Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Thớt cho mình hỏi 1 tí: Cái Food và Energizing khác nhau chỗ nào vậy thớt.
Cùng 1 mặt hàng mà cái Profit khác nhau là sao thớt nhỉ, cáo Profit có nghĩa là gi vậy bạn?
Cái Upgrade là gì luôn thớt. sao khác nhau vậy cậu. Mình mua thì loại Upgrade nào hả cậu?
Food thì mỗi ngày sẽ được tự động sử dụng, sử dụng 2 lần trong ngày, bạn vào Restaurant để xem thời gian mà Food tự động sử dụng.
Energizing thì khi nào sử dụng tùy bạn, nghỉ giữa 2 hiệp bạn cũng có thể sử dụng.
Upgrade là Profit bạn không cần quan tâm vì đó là thông tin của người bán:
+ Upgrade là thông tin của cửa hàng người bán đã upgrade cấp bao nhiêu
+ Profit là lợi nhuận của mỗi mặt hàng người bán nhận được.

bán được EURO rồi mà sao ko mua đc thêm ghế nhỉ key, nó cứ kêu manager EURO ko có là sao nhỉ

chủ thớt đã dep qua The tín dụng chưa?
địa chỉ thẻ tín dụng khác địa chỉ trong game có ảnh hưởng gì ko?

mình định đi lên từ cách train cầu thủ trẻ rồi bán lấy gold ( train cau thủ trẻ chắc nên train 1 tuyến ) sẽ giảm được tiền mua HLV cho các vị trí còn lại

chủ thớt đã dep qua The tín dụng chưa?
địa chỉ thẻ tín dụng khác địa chỉ trong game có ảnh hưởng gì ko?

Lúc trước mình có dep = thẻ MasterCard qua reseller (thằng dante77) thì ko có vấn đề gì cả, còn hiện tại tính năng dep trực tiếp vào game thì mình chưa thử nhưng mình thấy cái Form request mục Country ko thay đổi được thì phải o_O

mình định đi lên từ cách train cầu thủ trẻ rồi bán lấy gold ( train cau thủ trẻ chắc nên train 1 tuyến ) sẽ giảm được tiền mua HLV cho các vị trí còn lại

Mình đã tính toán và cảm thấy ko lời cho lắm :D vì nếu bạn mua HLV 5 sao thì tốn hơn 20EUR (1215 gold, trừ khi bạn đá giải có tiền rồi thì ko phải lo), thêm cái Licence để vào đấu giá hết 10EUR nữa, một khoản đầu tư khá lớn :D trong khi để bán chạy thì cầu thủ bạn mua để train ít nhất phải 3 sao trở lên :confused:. Giả sử bạn mua cầu thủ 4 sao (135 gold) nhé, tốc độ train của cầu thủ + HLV là 175%, trong trường hợp ko nâng cấp sân tập, ko có Food (Energy = 3) => một ngày cầu thủ lên được ~ 0.44 điểm => 1 tháng là khoảng 13.2 điểm, 3 tháng 39.6 điểm miễn cưỡng có thể đem bán, trong khi mình để ý trên đấu giá thì 1 cầu thủ 4 sao có 1 kĩ năng trên 40 điểm thường bán được có 100 -> 150 gold => chưa chắc huề vốn vì ngày thường còn phải tốn tiền lương training nữa

Tất nhiên trên đây mới chỉ là tính toán lý thuyết của mình, còn cần các cao nhân vào góp ý :D

p/s: ko liên quan nhưng mình cũng định tham gia vào thị trường chuyển nhượng như cậu nhưng chỉ mua cầu thủ 1 sao đúng vị trí mình cần rồi đem về train thêm thôi, cầu thủ 1 sao chúng nó bán rẻ quá có hơn 2 gold thôi :D Để vài bữa có tiền rồi tính tiếp :D

mình chơi lâu rồi nhưng không làm gì cả , giờ mới bắt đầu phát triển đội trẻ gold quy đồi từ GBP ra chắc cũng được 350 gold :D chưa biết gì toàn mua mấy em 2 sao về :D

LG8 hơn 10 điểm liệu có win ko nhỉ
không hẳn là hơn 10 điểm là chắc thắng đâu nha bạn, 20 so với 10 thì có thể 20 chắc thắng, 30 so với 20 thì 30 có thể chắc thắng, nhưng 500 so với 490 thì chưa chắc nên mình nghĩ nó phụ thuộc vào số điểm đội này gấp mấy lần đội kia chứ không phải phụ thuộc vào số điểm đội này hơn đội kia bao nhiêu điểm
bán được EURO rồi mà sao ko mua đc thêm ghế nhỉ key, nó cứ kêu manager EURO ko có là sao nhỉ
khi bạn bán để lấy Euro thì Euro đó là Club Euro chứ không phải là manager Euro, để có được manager Euro thì bạn phải deposit vào game hoặc đổi từ Club Euro sang Manager Euro (min là 10 EUR)

không hẳn là hơn 10 điểm là chắc thắng đâu nha bạn, 20 so với 10 thì có thể 20 chắc thắng, 30 so với 20 thì 30 có thể chắc thắng, nhưng 500 so với 490 thì chưa chắc nên mình nghĩ nó phụ thuộc vào số điểm đội này gấp mấy lần đội kia chứ không phải phụ thuộc vào số điểm đội này hơn đội kia bao nhiêu điểm

khi bạn bán để lấy Euro thì Euro đó là Club Euro chứ không phải là manager Euro, để có được manager Euro thì bạn phải deposit vào game hoặc đổi từ Club Euro sang Manager Euro (min là 10 EUR)
ừa mình thua 3-2 và bị loại khỏi national cup r :(

Đệch, đá National Cup tạch hết cmn dàn hậu vệ hơn 20 ngày với 2 thằng SLM 4 ngày :( giờ còn đúng 5 thằng hậu vệ :( kiểu này húp cháo mất thôi :confused:

Đệch, đá National Cup tạch hết cmn dàn hậu vệ hơn 20 ngày với 2 thằng SLM 4 ngày :( giờ còn đúng 5 thằng hậu vệ :( kiểu này húp cháo mất thôi :confused:

Hix, chia buồn với bác nhé, trận đá với thằng Pool hum qua tạch thêm 2 chú nữa. :(

ghế full hết rồi mà không dep tiền vào được, chủ thớt giúp ref với! mất quá nhiều ghế

sai lầm rồi đó bạn, tôi chơi cũng được 2 tháng rồi,
2 tháng thì không có chuyện popularity >30 được, >3k khán giả thì popularity phải >30 :D Mà bạn set max vé, nên popularity giảm rất nhanh. Mình đoán bạn chơi được 2-3 ngày là cùng :D
Bác dep kiểu gì mà không được? có mất tiền không? pm reseller hỏi nó thanh toán ra sao thôi mà. Bình thường thì request rồi pm nó mail PP của mình, nó gửi hóa đơn cho mình thanh toán là xong rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week