[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.

tonycap

Banned
Reactions
82
MR
0.000
Thật ko thể hiểu nổi các bác !!! có mỗi chuyện cỏn con bé tý mà cũng phải xé ra to, mỗi người nhường nhau một tý có phải hơn không, cái thời gian cãi nhau sao không đi PR cho GGS, giúp đỡ newbie mới vào GGS ấy !!! Chẳng được người nào tốt bụng cả, thấy ở đây có mỗi mình là người luôn luôn vì lý tưởng GGS mà hăng hái quảng cáo GGS đến với newbie và đặc biệt là đến với mấy người bên dự án Pix !!! Mình mơ về một tương lai mà người người gõ GGS nhà nhà GGS để GGS trở thành tượng đài thần thánh trong mắt diễn đàn mmo4me !!!
Kết bác này rùi đó. Mục đích của bác là hơi bị cao cả cho anh em chiến PIX đó. Vote cho bác luôn, đồng môn chiến PIX mà hehe. Đôi khi gõ nhiều quá đầu óc bù lu quá muốn kiếm cái gì đó tranh luận cho được thoải mái ấy mà, bác thông cảm. với lại tại thấy câu english kia mắc cười quá nên ý kiến chút. Ai ngờ belu lại đanh đá cá cày như vậy chứ. Thôi em nhường, em nhường.... E sợ mấy mụ chua ngoa lắm. Thôi em xin quay về PIX chiến tiếp..Thanks for PR bác nhé

Reactions
1,648
MR
0.003
ggs siết chặt sever lại rồi ở đấy mà mơ tiếp đi cậu kakaka :D

Ko sao bác ạ !!! Em thấy động thái siết chặt của GGS giống như một sự yên lặng trước cơn bão tố !!! Hôm nay chúng ta ko làm được nhiều nhưng chắc chắn ngày mai bão code về sẽ khiến chúng ta nhanh chóng đổi đời !!! ô hô hô !!! Chỉ nghĩ đến điều đó mà khiến em không thể kìm nén được xúc động, đến lúc đó chỉ việc ngửa mõm lên trời mà auto hứng sung rụng xuống thôi !!! Ô HÔ HÔ !!!

lunarlight

Verified
Reactions
508
MR
0.001
overload + load chậm thì khi nào đủ 5k. ngày :(
những người đang giữ ruby cũng từ gold lên đó thôi,họ cũng chịu overload như nhau cả, người ta làm dc sao bạn lại ko nghĩ rằng mình cũng làm dc?

-Mình cầm acc night chỉ có vài tiếng để làm mà vẫn lên dc ruby ,những bạn khác cầm acc day gõ 24/24 thì có nhiều lợi thế hơn mình rồi đó

GGS chắc chỉ cho ruby trở lên gõ là chủ yếu --- overload - load chậm --- gold cày lên ruby biết khi nào ???
server goget có 1000 người làm thì chỉ có khoảng 1/10 trong đó là ruby thôi ,những người giữ level cao hơn gold không nhiều như bạn nghĩ đâu

vừa lên gold acc BN 3% :( - cách đây cỡ 1 tuần cũng ko overload ghê gớm vậy
vấn đề này mình nghĩ mình có thể giải thích cho bạn hiểu,đó là thời điểm goget mở đăng ký lại sau gần 1 năm ra đời,có thể họ muốn mở rộng kinh doanh nên mở rộng thêm server, cho phép nhiều người vào gõ hơn,đồng thời đó là ngay vào thời điểm dk= có thêm rất nhiều newbie lẫn pro muốn wa làm goget,admin bên goget canh sao cho lượng dk vào làm gần sát tới giới hạn số người có thể vào server mà họ đã mở rộng thì lập tức đóng dk lại.

