[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
có tranh cãi gì đâu với gogetsome thì nó k liên quan đâu chỉ liên quan anh em nào gõ pix thôi. topic này của getsome mà nên có mạng là gõ dc rồi còn k vào dc thì pm thằng admin hỏi coi sao hehe

Từ ngày ggs mở mấy cái vụ reg với loto vớ vẩn thì topic đông vui hẳn ra nhễ :rolleyes:

cùng con level iron vnpt 165k/month load bt 3G gói mimax 40k/month hễ start là văng là sao nhỉ:eek:không phải do net cùi?

cùng con level iron vnpt 165k/month load bt 3G gói mimax 40k/month hễ start là văng là sao nhỉ:eek:không phải do net cùi?
nó như thế nào bạn nói rõ được không, vào cái văng ra và báo overload thì là chuyện bt

getsome hót lâu oy mà thấy chưa có mở cũng đã hót. hic mà tui k gõ goget dc overload bưc quá nhìu lúc cần tien mún gõ mà overload nản ghê. có pro nào dc acc ruby thì ngon

bác xài gói 120k / tháng của sim 3g nó còn lag tung chảo huống gì lại dùng mimax của dt để gắn vào xài.lag đúng rồi. xài cái 120k thì gõ dc chứ cái 40k thì thôi xác định đọc báo còn chậm

bác xài gói 120k / tháng của sim 3g nó còn lag tung chảo huống gì lại dùng mimax của dt để gắn vào xài.lag đúng rồi. xài cái 120k thì gõ dc chứ cái 40k thì thôi xác định đọc báo còn chậm
vậy mà bên pix mimax 40k/month load vù vù ;)đã hack thì gõ dự án nào cũng dc cả trừ con gò gẹc sòm

vậy mà bên pix mimax 40k/month load vù vù ;)đã hack thì gõ dự án nào cũng dc cả trừ con gò gẹc sòm
hack sao bạn chỉ cái coi. có lúc xài mimax mà k bít hak j hết.ngày đầu tiên tớ gõ pix bằng mimax nó chậm kinh luôn.nguoi ta 6 acc load vù vù tớ log 12 acc log như con rùa zay

hack sao bạn chỉ cái coi. có lúc xài mimax mà k bít hak j hết.ngày đầu tiên tớ gõ pix bằng mimax nó chậm kinh luôn.nguoi ta 6 acc load vù vù tớ log 12 acc log như con rùa zay
vẫn cách cũ thôi thấy nhiều người bị fix mà tui chưa bị,hên :p

Tốc độ như vầy mà cứ overload ko ngừng nghỉ. GGS đúng là thật hot đối với ai lên được RUBY. Phải cố gắng phấn đấu lên RUBY thôi. Các Bro cố gắng lên Ruby để ko bị overload cản đường.
Theo chân bác doivodoigame PR cho GGS mạnh luôn

Attachments

46.4 KB · Views: 55
Kể cả có lên ruby các bác cũng phải ráng gõ ít nhất 2 thanh xanh cho 1 lần làm việc hẵng out nhé không là tịt :D Trước mình làm acc ruby, do hôm đó đang mải chơi game, pk hỗn chiến um sùm nên gõ 1 chút lại dừng để oánh lộn, oánh đc vài trận acc rớt mệ nó xuống gold :eek: Phải treo acc game mà ngồi gõ lại đàng hoàng mới lên lại ruby :oops: Anh chị em nào lần đầu lên ruby nên lưu ý vụ này của thằng voi đểu nhé :p

Công nhận admin ggs hơi ngu hoặc quá thông minh trong việc cho reg xong thả "Ô đồ lót" số lượng vô cùng khủng khiếp. Mình đoán tên admin này rất có khả năng sẽ tuồn một số lượng lớn acc ruby ra ngoài để bán kiếm lời (Vì quy luật của bất kỳ một web kiếm tiền nào cũng là bóc lột, lừa đảo và kiếm lợi nhuận). Những ai muốn theo ggs sẽ phải bỏ ra một số tiền ko nhỏ để mua các acc này, ở VN thì mình chưa thấy ai nói mua hoặc có lẽ họ chưa dám nói, nhưng chắc chắn là có tình trạng này.

