[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
sp này có xem như tệ ? sao lúc nào vào go get cũng overload đêm cũng như ngày ?

chắc cáp quang 10 triệu/tháng mới chơi nổi ;)) 3g cùi ko có cửa !
liên wan gì đến tốc độ mạng? nhà mình xài cáp cùi sctv 180k/tháng nè vẫn gõ lên ruby như chơi

chời chời code load ko liên quan tốc độ mạng thì liên quan cái j

sctv vào test thử sp nhiêu , cao hơn 3g ko

code từ sv gửi về có dung lượng rất là ít ,mạng nào cũng chơi dc hết,còn cái post ở trên bạn nói là overload liên wan đến sp là nghĩa làm sao,rồi phải đòi cáp quang 10tr nữa ?

lấy 1 máy gắn mạng cáp quang , 1 máy mạng sctv , xem trong 1h code bên nào load nhiều là hiểu ah bạn

ggs đêm mà cũng overload , acc gold trở xuống mún làm phải auto click liên tục , quá phiền !

lấy 1 máy gắn mạng cáp quang , 1 máy mạng sctv , xem trong 1h code bên nào load nhiều là hiểu ah bạn

ggs đêm mà cũng overload , acc gold trở xuống mún làm phải auto click liên tục , quá phiền !
buồn cười, load nhanh hay chậm đúng là do mạng nhưng đối với code captcha thì mạng cùi cũng thừa sức load ,chủ yếu load nhanh chậm ở đây là do server goget thôi, còn điều này nữa, 1h mình gõ mạng sctv dc 1400 code lúc server load tốt nhất nhé , code vừa gõ xong chưa đầy 0,01s đã hiện code kế tiếp rồi,như vậy đã đủ chưa?

@LukeLcy : muốn hết phiền thì mỗi lần log dc vào hãy gõ ít nhất 4 thanh , ngày làm 2 lần như vậy, liên tục trong 1 tuần để lên dc Ruby thì vấn đề overload ko còn là vấn đề nữa ~!

buồn cười, load nhanh hay chậm đúng là do mạng nhưng đối với code captcha thì mạng cùi cũng thừa sức load ,chủ yếu load nhanh chậm ở đây là do server goget thôi, còn điều này nữa, 1h mình gõ mạng sctv dc 1400 code lúc server load tốt nhất nhé , code vừa gõ xong chưa đầy 0,01s đã hiện code kế tiếp rồi,như vậy đã đủ chưa?

@LukeLcy : muốn hết phiền thì mỗi lần log dc vào hãy gõ ít nhất 4 thanh , ngày làm 2 lần như vậy, liên tục trong 1 tuần để lên dc Ruby thì vấn đề overload ko còn là vấn đề nữa ~!
ê cái j mà bùn cười ?? vì bạn là con gái , mình ko đôi co nhé

" load nhanh hay chậm đúng là do mạng nhưng đối với code captcha thì mạng cùi cũng thừa sức load ,chủ yếu load nhanh chậm ở đây là do server goget thôi "

ta có nói câu nào mâu thuẫn với bạn ?
mạng cùi thừa sức load ? ko auto click coi , load dc ko :cool: Click click là mất thời giờ rồi . Next

Nhà em xài cap tivi+iternet tổng cộng có 200k à đường truyền 4M. Thấy vẫn bình thường

2 bạn thật vui tính ,một người chả biết trai hay gái suốt ngày khoe o_O
một người thì nick thấy khủng đấy mà phát biểu hay thế :rolleyes:

người ta bảo ruby rồi cần gì over load :rolleyes:
mà load cái này tầm vài mb nhẹ mà cần gì cap quang set cái auto kick delay 2s rồi lấy cái gì kẹp nút enter vào thì cao nhất 10p là vào chứ mấy o_O

Mình từng làm chung nhóm với 2 bác Onizuka và bác lunarlight, cũng từng bị cha nội Khánh scam, nhưng trong lúc còn làm ông ấy, ông ấy cũng giúp đỡ mình rất nhiều, truyền rất nhiều kinh nghiệm lên ruby cho mình (nên mình mới lên đc Ruby và Emerald). Ông ấy từng show bằng chứng cho mình thấy, 2 bạn newbie vào gõ 2 tuần đã lên ruby nên các bạn newbie cứ tự tin lên, chỉ cần cố gắng, nhẫn nại thì các bạn hoàn toàn đạt đc mốc 0.85/k.
Chắc ông khánh show 2 thằng newbie trong đó có mình. Công nhận cũng nhờ ổng truyền nhiều kinh nghiệm mới lên dc ruby bị scam cũng ko tiếc :D

các pro có ai biết làm thế nào để thức đêm mà không nổi mụn không??? :D

thức đêm thì mặt nó tiết ra nhờn, chú ý cảm thấy da hơi khó chịu 1 tí là đi rửa mặt, thế thui. Mình ngày nào cũng thức mà chả có:confused:

mới mail cho admin chửi nó xối xà....đây là thằng admin khùng nhất từ trước đến nay. mở cho reg acc 1 đống rùi overload suốt...ngu vl.
Em kết bác rồi đó, em cũng đang ức chế kinh hồn với quả over load của nó đây ,:mad:

mạng nhanh chậm cũng ảnh hướng đến việc load code nhưng theo tớ thấy chỉ có pix là ảnh hưởng thôi vì pix làm bằng proxy. mà dùng proxy thì thường là toc độ sẽ chậm hơn lúc bình thường. hồi đó tớ gõ pix bằng 3g đúng là có chậm hơn mạng vnpt cùi 150k/tháng ở nhà thật

bạn để lại YH cho mình với, mình click vào cái biểu tượng Y ! ở dưới nick bạn mà nó ko ra, hix

net cùi đek chơi được con gò gẹt sòm ,start là văng,rate thấp như quần xì:D

khổ quá, có mỗi mạng nhanh hay châm mà các anh chị xuất ngày bàn tán nhỉ. mạng e đây, có load nhanh hơn tí nào đâu, mà ai đã tưng sử dụng dcom thì sẽ biết, load captcha không cần mạng quá mạnh. tốc đô 2g cũng đủ. Mạng này còn overload + load siêu ì đây. load chậm và overload thì ai chả bị

richkv

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week