Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Đội hình của mình thiếu mất một thằng FLB hậu vệ cánh trái, chỉ có CB, FRB, FRB/CB. Cho các vị trí này sang đá cánh trái thì chỉ số chỉ có 63. Có bác nào có cách khắc phục không. :))))))

Last edited:
Đội hình của mình thiếu mất một thằng FLB hậu vệ cánh trái, chỉ có CB, FRB, FRB/CB. Cho các vị trí này sang đá cánh trái thì chỉ số chỉ có 63. Có bác nào có cách khắc phục không. :))))))
Thử đội hình khác xem sao bác.

4 thằng này đều đá vị trí phòng ngự và đều ko thuận chân trái thì cứ lấy chỉ số cao thôi

Training 1 ngay xem log train thi thay chi số lên 10 điểm rùi thì nên thay đổi vị trí khác hay vẩn để ở đó train tiêp ?

mình rủ người trong công ty chơi chung và đăng ký bằng mạng công ty thì nó có tính là trùng IP không

Ai biết thì trả lời hộ mình cái này với. Có mấy lão muốn tham gia mà chưa dám đăng ký

Ai biết thì trả lời hộ mình cái này với. Có mấy lão muốn tham gia mà chưa dám đăng ký
ko sao đâu ? cung mạng cty nhưng Ip vẩn khác nhau cơ mà. tui ở nhà đăng ký trên 2 PC cung 1 mạng chơi có bi sao đâu?

à. cho mình hỏi thêm. muốn có cầu thủ trẻ thì phải mua à. mình thấy mua nó đòi gold vậy mình mới vô phải đổi 1 ít ron thành gold sao?

à. cho mình hỏi thêm. muốn có cầu thủ trẻ thì phải mua à. mình thấy mua nó đòi gold vậy mình mới vô phải đổi 1 ít ron thành gold sao?
ừ.mà mới đầu vào nó còn đang dễ toàn đội cùi thì cứ chiến cầu thủ nó cho sẵn đã...sau này lên lg cao thì hãng tính sau

à. lúc mình đăng ký thì dùng ipad fake ip rồi mới đăng ký. chơi thì chơi = mạng công ty. Như vậy đâu tính là trùng ip nhỉ :D

à. lúc mình đăng ký thì dùng ipad fake ip rồi mới đăng ký. chơi thì chơi = mạng công ty. Như vậy đâu tính là trùng ip nhỉ :D
Một IP đăng nhập 2 acc thì nó biết ngay chứ bác :D Như thường xuyên nó mới BAN, 1-2 không sao :D

sao trung ip dc. mang nha thi mang nha nhung Ip van khac chu.
IP có 2 loại, IP tĩnh và IP động. IP tĩnh là khi tắt và mở lại thiết bị thì số IP vẫn như cũ, ko thay đổi. IP động thì sẽ thay đổi sau mỗi lần tắt mở.
Có 2 loại IP, 1 là IP modem và 1 là IP máy tính.
IP modem là để kết nối ra ngoài internet
IP máy tính để kết nối máy tính đến modem
Mỗi máy tính sẽ có 1 IP riêng, cùng 1 lúc ko thể có 2 IP trùng nhau cùng vào mạng được. IP modem cũng thế.
Còn cho dù các máy tính của bạn đều có các IP khác nhau nhưng khia ra ngoài internet thì đều có chung 1 IP, đó là IP của modem

thằng admin nó check là check ip của modem nhé bac ko phải ip máy tính
còn nếu ko tin bác có thể search gg...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom