• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

@dsuloader001 h chỉ cần bác hạ thằng ManInter nữa là anh em ta dắt nhau lên hạng nhé :D

Làm sao Fake ip qua roma đc vậy các bác :confused: chỉ mình với
len gòogle search la ra nhe. nói đơn giản là bạn tải phần mềm profix( gi đó k nhớ) rùi vào các trang cấp ip free lấy 1 ip dán vào pm profix và face thui.
xin lỗi mình online dt nên k hướng dẩn dc

Fake có gì khó đâu @@, vào trang proxy free rồi kiếm thôi.
Click vào chọn quốc gia: http://goo.gl/nXjj5J
Proxy add vào trình duyệt, đăng ký xong clear cookie rồi sử dụng ip chính chơi thôi :D

à bác ơi , mình muốn đổi mật khẩu và thông tin thì phải vào đâu vậy bác :D mà thằng PP mình nó tự dính vào email đăng ký lun , vậy về sau mình rút $ qua pp khác đc không ạ :)

cho mình hỏi. face ip đăng kí xong login bằng ip việt chơi đc không hay mỗi lần login lại face ip

cho mình hỏi. face ip đăng kí xong login bằng ip việt chơi đc không hay mỗi lần login lại face ip
Fake ip lần đầu đký thôi, còn mấy lần sau ip thế nào thì dùng thế ấy .Bạn dùng Zenmate fake ip sang Hong Kong mà đăng ký (Google Chrome nhé), khi đó bạn muốn chọn quốc gia nào cũng đc hết. Mình đăng ký 3 acc bằng Zenmate, 1 acc Ý, 1 acc đăng ký nước Anh, acc hiện tại Romania

Last edited:
Invest EURO đó bác

Để tránh tiền bẩn ảnh hưởng đến game thì site chỉ cho dep qua reseller hoặc thẻ credit card.
Ở reseller thì Send request, rồi gửi thư yêu cầu nó tạo hóa đơn cho bạn thanh toán là xong (Sử dụng chức năng Inbox trong game để gửi thư luôn)

Click vào cầu thủ để xem số ngày còn lại để hồi phục

mình gủi Send request va commnet rui sao chưa thấy thằng seller giử hoá đơn thanh toán nhỉ ?

fake ip xong k vào mạng được b ơi

Hỏi thế này biết trả lời thế nào :confused: Bạn làm thì bạn biết chứ mình có làm đâu
Giờ bạn search google, hướng dẫn fake ip cho trình duyệt, google chưa bao giờ thu phí cả.
Làm xong rồi, con proxy này không được thì đổi con khác.
Chưa được nữa chụp màn hình lại, chứ bạn hỏi thế này ai trả lời bạn được :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,072
171,119
Latest member
khanhnn9x

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom