• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

em set gần gấp đôi gần 4k chứ bác

cậu nói trận tới có 1100 khán giả thì sao set được gần gấp đôi nhỉ :eek: nếu set gần gấp đôi vậy chắc chỉ còn ~600 khán giả thôi :confused: và thu nhập thì chỉ khoảng ~2400RON thôi

cậu nói trận tới có 1100 khán giả thì sao set được gần gấp đôi nhỉ :eek: nếu set gần gấp đôi vậy chắc chỉ còn ~600 khán giả thôi :confused: và thu nhập thì chỉ khoảng ~2400RON thôi
trước đây mà. giờ còn 1100 mới đang đi hỏi đây

Tăng nhẹ đến khi khán giả gần bằng số ghế thì ngưng được rồi :D Không đủ ghế nó cũng trừ, vé cao cũng trừ, vé thấp không đủ ghế cũng trừ, thôi thì kệ nó đi :cool:

cứ set max tiền cho mình. vì sao?
các bạn để ý khán giả kêu là quá ít chổ ngồi (ghế) nên propurly giảm 10% trong khi win liên tục.
các bạn có để ý thằng nhà quản lý kêu nâng cấp ghế để kiếm thêm thu nhâp và pupurly không giảm à.
các bạn có để ý mỗi trận win thì Popularity tăng 0.6% (hình như vậy)
===> do đó các bạn set max với điều kiện Popularity=1000 hoặc lớn hơn 1000.

điểm của cầu thủ là "8.34 Scoring * 2% Coefficient = 0.20 Actual Scoring" Cho mình hỏi cái Coeficient là gì mà con của mình nó thấp thế. tuột dần theo thời gian, đội hình yếu như sên. đang đá giải đầu tiên mà thua hoài. sắp chót bảng luôn rồi

cho mình hỏi bây giờ muốn mua cầu thủ thì vào chổ nào vậy?
vào makert rồi vào buy younght thì mình đâu đc chọn cầu thủ để mua đâu?
mong đc giúp đỡ.

cho mình hỏi bây giờ muốn mua cầu thủ thì vào chổ nào vậy?
vào makert rồi vào buy younght thì mình đâu đc chọn cầu thủ để mua đâu?
mong đc giúp đỡ.
Buy Youth thì random, cậu được chọn vị trí. Thủ - Hậu - Trung - Tiền. Buy nó ra random thôi.
Nếu có tiền thì bác mua giấy giép chuyển nhượng 10 Euro để mua cầu thủ đá chính luôn

Buy Youth thì random, cậu được chọn vị trí. Thủ - Hậu - Trung - Tiền. Buy nó ra random thôi.
Nếu có tiền thì bác mua giấy giép chuyển nhượng 10 Euro để mua cầu thủ đá chính luôn

Bác chia sẽ thêm với :). nên mua youth hay để dành tiền 10euro mua giấy phép? mà mua giấy phép xong thì fải mất tiền mua cầu thủ nữa mà fải ko? khi nào thì nên bắt đầu mua cầu thủ? em được 11k RON rồi :). à cái độ tuổi nghỉ hưu ở đâu em tìm ko thấy. thanksss!!!

bác chủ cho em hỏi là khi em đang đá, muốn thay người thì nó cứ bảo "Your team is on process "
P/s: bác nào có k/n thì xem giúp em coi liệu trận này có thắng nổi k, em cần phải thắng thằg này để gia tăng cách biệt với 3rd

10 Euro ~ 100 thằng Youth bác nghĩ nên mua Youth hay giấy phép o_O Với lại cầu thủ có tuổi về hưu không tồn tại mãi được nên bỏ tiền ra mua rất phí, với chi phí đó mình có thể mua Youth về train hiệu quả hơn rất nhiều, lại tiết kiệm. Mua trên thị trường chuyển nhượng về vẫn phải train như Youth thôi, chỉ được cái đúng vị trí mình cần tìm :D

bác chủ cho em hỏi là khi em đang đá, muốn thay người thì nó cứ bảo "Your team is on process "
P/s: bác nào có k/n thì xem giúp em coi liệu trận này có thắng nổi k, em cần phải thắng thằg này để gia tăng cách biệt với 3rd
Tối ưu chiến thuật chưa bác, còn khá nhiều vị trí 75. Bác chụp hình lineup lên mọi người tư vấn nhé :D
20% thắng

bonuss match thì nó trừ vào tài khoản gold, hay ron hay euro ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom