Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Hôm qua quên vào cắn Energy, bị loại National Cup rồi :confused:, hơn nó 9 điểm mà vẫn thua đây :D

Dàn cầu thủ nó điểm thua mình hoàn toàn. Nhưng vượt trọi hơn ở chỗ stamina. Nó train full stamina cho cầu thủ :confused:

Cho thấy Stamina khá quan trọng, các bác cân nhắc khi train nhé, mình cũng chuyển sang train stamina cho dàn phòng thủ :(

sao e lập nick đc 2 ngày rồi mà kô có trận đấu nào là sao vậy ad

tình hình là tiền lương cầu thủ tăng nhanh quá, trước có 300 mà giờ nửa k ron rồi. bác nào có giải pháp gì không?:mad:

Hôm qua quên vào cắn Energy, bị loại National Cup rồi :confused:, hơn nó 9 điểm mà vẫn thua đây :D

Dàn cầu thủ nó điểm thua mình hoàn toàn. Nhưng vượt trọi hơn ở chỗ stamina. Nó train full stamina cho cầu thủ :confused:

Cho thấy Stamina khá quan trọng, các bác cân nhắc khi train nhé, mình cũng chuyển sang train stamina cho dàn phòng thủ :(

Stamina càng cao thì Energy giảm càng chậm mà bác :D mình thấy mấy tay ở League 1 nó train Stamina khoảng 33~35 điểm, kết thúc ván đấu cầu thủ nó còn 10~15 Energy lận :D

À mà thằng Mod nó vừa gửi 1 đống clip hướng dẫn trong phần Message, bác xem up lên #1 cho ae tham khảo :)

sao thằng này mình lập nick được tuần mà chưa cho vào mùa giải nào nhỉ. :(

2 tháng thì không có chuyện popularity >30 được, >3k khán giả thì popularity phải >30 :D Mà bạn set max vé, nên popularity giảm rất nhanh. Mình đoán bạn chơi được 2-3 ngày là cùng :D
Bác dep kiểu gì mà không được? có mất tiền không? pm reseller hỏi nó thanh toán ra sao thôi mà. Bình thường thì request rồi pm nó mail PP của mình, nó gửi hóa đơn cho mình thanh toán là xong rồi
thớt cũng không nhận ra ref: choi L6 bên Thổ Nhĩ Kỳ
Mình request rồi, pm nó mail PP của mình vào chỗ nào vậy thớt

Last edited:
cái này phải facke ip đăng kí thì mới đc sếp các trận đấu .ip việt nam không có ai chơi nên có mùa giải nào đâu

@dsuloader001 bão chấn thương đã ảnh hưởng đến team bác khá tệ rồi kìa :confused:

@dsuloader001 bão chấn thương đã ảnh hưởng đến team bác khá tệ rồi kìa :confused:

ko sao, vài ngày nữa mấy thằng chấn thương 3-5 ngày sẽ về với đội :oops:
mấy thằng thay thế tạm thời do điểm Form = 0 nên hệ số có 25% nên kéo điểm của đội rớt thê thảm

trận National tối nay :confused: chính thức chia tay National Cup

Thằng cầu thủ của mình đủ 16 tuổi rồi, làm sao đưa nó lên đá chính vậy mọi người ?

Thằng cầu thủ của mình đủ 16 tuổi rồi, làm sao đưa nó lên đá chính vậy mọi người ?View attachment 38457

Cậu vào phần Team -> Youths -> ngay phía dưới các chỉ số của mỗi cầu thủ có cái nút Promote to 1'st team ấy

@darkcodemp4 bác thớt ơi cho mình hỏi mình thua ở vòng thứ 7 của National Cup thì theo danh sách Bonus mình phải nhận được tổng cộng cả 7 vòng là 179838 RON chứ nhỉ :oops: mà hiện giờ club của mình chỉ có hơn 40k RON, trong đó hết gần 1 nửa là tiền bán vé rồi :oops:

Cậu vào phần Team -> Youths -> ngay phía dưới các chỉ số của mỗi cầu thủ có cái nút Promote to 1'st team ấy

@darkcodemp4 bác thớt ơi cho mình hỏi mình thua ở vòng thứ 7 của National Cup thì theo danh sách Bonus mình phải nhận được tổng cộng cả 7 vòng là 179838 RON chứ nhỉ :oops: mà hiện giờ club của mình chỉ có hơn 40k RON, trong đó hết gần 1 nửa là tiền bán vé rồi :oops:
Bắt đầu từ vòng 512'th mới có thưởng mà bác. Nhớ khôg nhầm hình như đá 4 trận thắng liên tiếp mới vào được vòng 512'th :D
Romania có hơn 16k team mà :D

Bắt đầu từ vòng 512'th mới có thưởng mà bác. Nhớ khôg nhầm hình như đá 4 trận thắng liên tiếp mới vào được vòng 512'th :D
Romania có hơn 16k team mà :D

haizzz, 2 trận đầu ko để ý là ko có Bonus, vậy là mình thua ở vòng 32'th :oops:
thế này thì nếu nó tổ chức Continental Cup thì chắc đá vòng loại hết cả tháng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week