Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

1 sao train thành 2 sao đc k b, cầu thủ 1 sao thì khác gì 2 sao, hlv 1 sao thì % huấn luyện cao nhất là bao nhiêu
1 sao ko train thành 2 sao được
1 sao tốc độ train + 0%, 2 sao + 25%, 3 sao + 50%,...
huấn luyện viên 1 sao tốc độ train + 0%, 2 sao + 25%,...
các thông tin này bạn xem ở phần Buy Youth / Buy Coacher sẽ rõ

ngoài ra huấn luyện viên còn có 1 tác dụng là nếu kĩ năng của cầu thủ max chỉ có 30 điểm nhưng kĩ năng của huấn luyện viên tới 50 điểm -> cầu thủ có thể được train tới 50 điểm
hầu như huấn luyện viên 1 sao cho sẵn rất cùi, kĩ năng thường chỉ dưới 10 điểm và ko có tác dụng tăng tốc độ train cho cầu thủ nên mình khuyên bạn nên đuổi việc 2 thằng HLV cho sẵn sẽ tiết kiệm kha khá tiền lương.

nếu muốn phát triển nhanh trong game này thì bạn nên đầu tư mua huấn luyện viên ít nhất 3 sao trở lên, cầu thủ cũng phải 2 sao trở lên cơ

@dsuloader001
vậy thì mấy thằng câu thủ 1 sao của mình đang 34 tuổi chắc đuổi sớm nhì ,
Tính năng cầu thủ về hưu đã update rồi nhé bác, điểm cao nhất của cầu thủ sẽ được chọn là chuyện môn của HLV đó.
Dàn 34 tuổi của bác thay dần đi, để 2-3 tháng nữa thì không kịp, mình mua trước 4 tháng mà giờ thấy còn trể đây @@ Point mình giờ chưa tới 100, tháng trước >200 là bình thường :(

Trò này con ngon ăn ko mấy bác :D :D

Tính năng cầu thủ về hưu đã update rồi nhé bác, điểm cao nhất của cầu thủ sẽ được chọn là chuyện môn của HLV đó.
Dàn 34 tuổi của bác thay dần đi, để 2-3 tháng nữa thì không kịp, mình mua trước 4 tháng mà giờ thấy còn trể đây @@ Point mình giờ chưa tới 100, tháng trước >200 là bình thường :(
mình đã đôn 6 thằng trẻ 16t lên đá rồi :D , chắc chọn train theo vị trí cao nhất sắp làm huấn luyện viên vậy ra vậy

@darkcodemp4 kinh nghiệm chắc cầu thủ trẻ chưa nên sử dụng vội ( chân thương có thể làm chậm training ) chỉ sử dụng khi cầu thủ già bị chấn thương .

bao lâu thì youth mới lên 1 tuổi vậy các bác,đừng nói là thời gian thực chứ

Vãi hàng Continental Cup. Mình chưa được 50 mà nó tới hơn 100 :eek:. Thui chỉnh sang thủ lun cho khỏe gà.

help:
- Continental Cup 14h nữa đá.
- National cup còn 12h nữa đá.
vậy có cách nào đặt bonus match cho continental cup ko? hix em ko đặt được mà bị thua 1 - 0.
đừng kêu là canh đá xong national cup rồi vào đặt nha :(
thanks

help:
- Continental Cup 14h nữa đá.
- National cup còn 12h nữa đá.
vậy có cách nào đặt bonus match cho continental cup ko? hix em ko đặt được mà bị thua 1 - 0.
đừng kêu là canh đá xong national cup rồi vào đặt nha :(
thanks
Ngoài canh đá xong national cup còn cách nào nữa đâu bác :D

Ảo quá, đội mình đứng thứ 2( 70 điểm) bằng điểm với đứng thứ 3 nhưng hơn chỉ số phụ, kém thằng đứng đầu( 73 điểm) 3 điểm. Hôm nay găp thằng đứng thứ 3 mình thắng đội mình lên 73 điểm nhưng thế quoái nào mà đội thứ 3 từ 70---->72 điểm, còn đội đứng đầu vẫn 73 điểm.o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week