Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Chỉnh chiến thuật lại đi bạn. Mình theo chủ thớt chơi bên Romania chơi sơ đồ 4-1-2-1-2 đang hạng 2 đây

chiến thuật của minh : 55 diem
3 cầu thủ 75% còn lại 100 .
minh xêm phân tich trận đấu thì điểm mình 50 còn đồi phương 20 vậy mà thua.

mình mới tạo acc được vào hôm không biết thế là fake ip đức, bây giờ có thể bỏ acc này và tạo acc mới romania chiến được không

mình mới tạo acc được vào hôm không biết thế là fake ip đức, bây giờ có thể bỏ acc này và tạo acc mới romania chiến được không
Bạn nên xem tiền thưởng của quốc gia trước khi chọn :D Nếu đăng ký mới phải clear cookie + reset modem. 1 IP không được log 2 acc :D

làm thế nào để biết tiền thưởng của mỗi quốc gia va số league vây?
mình đăng ký 2 acc tren 2p .
đức và italy các bác cho biết vài thông tin nào

sau 1 đêm đăng ký , sang hôm sau win 2 lose 8 nà sao mình xem lịch sử thì chỉ chứa thông tin 1 trạn thui vậy?
tổng cộng 10 trận mà sao không thấy tiền tăng lên vậy?
gPro giải thích dùm?

sau 1 đêm đăng ký , sang hôm sau win 2 lose 8 nà sao mình xem lịch sử thì chỉ chứa thông tin 1 trạn thui vậy?
tổng cộng 10 trận mà sao không thấy tiền tăng lên vậy?
gPro giải thích dùm?
Sao bảo lội 32 page ? Ở page 30 #590 có đề cập đến. Tiền bạc thì vào Financial.

Click vào những thứ tương tự thế này để xem bonus

hình như là có, vì 1 ip/1acc, nhưng hình như nếu như trên ip đó có tk rồi thì nó ko cho tạo nữa thì phải, vấn đề này mình chưa gặp nên cũng ko biết
Coi bộ nguy hiểm quá vậy, lỡ mà cày cuốc cho lắm, sắp đến lúc hưởng thành quả cái acc bị ban :)) thì đúng xác định

Popularity làm sao để tăng được cái này thấy càng ngày càng giảm, mình đá thắng liên tiếp mà có thua đâu mà còn có 19 @@!

Lọt vô cái bảng xui xeo thật, thế này thì làm sao lên nổi rank 2 để mà còn chuyển VL nữa @@! Mấy thằng xếp rank 1 rank 2 mạnh VKL :confused:

Last edited:
Sao bảo lội 32 page ? Ở page 30 #590 có đề cập đến. Tiền bạc thì vào Financial.

Click vào những thứ tương tự thế này để xem bonus
cậu thủ mình mua trẻ training đến bao giờ mới được đá chính ?

sao cầu thủ của mình ngày càng bị tụt điểm nhỉ. Lúc đầu là 30, sau đó còn có 24 rồi sau nữa còn có 21

sao cầu thủ của mình ngày càng bị tụt điểm nhỉ. Lúc đầu là 30, sau đó còn có 24 rồi sau nữa còn có 21
Giảm do Energy giảm, tất cả mọi người đều vậy nên đừng chú ý đến Energy nữa, gạt nó sang một bên. Sau khi hết energy thì score sẽ tăng dần khi bạn train.

mình rủ người trong công ty chơi chung và đăng ký bằng mạng công ty thì nó có tính là trùng IP không

Announcements

Forum statistics

Threads
420,484
172,570
Latest member
huuloi899

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back