb, có lúc lên 40mb. Bố không tin thì con cho bố xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most viewed of week