[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Kể từ khi mình biết đến khái niệm captcha thì GGS đã là một tượng đài lớn trong lòng mình, nếu có bảng xếp hạng thì GGS đứng 2 sẽ chẳng có thằng nào dám tranh phong đứng 1 cả. Do đó dự án ghẻ pix không thể nào bằng được GGS đâu !!! Gia nhập GGS ngay hôm nay để nhận được vô vàn quyền lợi !!!
" Gogetsome !!! Mỗi một ngày là một mớ tiền to !!! "
Mình với bạn đua tí ko :D
bạn GGS mình FT =))

Hừm !!! pix làm sao có thể bằng dự án GGS thiên thần được !!! code của pix thường là 2 chữ, ít khi có thời điểm ra 1 chữ và nếu có ra cũng đều là code bác sỹ. Ấy là chưa kể đến việc tìm proxy, mua soft, mua proxy, mua ID, đánh tụt pri. Rồi còn tình trạng lúc load nhanh lúc load chậm, thả code như mưa rồi ban nick -3$ vỡ mồm !!! GGS thì sao !!! Ko cần phải nói nhiều !!! Hoàn hảo đến từng milimet !!!
bác này tui hỏi thiệt khen hay đá xoáy ông gét sôm zậy đọc xong tui nghe qué à:p

Lòng tin của em vào GGS là tuyệt đối, các bác đừng có nghi ngờ !!! Em là công dân tuân thủ luật pháp, ko bao giờ làm chuyện lừa thầy phản bạn và em tin là sẽ có ngày "đổi đời" nếu GGS phát triển mạnh !!!
Chém gió lv Max, zề phòng uống thuốc với mình đê:confused:

Lòng tin của em vào GGS là tuyệt đối, các bác đừng có nghi ngờ !!! Em là công dân tuân thủ luật pháp, ko bao giờ làm chuyện lừa thầy phản bạn và em tin là sẽ có ngày "đổi đời" nếu GGS phát triển mạnh !!!
E bị thế này lâu chưa :3

Bác này đang pr ggs để mem pix kéo qua ggs hết cho bác ấy làm pix 1 mình đấy :D

cả ngày lúc nào cũng over load , over load .. kiểu này bán acc lấy tiền tối làm chầu cafe thôi :oops:

Bác ơi, sao e cứ đọc comment nào của bác mà cũng buồn cười quá trời. Sao mà PR cho GGS mạnh dzữ...Đừng mạnh quá cả lộ chiêu bác ơi..

từ hum đăng kí dc cái acc night đánh dc 2$ xong mấy hum nay cứ đợi 0h bấm START 1h toàn over ko đánh đấm dc gì nhọ quá :oops:

Tình hình mà chúng ta ngồi không thế này thì chỉ có ôm nhau chết đói mất thôi các bác ơi !!! Em thấy chúng ta nên tạm thời chuyển sang dự án khác, ví dụ như KolotiBablo hay MEGA để cạp sống qua ngày thôi !!! Nghe nói dự án pix đang bị khủng hoảng do private proxy cũng bị timeout như thường, nhiều người ko log được nhiều nick để lấy speed hiện tại đang chửi um lên kìa !!! Chưa kể mấy người share proxy toàn buôn 1 bán 5, trùng proxy quá trời luôn !!! Hy vọng GGS sẽ qua đợt sóng gió này để mình còn quay về ...:(

Tình hình mà chúng ta ngồi không thế này thì chỉ có ôm nhau chết đói mất thôi các bác ơi !!! Em thấy chúng ta nên tạm thời chuyển sang dự án khác, ví dụ như KolotiBablo hay MEGA để cạp sống qua ngày thôi !!! Nghe nói dự án pix đang bị khủng hoảng do private proxy cũng bị timeout như thường, nhiều người ko log được nhiều nick để lấy speed hiện tại đang chửi um lên kìa !!! Chưa kể mấy người share proxy toàn buôn 1 bán 5, trùng proxy quá trời luôn !!! Hy vọng GGS sẽ qua đợt sóng gió này để mình còn quay về ...:(
:)) nói mọi người qua kolo hay MEGA cạp ông ở lại đây cạp 1 mình đúng ko =))

:)) nói mọi người qua kolo hay MEGA cạp ông ở lại đây cạp 1 mình đúng ko =))

Cái này chỉ là mời mọi người đi ăn mỳ gói thôi, còn mình sẽ ở lại chiến đấu với "ồ vớ và đồ lót" bao giờ hết thì mọi người lại quay về thôi có gì đâu... Bác thật là... nghi ngờ quá rồi !!! Từ xưa em rất đã nổi tiếng vì vô cùng tốt bụng và nhân hậu, dù rằng bây giờ già rồi nó cũng đỡ nhiều rồi nhưng sự nhiệt tình thì vẫn còn !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,422
172,510
Latest member
litchibubble

Most viewed of week

Most discussed of week