Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Chán thiệt, thêm 1 thằng nữa chấn thương. Giờ thành 7 thằng, điểm càng ngày càng thê thảm:confused:

tôi mới mua 5 cầu thủ trẻ mà hên cái là bọn nó 16 tuổi hết hên quá cho lên đội hình chính train luôn .

Ok....mà thực sự việc chênh lệch giữa USD và RON có lớn ko vậy mấy bạn. Chứ giờ lỡ đk US rồi.....mà fake Romania thì khó quá. Còn còn paypal nữa...mình dùng chung có bị tính là gian lận ko vậy ?

cầu thủ trẻ mới mua mà 16 tuổi là xui chứ hên gì bác :D
16 tuoi cho train va de vao du bi, thay mấy vị trí chấn thương tạm thời cũng dc
Ok....mà thực sự việc chênh lệch giữa USD và RON có lớn ko vậy mấy bạn. Chứ giờ lỡ đk US rồi.....mà fake Romania thì khó quá. Còn còn paypal nữa...mình dùng chung có bị tính là gian lận ko vậy ?
Rome hay USA gì cũng dc. paypal thì ko nên dùng chung tốt hơn

theo mình thì các đội mới chơi 1 -2 mùa trở lại ( nếu đội chính nniều cầu thủ 20-23t ) thì nên đầu tư coah trước để train hiệu quả, sau đó thì hay nghĩ đến việc mua cầu thủ trẻ

Đội mạnh mà sắp xếp đội hình lạ thế
Do chấn thương nhiều quá ko có cầu thủ thay thế vị trí, nên mới lấp vào đại:D
Bạn fake ip sang Hongkong bằng tiện ích Zenmate trên google chrome (ko biết thì google dễ mà). Khi đó bạn có thể chọn quốc gia nào tùy thích, nhưng tốt nhất là chọn romania vì ở đây giải vô địch có mức thưởng gấp mấy lần nước khác. Fake xong rồi thì tắt Zenmate đi, dùng ip thật chơi bình thường. Chỉ nên chơi 1 acc thôi, acc cũ bỏ cũng đc

Last edited:
mới mua 2 cầu thủ trẻ và cả 2 đều 16 tuổi vậy là sao hả các bác ?
mình chơi bên germany .

ủa lúc mới tạo nick chỉ số cao lắm mà sao sau khi đá trận đầu tiên nó tụt thế thảm thế nhỉ..Enegry giảm à

Announcements

Forum statistics

Threads
418,698
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back