Góc thảo luận: Bạn sẽ làm gì trong lĩnh vực MMO nếu có 100 củ trong tay?

Nếu bác giỏi mảng gì hoặc nhà bác hay khu bác có mặt hàng gì ngon thì build website rồi đứng đầu google, yotube social mảng đó, về lâu dài là ngon nhất độ rủi ro cũng là thấp nhất

2018 tui cầm 100 củ dô MMO chơi Tài Xỉu lên 500 củ rồi Đầu tư Ai Makerting, MinePlex,... còn dư 200 lại dô Xóc đĩa rồi bay mất 200. Xong bay luôn mấy job kia 🤣 kết quả mất 100 củ, cay quá bán đất ở quê đc 600 củ đầu tư lại Tài Xỉu và bây giờ làm truyền thống 5tr/tháng :v

nhưng cũng là khó ăn nhứt :ami_fat_cat_046:
Chuẩn bác, làm xong cái web theo ý bác ấy được thời gian đầu thôi chứ về sau có được tí nào đâu. Kiểu như quanh khu toàn sản xuất đi thì làm cái web về nó kèm theo các ngách liên quan rồi cũng vứt đó chứ đâu như mấy trang đú trend có lượt xem mỗi ngày đâu bác.

Thấy ae khuyên đầu tư, trader thì bạn kêu nhức đầu, sợ mất vốn
Còn làm web, content thì kêu khó lắm, ko muốn đi đường dài

Vậy chỉ còn gửi ngân hàng, lãi suất hàng tháng, ko sợ mất

Nếu vẫn chưa ưng trym, thì giờ chỉ có idol @pipidn mới cho lời khuyên đúng đắn nhất đc

Chuẩn bác, làm xong cái web theo ý bác ấy được thời gian đầu thôi chứ về sau có được tí nào đâu. Kiểu như quanh khu toàn sản xuất đi thì làm cái web về nó kèm theo các ngách liên quan rồi cũng vứt đó chứ đâu như mấy trang đú trend có lượt xem mỗi ngày đâu bác.

thử mở kênh toptop làm idol kiếm tiền aff

Nếu vẫn chưa ưng trym, thì giờ chỉ có idol @pipidn mới cho lời khuyên đúng đắn nhất đc
giờ này còn gửi bank thò thua rồi , ôm vàng 9999 vào , rồi nằm yên thôi , qua tết rồi tính

giờ này còn gửi bank thò thua rồi , ôm vàng 9999 vào , rồi nằm yên thôi , qua tết rồi tính
Mình cũng nghĩ tới mua vàng, ko bị lạm phát như tiền, nhưng mà hên xui lỡ bị trộm vô viếng thăm thì sao. Tìm giải pháp 100% an toàn ấy idol

À, cái này là góc thảo luận bác ạ, không phải em có 100 củ rồi kêu các bác hướng dẫn cách để làm ra tiền :D.
Cái tray trét thì theo như em nói là thua nhiều hơn ăn
Còn cái web em có nói là khó đâu, chỉ là bác kia bảo xem quanh khu làm cái gì thì làm cái web để đứng top gg này nọ. Theo em cái đó được thời gian đầu thôi chứ về sau không cá kiếm được bác ạ.
Mọi người chia sẻ với nhau vui vẻ không quạu :D

Mới đọc xong bài báo mượn vàng để xây nhà lúc 36 củ, giờ người ta đòi để đám cưới thì không trả theo giá hiện tại bác ạ. Đúng đời nó thâm bác nhỉ
Mà ôm vàng có tạo ra dòng tiền mỗi tháng đâu bác :D

Oh vậy hả, nghĩ bạn hỏi ý kiến ae đầu tư số vốn bạn có, vậy thì
Nếu muốn ổn định lâu dài thì cứ content mà quất thôi, hơi vất vả tí
Nhàn hạ hơn với vốn 100 củ thì thử kinh doanh trên MMo này chẳng hạn trong mục seller, middle man, exchanger, service...etc

Oh vậy hả, nghĩ bạn hỏi ý kiến ae đầu tư số vốn bạn có, vậy thì
Nếu muốn ổn định lâu dài thì cứ content mà quất thôi, hơi vất vả tí
Nhàn hạ hơn với vốn 100 củ thì thử kinh doanh trên MMo này chẳng hạn trong mục seller, middle man, exchanger, service...etc
Nhiều bác cũng cho ý tưởng xây web làm content, Aff... em thấy cũng khả thi ấy.
Chắc các bác cũng kiếm bộn nhỉ :D

Nhiều bác cũng cho ý tưởng xây web làm content, Aff... em thấy cũng khả thi ấy.
Chắc các bác cũng kiếm bộn nhỉ :D
nói chung cần giỏi bác ah như mấy bác làm airdrop ấy 10k bác join thì 100 bác có quà chẳng hạn, bên web, affiliate thì ai giỏi ăn nhiều

Mình cũng nghĩ tới mua vàng, ko bị lạm phát như tiền, nhưng mà hên xui lỡ bị trộm vô viếng thăm thì sao. Tìm giải pháp 100% an toàn ấy idol
mua xong đi kể , đi báo cáo với toàn thiên hạ biết hay sao mà sợ trộm , mà trộm có vào nhà thì nó tìm đc hả , đúng là lời nguỵ biện của kẻ u mê

100 củ mà muốn có dòng tiền hàng tháng thì tức là đang muốn kinh doanh với vốn 100 củ. Vốn ít thế này thì chưa đạt điểm hòa vốn đã tắc thở rồi.

gửi vô scb cho trương mỹ lan kinh doanh

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom