Góc thảo luận: Bạn sẽ làm gì trong lĩnh vực MMO nếu có 100 củ trong tay?

Như tiêu đề, anh em thảo luận xem mình sẽ làm gì trong lĩnh vực MMO?
Đầu tư vào hệ thống tầm trung để làm sản xuất content cho Youtube, Tiktok, Symphonic... Đây là 1 dạng đầu tư ổn định, ăn chắc mặc bền, chắc chắn lâu dài cho mọi hoàn cảnh có thể xảy ra trên thế giới, dù dịch bệnh ....

Passive earning chính là sản xuất nội dung! Rinse and repeat khi cần thiết để double, x5, x10 hay vô cực cho số tiền trong bank.

Đầu tư Forex và vàng, bitcoin :ami_fat_cat_042:

@pipidn

Như tiêu đề, anh em thảo luận xem mình sẽ làm gì trong lĩnh vực MMO?
100 củ thì đúng là làm được nhiều việc MMO lắm.
Bác nào có kinh nghiệm nhiều mảng hoàn toàn có thể chia ra để chiến.
Bác nào chưa có kinh nghiệm thì dùng 100 củ để đi học nghề và mua công cụ làm.
Còn như em thì mấy năm gần đây tập trung trading thì chỉ có dùng nó để trading thôi.

100 củ thì đúng là làm được nhiều việc MMO lắm.
Bác nào có kinh nghiệm nhiều mảng hoàn toàn có thể chia ra để chiến.
Bác nào chưa có kinh nghiệm thì dùng 100 củ để đi học nghề và mua công cụ làm.
Còn như em thì mấy năm gần đây tập trung trading thì chỉ có dùng nó để trading thôi.
chung quy lại là mấy bác giờ chủ yếu trây trét nhiều thôi nhỉ, xưa em cũng làm airdrop. có được ít cũng đem ra trây trét bắt trend theo người ta mà lỏ lắm =))

Đầu tư vào hệ thống tầm trung để làm sản xuất content cho Youtube, Tiktok, Symphonic... Đây là 1 dạng đầu tư ổn định, ăn chắc mặc bền, chắc chắn lâu dài cho mọi hoàn cảnh có thể xảy ra trên thế giới, dù dịch bệnh ....

Passive earning chính là sản xuất nội dung! Rinse and repeat khi cần thiết để double, x5, x10 hay vô cực cho số tiền trong bank.
gần nhà mình có thằng em mới lên đại học quất dàn máy ~100 củ bảo để vừa học vừa kiếm tiền :v

chung quy lại là mấy bác giờ chủ yếu trây trét nhiều thôi nhỉ, xưa em cũng làm airdrop. có được ít cũng đem ra trây trét bắt trend theo người ta mà lỏ lắm =))
Cơ mà cái nghề trader nó cũng khó lắm bác. Đánh giá của em nó là một trong những nghề khó nhất rồi. Muốn thành công phải chấp nhận đánh đổi cực kì nhiều.

Cơ mà cái nghề trader nó cũng khó lắm bác. Đánh giá của em nó là một trong những nghề khó nhất rồi. Muốn thành công phải chấp nhận đánh đổi cực kì nhiều.
Cái nào có tính chất thắng thua thì đều khó cả bác ạ. không riêng mỗi nghiệp trade :)

Mua cổ phiếu Thế giới di động (MWG) ngay bây giờ nhé, sau này giàu cảm ơn tôi sau cũng được.
View attachment 239955
TGDD thì đang giảm số lượng cửa hàng, BHX , ĐMX thì cũng trong tình trạng tương tự, Nhu cầu của người dân hiện giờ mua sắm online chủ yếu bác ạ. Nếu có dòng tiền nhàn rỗi thì cũng có thể thử. Nhưng ở đây em không nói Buy and Hodl mà là dùng nó để tạo ra dòng tiền đều đặn mỗi tháng ấy bác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,782
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom