Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

youth mí tuổi đấu vậy? sao 17t rồi mà vẫn chưa ra
Làm gì mà tự lên bạn, muốn nó lên đội 1 thì bạn vào mục Team-> Youth->Chọn "Promote to 1st team" cầu thủ nào trên 16 tuổi sẽ lên đội 1

cho mình hỏi thì mình thấy trong local mảket có mấy cái company sao mình tìm hoài k thấy cách tạo ra company để mua bán hàng nhỉ như food or chair chẳng hạn !!!

Các bác cho em hỏi:
1. Làm thế nào để cầu thủ mau hết chấn thương? (mỗi lần em đá trận quan trọng đều đẩy lên agressive, sau đó cầu thủ chấn thương toàn 20 weeks trở lên :eek:)
2. Em đang thiếu vị trí FLB mà buy youth vị trí defender hoài mà không trúng được. Có nên transfer cầu thủ không (em thấy gía tham gia transfer mắc quá 10 EURO lận)
3. Build health của em giảm chỉ còn 70% có sao ko? o_O

Các bác cho em hỏi:
1. Làm thế nào để cầu thủ mau hết chấn thương? (mỗi lần em đá trận quan trọng đều đẩy lên agressive, sau đó cầu thủ chấn thương toàn 20 weeks trở lên :eek:)
2. Em đang thiếu vị trí FLB mà buy youth vị trí defender hoài mà không trúng được. Có nên transfer cầu thủ không (em thấy gía tham gia transfer mắc quá 10 EURO lận)
3. Build health của em giảm chỉ còn 70% có sao ko? o_O
1. đầu tư tiền túi vào nâg cấp hotel á nhầm hopital.
2. transfer thì phải mua vé vào cửa thị trường giá vé 10 euro. có điều kiện thì transfor ko có thì tiếp tục mua youth . mà theo mình mua ko đúng vị trí nhưng 75% thì vẩn saì dc mà
3 ko quan tâm chi. khi nào còn 1 % thì hãy sửa

Đặt giá vé như thế nào để k bị giảm phổ biến (bị trừ vì giá vé quá cao) mà vẫn cho thu nhập tốt nhất ( giá vé cao nhất có thể) vậy mn. Giả sử trận nào cũng thắng

đợi 4 ngày r chưa thấy mail về thớt ơi :(
bạn vô Spam sẽ thấy
thớt cho e hỏi có nên buy youth 3 sao về train ko nhể?:rolleyes:
nên mua Youth, nhưng mấy sao thì tuỳ bạn vì nếu mua 3 sao mà ko trúng vị trí mình cần thì phí tiền :) hoặc bạn có thể đầu tư 10 EUR mua giấy phép vào đấu giá, lúc đó bạn có thể đấu giá cầu thủ đúng vị trí mình cần (cạnh tranh dữ lắm) hoặc mua Youth 3-4 sao về train, nếu ko đúng vị trí thì 16 tuổi có thể đem bán

bạn vô Spam sẽ thấy

nên mua Youth, nhưng mấy sao thì tuỳ bạn vì nếu mua 3 sao mà ko trúng vị trí mình cần thì phí tiền :) hoặc bạn có thể đầu tư 10 EUR mua giấy phép vào đấu giá, lúc đó bạn có thể đấu giá cầu thủ đúng vị trí mình cần (cạnh tranh dữ lắm) hoặc mua Youth 3-4 sao về train, nếu ko đúng vị trí thì 16 tuổi có thể đem bán
1 sao train thành 2 sao đc k b, cầu thủ 1 sao thì khác gì 2 sao, hlv 1 sao thì % huấn luyện cao nhất là bao nhiêu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom