• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Góc thảo luận: Bạn sẽ làm gì trong lĩnh vực MMO nếu có 100 củ trong tay?

Như tiêu đề, anh em thảo luận xem mình sẽ làm gì trong lĩnh vực MMO?
giờ khó nói lắm , tốt nhất là nên tích trữ lương thực , vừa bán vừa ăn , trong tình hình này
chứ giờ thấy cái j cũng khó

Nếu mình có 100 củ trong tay thì mình quất hết vô vé số nhé, vì bản chất 100 củ ở các thành phố lớn thì chẳng to tác gì mấy, cũng chắc thể giúp ích được gì cho việc đột biến cuộc đời, nên cứ liều ăn nhiều, với mua nhiều vé số thì cũng đồng nghĩa với việc đang giúp đỡ những người bán vé số đó :popo_boss:

Vốn không có đến 5 củ. tháng vẫn phải xoay sở trong MMO để kiếm 15-20tr lo cho gia đình. Ước có 100tr vốn để triển khai nghiên cứu và chiến.

giờ mà ngon nhất ấy , là nhanh chóng ném vào crypto bạn nhé , xong đi fomo lùa nhiều đúa vào thổi giá lên cao rồi rút bùng , x100 x1000 vốn , giàu :ami_fat_cat_016: :ami_fat_cat_016: :ami_fat_cat_016: :ami_fat_cat_016: :ami_fat_cat_016: :ami_fat_cat_016:

Cơ mà cái nghề trader nó cũng khó lắm bác. Đánh giá của em nó là một trong những nghề khó nhất rồi. Muốn thành công phải chấp nhận đánh đổi cực kì nhiều.
Em cũng tìm hiểu nó 1 khoảng thời gian xong ngán thật. Cái hồi em tìm hiểu là năm ngoái, Bitcoin nó cứ lên 20 xong tụt còn 15, 16 ý. Nhiều khi cũng muốn nhảy vào nhưng chả biết đâu là đáy, thêm vụ ông Sam với ông bên Luna. Kiểu trây trét k dành cho tụi ít tiền mà yếu tim như em =))))

Em cũng tìm hiểu nó 1 khoảng thời gian xong ngán thật. Cái hồi em tìm hiểu là năm ngoái, Bitcoin nó cứ lên 20 xong tụt còn 15, 16 ý. Nhiều khi cũng muốn nhảy vào nhưng chả biết đâu là đáy, thêm vụ ông Sam với ông bên Luna. Kiểu trây trét k dành cho tụi ít tiền mà yếu tim như em =))))
Câu cuối của bác làm em nhớ đến cả quá trình sống chết với nghề này.
Đúng là ít tiền mà em cũng yếu tim, và giờ em đang trong quá trình để build nhiều tiền và uống thêm thuốc trợ tim :D

Yê bác, tiền mà nhiều thì em cứ mua mỗi coin 1 ít, vứt đấy 10 năm nữa check cho con cho cháu :(( Chứ tiền ít mỗi ngày vào TradingView coi nó đỏ đỏ là em đau timmm lắm =)))))

Có 100 tr thì bác chia làm 2 ra, 50 đầu tư mở quán phở vỉa hè, 50 tr còn lại nhập đồ thời trang bên TQ rồi lên shopee bán, như thế là OK nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom