Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

voxuanvinh

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Follow me on Facebook
ko dưới 1 ngàn nhưng mình ko thể tăng giá vé được hiểu chưa chú em??
nạp tiền vào nâng cấp nhà quản lý va nâng cấp sân vận động là popularity tăng lên thui.
- chơi free thì cứ nâng giá vé max và win nhiều trận thì popularity sẽ tăng lên khoảng <1000

dsuloader001

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Lập công ty bên Market Glory đó bác. GoalTycoon và Market Glory liên kết với nhau. Sản phẩm bên Market GLory làm ra có thể đem sang GoalTycoon bán. Nếu muốn thì bác qua Market Glory mở công ty, mua nguyên liệu, thuê người làm rồi đem sang GoalTycoon bán :D Lãi rất cao do bán được giá :D

bác thớt có mở công ty nào ko cho mình tham khảo lợi nhuận với :D cũng đang dự định mở công ty mà ko biết mặt hàng nào bán đắt :D

bác thớt có mở công ty nào ko cho mình tham khảo lợi nhuận với :D cũng đang dự định mở công ty mà ko biết mặt hàng nào bán đắt :D
bác lập công ty bán đồ ăn lương thực bán cho anh em ở topic mua. nhớ là rẻ. có thể bán bằng gold luôn càng tốt

bác lập công ty bán đồ ăn lương thực bán cho anh em ở topic mua. nhớ là rẻ. có thể bán bằng gold luôn càng tốt

đang vắt óc tính lợi nhuận xem có khả thi ko để đầu tư nè :D vì mình vốn ít, mà trong vòng 1 tháng ko xoay kịp vốn là chết đói :(
cơ mà bán rẻ thì được chứ bán = gold thì ko biết đc ko vì ko thấy cái gì trong game mà bán = gold hết :oops:

đang vắt óc tính lợi nhuận xem có khả thi ko để đầu tư nè :D vì mình vốn ít, mà trong vòng 1 tháng ko xoay kịp vốn là chết đói :(
cơ mà bán rẻ thì được chứ bán = gold thì ko biết đc ko vì ko thấy cái gì trong game mà bán = gold hết :oops:

lập công ty thì hợp đồng 90 ngày. nếu 90 ngày bác không hồi vốn thì lỗ.

ôi èo ui, đầu giải tới giờ chưa thua trận nào, và chỉ thắc mắc là từ sau khi update bản mới thì popularity ko lên, gặp mấy thánh phán... bó ****** nó tay

ôi èo ui, đầu giải tới giờ chưa thua trận nào, và chỉ thắc mắc là từ sau khi update bản mới thì popularity ko lên, gặp mấy thánh phán... bó ****** nó tay
Trong game có thông báo đầy đủ, cộng gì, trừ gì đều có hết sao bác không đọc ? Lên đây hỏi rồi ai trả lời cho bác được ?

KennyTran

Hero
Verified
Reactions
423
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thắng nổi không biết, qua được trận này thì 96,69% nhất bảng...2 team đã full off Bonus vì tính chất quan trọng của trận đấu :D:p

20 thằng này gần đủ 2 đội hình tấn công (thiếu vài vị trí). Mình delete cũng >30 thằng rồi :D đợt 1 này 15 tuổi đa số, nên phải 20 tháng nữa mới cần thay cầu thủ, khoảng 1 năm nữa mới cần làm dàn cầu thủ mới (thay đợt 2). Vì thiếu vài vị trí nên mình vẫn tiếp tục mua và delete cho đến khi tìm được đúng vị trí :oops: Nói chung mình chuẩn bị khá hoàn hảo cho phần chiến thuật cũng như cầu thủ, 2-3 tháng nữa các cầu thủ chính về hưu thành HLV nữa là ngon :D

nhin cai line up nay thi co khac biet gi cac cau thu cua minh dau. tat ca kill dieu duoi 10. va chi co MO la tang thui.

nhin cai line up nay thi co khac biet gi cac cau thu cua minh dau. tat ca kill dieu duoi 10. va chi co MO la tang thui.
Dàn cầu thủ trẻ mà bác, giờ train dần, vài tháng sau đội hình chính về hưu là thay được rồi :D Tới lúc thay điểm đã đủ mạnh để đá.
Vài tháng nữa bác cũng cần thay, đợi đến lúc đấy mới mua train thì điểm được bao nhiêu mà đá ?

Khác biệt ở chỗ của bác là dàn đá chính, còn đây là dàn cầu thủ trẻ đấy :D

Dàn cầu thủ trẻ mà bác, giờ train dần, vài tháng sau đội hình chính về hưu là thay được rồi :D Tới lúc thay điểm đã đủ mạnh để đá.
Vài tháng nữa bác cũng cần thay, đợi đến lúc đấy mới mua train thì điểm được bao nhiêu mà đá ?

Khác biệt ở chỗ của bác là dàn đá chính, còn đây là dàn cầu thủ trẻ đấy :D

thớt show dàn cầu thủ đá chính của thớt cho anh em kham thảo.
mình không hiểu là bao lâu sau khi train thì cầu thủ mới lên dc 1 %

Thắng nổi không biết, qua được trận này thì 96,69% nhất bảng...2 team đã full off Bonus vì tính chất quan trọng của trận đấu :D:p

theo kinh nghiệm của mình thì 96,69% là hòa nếu trong trận đấu ko có chấn thương :D

thớt show dàn cầu thủ đá chính của thớt cho anh em kham thảo.
mình không hiểu là bao lâu sau khi train thì cầu thủ mới lên dc 1 %

cầu thủ 1 sao nếu hết Energy thì thường 1 ngày sẽ tăng 0,15 -> 0,17 điểm, vị chi là 6 ngày lên 1 điểm
cầu thủ 2 sao thì 1 ngày 0,19 điểm
cầu thủ 3 sao thì 1 ngày 0,22 điểm

Nếu cần lập hội trên facebook các bác feedback cho mình nhé. Mình sẽ hướng dẫn chơi GoalTycoon và GoldenTown luôn, GoldenTown mình đang ở lv 54 nên cũng có chút kinh nghiệm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week