Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Moá, thua 1 trận lãng nhách :( @dsuloader001 trông cậy vào bác đấy :D

Bạn set max bonus season với match bonus nó lên gần 50% điểm core ấy. Lúc trc mình ngang điểm với thằng kia, nhưng sau set max bonus season với match bonus xong ăn nó 3-1:D

Chắc đối thủ của bạn ko set bonus, hoặc điểm gốc của nó thấp hơn bạn, chứ nếu 2 đội có điểm gốc ngang nhau mà cùng set max bonus thậm chí cùng để Agressive thì vẫn cứ ngang điểm nhau thôi, trường hợp của mình là điểm gốc của cả 2 đã ngang nhau rồi, chênh lệch ko đáng kể

Trận quyết đấu vô cùng kích tình, à ko, kịch tính của tối nay :rolleyes:

@dsuloader001 Cố lên bác nhé. Khéo mùa này mình ở lại hạng rùi :( Sao Thằng ManInter nó bơm lên khỏe thế nhỉ >_<

chả là đội hình chính em bị chấn thương 3 thằng . ae cho hỏi nếu mình bonus season thi` minh change cầu thủ từ bên ngoài được không ạ . em thấy nó đổi cầu thủ trong đội hình chính thì được nhưng dự bị thì không đổi được .

chả là đội hình chính em bị chấn thương 3 thằng . ae cho hỏi nếu mình bonus season thi` minh change cầu thủ từ bên ngoài được không ạ . em thấy nó đổi cầu thủ trong đội hình chính thì được nhưng dự bị thì không đổi được .
Thay bình thường Bonus ss chả lquan gì đến đội hình chính hay dự bị cả cứ bonus là nó tăng score...thay cầu thủ thì chỉ có lúc đang đá thì ko thay được thôi còn lại lúc nào cũng thay đc hết á...

Thay bình thường Bonus ss chả lquan gì đến đội hình chính hay dự bị cả cứ bonus là nó tăng score...thay cầu thủ thì chỉ có lúc đang đá thì ko thay được thôi còn lại lúc nào cũng thay đc hết á...
oh cám ơn pác . tại máy em lag nên em thay không được . giờ thay được rồi mứng hú hồn :D . cám ơn pác nh` nhez :D

@dsuloader001 hix, tối nay thua bác nữa là tan tành giấc mơ lên hạng rùi :(

Vấn đề chấn thương cầu thủ thì sao ? không có cứu thương nhỉ :))
Trong lúc đá bị chấn thương thì nó tự thay người vào. 5 Thằng dự bị bên phải đó bác.
Click vào cầu thủ để xem số ngày hồi phục lại

Trong lúc đá bị chấn thương thì nó tự thay người vào. 5 Thằng dự bị bên phải đó bác.
toàn chấn thương 20 mấy ngày tụt hạng đỡ sao đc. dang đứng thừ 3 bị chấn thương 4 thằng tụ xuống thứ 6

Đang đứng thứ nhất giờ xuống thứ 4 này bác
cả đội dự bị chấn thương hết
đến nản :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k