VẤN ĐỀ MẠNG căng thẳng nhĩ , e học bên mạng nên chém sơ cho mấy pro cãi tiếp:

Captcha là load hình ảnh ( có dung lượng thấp) nên 1 người làm bình thường/ 1 h/ 1k2 code thì tốn khoảng 300 Mb. (Nếu pro thì tốn thêm vài chục -> 100 mb nữa, capt yếu hơn thì load tốn ít hơn).

300Mb x 8 = 2400 , lấy 2400/3600 = 0,6Mbps/s (tốc độ mạng tính theo cái này).

Ai muốn tính mạng mấy Mbps thì cứ lấy IDM ra download rồi lấy số speed Mb/s nhân với 8 là ra tốc độ chính xác của mạng đang sài hiện tại, mấy cái máy đo thì chỉ lấy chỉ số max thôi, chứ ngày thường giật giật cũng không đúng lắm.

Tức là nếu Pro thì mạng khoảng 0,6Mbps->1Mbps là làm capt OK rồi, nếu nhanh hơn nữa 2, 4, 6, 20, 30 Mbps thì khỏi nói lun -> cực tốt. Tất nhiền nếu mạng ổn định, không giật thì load hình ảnh sẽ tốt hơn -> load capt tốt hơn.

Cái này e đo khi capt với Pix (dùng 20-30 acc - mỗi acc kết nối với 1 đường truyền phụ qua Proxy), còn nếu làm GGS và cap khác dùng ít Acc thì từ 1-5 acc thì cần mạng ít hơn một xíu (vì cả 2 đều load hình ảnh nhiều như nhau).

PS: Thầy em mới dạy lỡ chừng thì bị gái zụ -> có bồ-nghĩ dạy, nên kiến thức có zậy, sai thì cứ chém, ném đá, quăng gạch để e góp ý lên Ban giám hiệu đổi cô giáo dạy cho phê, trường e mới có cô giáo Thảo đi du học bên Nhật về anh em ai thích thì post hình lên cho giải trí, đã qua công nghệ JAV nên đẹp như thánh nữ Mario xxx.:p

vậy speedtest không được hả bạn ?

vậy speedtest không được hả bạn ?
Mình nói không đúng lắm là có thể mạng yếu hơn, như load 5Mbps do đường truyền yếu thiếu ổn định/ 6Mbps của gói mạng khi đo với Speedtest
Chứ chưa bao giờ dám phủ định công cụ đo này. Giống như đường thiết kế để chạy 80km/h mà đi làm thì vẫn phải chạy 20-60km/h do kẹt xe, đường xuống cấp, sợ công an. Đường truyền mạng cũng vậy đó.

PS: mình biết Pro có ý bắt bẻ, nhưng chém gió rồi thì chém lun:p

Đúng như lời bạn quangcong nói !!! Mấy cái trang test speed ko thể tin được đâu, muốn đo tốc độ thật và tính ổn định của mạng nhà bạn thì cứ IDM mà phang 4 5 link "ếch nhái" mà nguồn link chắc chắn phải từ nơi nào đó gần trụ sở của các dự án. Ví dụ như GGS ở United Kingdom, như pixtyper ở Netherlands, pixprofit ở Sweden, pixandprofit ở Germany. Vấn đề còn lại là mạng cáp quang có load nhanh hơn mạng bình thường không thì chắc chắn ko cần nói cũng phải biết là nhanh, ko phải tự dưng mà ở nước ngoài người ta thường phải có một mạng máy tính cực mạnh chỉ để gửi đi hoặc nhận về vài chữ cái hoặc số liệu chứ chưa thèm nói những thứ nặng như một bức ảnh captcha.

overload cả chiều , :mad:, ngồi click auto đúng mấy tiếng đồng hồ đc 1 captcha rồi kick ra, chẳng hiểu kiểu gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,818
Latest member
chupanhdienthoai

Most viewed of week

Most discussed of week