Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

À quên, nick tên kia là nick mới, chưa chơi trận nào hay sao ý
nói chung là không thể chắc chắn gì hết bạn, bạn cứ đợi tối nay xem sao thôi, chưa kể nghỉ giữa trận nó bơm energy thêm phát nữa, mới tạo nick mà chơi luôn energy high quality là biết thằng này có vẻ chịu đầu tư :)

Phải train Stamina cho max, sau đó cắn Energy đá mới giữ điểm lâu được. Chứ cầu thủ Stamina thấp, đá 1 hiệp là gần hết Energy rồi :confused:
Giờ lứa mới của mình train max 16 slot Stamina, phải mua thêm HLV 3 sao train cho nhanh :confused:

Phải train Stamina cho max, sau đó cắn Energy đá mới giữ điểm lâu được. Chứ cầu thủ Stamina thấp, đá 1 hiệp là gần hết Energy rồi :confused:
Giờ lứa mới của mình train max 16 slot Stamina, phải mua thêm HLV 3 sao train cho nhanh :confused:
ta lấy gold đâu mua HLV 3 sao?

Chơi mấy cái này cốt là chơi game chứ tiền kiếm đc chả bn @@!

Mình có hack, cheat gì đâu mà bị ban nick nhỉ, vô lý thế.
User của mình là khuenguyenno6

Cheat hay không tự bạn biết mà?

Mình có hack, cheat gì đâu mà bị ban nick nhỉ, vô lý thế.
User của mình là khuenguyenno6
Chắc cài này tự ref mà ko chịu reset moderm đây mà, dính nguyên 1 băng luôn:D. Mình ref 1 acc thôi mà phải dùng vps USA cho chắc ăn, nhưng mà thấy có ref cũng chẳng đc gì :(

Chắc cài này tự ref mà ko chịu reset moderm đây mà, dính nguyên 1 băng luôn:D. Mình ref 1 acc thôi mà phải dùng vps USA cho chắc ăn, nhưng mà thấy có ref cũng chẳng đc gì :(
1 ref sao mà ăn thua được, mình có tầm 20 ref từ VN, tháng cũng được 1 Euro từ ref VN rồi, tính thử có 2000 ref xem thế nào :p

Mình khuyên các bác đầu tư ref theo kiểu này :
1. Thuê dịch vụ ref link hộ, các trang job như dolarsinsome, microworker,.... giá khá rẻ. (Nhớ đặt link cẩn thận, admin có thể truy ra nguồn giới thiệu)
2. Yêu cầu họ fake ip đến những quốc gia thu nhập cao từ đầu như VN. Nhật Bản, ..( Vào Financial để xem giá tiền /1 gold)
3. Vậy là xong, bạn có 10% thu nhập từ ref vĩnh viễn, không cần ref phải active, vẫn hưởng thu nhập từ Bonus thắng trận, thưởng cuối mùa giải, ...

Ô thế là tạo nhiều tài khoản quá nó bảo mình là cheat à @@
Đương nhiên rồi. Nếu ko ban acc, thì nhiều bác lợi dụng để tạo nhiều acc/ip. Như thế có khi 1 người tự tạo ra hàng trăm, nghìn acc mà ref cho mình ( dẫn đến game ko phát triển, và hầu như ko có nguồn tiền vào vì ai cũng tự biết mà ref cho mình 1 đống acc). Nên hầu như mấy trang mà kiếm lợi từ ref nó sẽ ko cho phép tạo nhiều acc/ IP (hoặc cho phép nhưng có ràng buộc gì đó). Bác tạo nhiều acc như thế, ko cheat thì là gì nữa:D

Mình tạo nick là thấy mấy thấy mấy ông cầu thủ cùi quá nên tạo lại cái khác, mà tạo lại thi ref cho admin luôn mờ :D (ko biết cái chuyện ref gì đó các bạn đang nói) ai ngờ nó tưởng mình tạo để ref, bó tay. Thôi tạch cái acc 2 tháng, nghỉ chơi lun

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week