Các bạn thắc mắc overload mình chắc chắn 99% là những bạn mới tham gia goget, vì tình trạng overload này của goget từ xưa đến giờ chưa bao giờ thay đổi dễ hơn hay khó hơn ,bạn có thể hỏi bất kỳ những ai có kinh nghiệm làm goget trong topic này

bạn jimmy,onizuka ,kurillin là những người cùng group goget cũ của mình làm trước đây, tất cả họ đều đồng thời dk dc acc mới và lên dc ruby gần đây cùng thời điểm với mình ,cùng thời điểm mà mọi người than overload ,nhưng cũng lên dc ruby đấy thôi.Chỉ cần kiên trì là lên được ,ko có gì là khó cả

jurina

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
vấn đề này mình nghĩ mình có thể giải thích cho bạn hiểu,đó là thời điểm goget mở đăng ký lại sau gần 1 năm ra đời,có thể họ muốn mở rộng kinh doanh nên mở rộng thêm server, cho phép nhiều người vào gõ hơn,đồng thời đó là ngay vào thời điểm dk= có thêm rất nhiều newbie lẫn pro muốn wa làm goget,admin bên goget canh sao cho lượng dk vào làm gần sát tới giới hạn số người có thể vào server mà họ đã mở rộng thì lập tức đóng dk lại.

Các bạn thắc mắc overload mình chắc chắn 99% là những bạn mới tham gia goget, vì tình trạng overload này của goget từ xưa đến giờ chưa bao giờ thay đổi dễ hơn hay khó hơn ,bạn có thể hỏi bất kỳ những ai có kinh nghiệm làm goget trong topic này

bạn jimmy,onizuka ,kurillin là những người cùng group goget cũ của mình làm trước đây, tất cả họ đều đồng thời dk dc acc mới và lên dc ruby gần đây cùng thời điểm với mình ,cùng thời điểm mà mọi người than overload ,nhưng cũng lên dc ruby đấy thôi.Chỉ cần kiên trì là lên được ,ko có gì là khó cả

bạn lunarlight ơi,có thể cho mình xin yahoo liên lạc để học hỏi một số kinh nghiệm về code khó gõ không? mình quyết định theo ggs nên đang cố gắng để lên được ruby,mong được bạn giúp đỡ (●`・ω・)

mình ko biết cách nhưng mình thức đêm 10 năm rồi vẫn ko nổi mụn
sướng ghê, GATO quá, iem bị nóng gan, bình thường cũng thi thoảng nổi mụn rồi. thức đêm nhiều thì có thêm cái mụn to to, đau kinh :( rất là khó chịu
cũng may là thỉnh thoảng mới bị :oops:

------------------------------------------
mình cho em mình mượn acc, nó kêu không thể nào vào được dù auto click cả tiếng. trong khi dùng máy khác (cùng mạng) thì một lúc là vào được. máy nó không hề cài IDM (k vào đc nên nó cài lại máy cho nó máu :D, chưa có cài IDM)
có bác nào giúp em ca này được không??? :)

Last edited:

dangluattb

Junior
Reactions
21
MR
0.000
bạn bảo em bạn chịu khó log vào lúc khoảng 1-2h Việt Nam xem sao, mình làm cũng lâu lâu rồi và thấy hình như là vào ban đêm nó log dễ dàng hơn ban ngày...:D

------------------------------------------
mình cho em mình mượn acc, nó kêu không thể nào vào được dù auto click cả tiếng. trong khi dùng máy khác (cùng mạng) thì một lúc là vào được. máy nó không hề cài IDM (k vào đc nên nó cài lại máy cho nó máu :D, chưa có cài IDM)
có bác nào giúp em ca này được không??? :)
có phải lúc log vào nó ko báo overload nhưng lại đẩy mình ra ko?nếu là vậy thì ngày xưa mình cũng từng gặp tình trạng này, lúc đó cài lại win là vào dc,theo mình nghĩ là do 1 chương trình nào đó ảnh hưởng,ko hẳn do IDM vì máy mình vẫn đang dùng IDM và làm goget vô tư

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mới mail cho admin chửi nó xối xà....đây là thằng admin khùng nhất từ trước đến nay. mở cho reg acc 1 đống rùi overload suốt...ngu vl.

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
sp này có xem như tệ ? sao lúc nào vào go get cũng overload đêm cũng như ngày ?

chắc cáp quang 10 triệu/tháng mới chơi nổi ;)) 3g cùi ko có cửa !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week