Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

mình thắc mắc là kiếm đồ trong game như tăng ghế sân vận động thì mua ở đâu ngoài market, những người đó có ở đâu mà sell thế

mình thắc mắc là kiếm đồ trong game như tăng ghế sân vận động thì mua ở đâu ngoài market, những người đó có ở đâu mà sell thế
Lập công ty bên Market Glory đó bác. GoalTycoon và Market Glory liên kết với nhau. Sản phẩm bên Market GLory làm ra có thể đem sang GoalTycoon bán. Nếu muốn thì bác qua Market Glory mở công ty, mua nguyên liệu, thuê người làm rồi đem sang GoalTycoon bán :D Lãi rất cao do bán được giá :D

các bác cho mình hỏi. Tiền PON hay USD thì quy đổi ra EURO hay GOLD như nào. hay là chỉ đá thắng giải mới đc GOLD với EURO

Em mới đăng ký chơi đc 2 ngày các bác xem hộ em. Em sắp xếp POZ% như này đúng ko.

Last edited:
các bác cho mình hỏi. Tiền PON hay USD thì quy đổi ra EURO hay GOLD như nào. hay là chỉ đá thắng giải mới đc GOLD với EURO

Em mới đăng ký chơi đc 2 ngày các bác xem hộ em. Em sắp xếp POZ% như này đúng ko.
Đội hình quá tốt rồi, Tiền có thể đổi ra Gold, Gold có thể đổi ra Euro. Vào Markets > Financial Market
Bác tìm ở #1 trước khi hỏi nhé :D

Đã chắc xuất lên hạng. :D Cố làm kỉ lục 90 điểm mùa này.

Attachments

156.5 KB · Views: 56
mấy bác cho em hỏi là làm sao để hồi phục energy và nếu energy thấp thì sẽ kéo điểm scoring tụt xuống phải k ?

có cách nào xem giải đấu thi đấu. nếu thắng giải đc bao nhiêu ko các pro.

làm sao biết cậu thủ đang đá của mình bao nhiu tuôi thì về hưu để còn có kế hoạch tranning cậu thủ trẻ vào thay thế
các page trước có bạn nói cụ thể tuổi cầu thủ về hưu từng vị trí rồi đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week