Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

các bác chơi rồi...bác nào rút được tiền chưa? chơi bao lâu thì rút đươc và được bao nhiểu vây

các bác chơi rồi...bác nào rút được tiền chưa? chơi bao lâu thì rút đươc và được bao nhiểu vây

như bác thớt nói thì 3 tháng đầu sẽ ko có xu nào :p còn nếu có đầu tư thì mình cũng ko biết mất bao lâu :D vì có quá nhiều thứ để đầu tư và thứ nào cũng đắt :D

Đang đá ở giải Quốc gia mà chẳng biết :eek: Tưởng đang đá mùa giải mới. Trong bảng có cỡ 5 thằng hơn score mình, xác định không có mặt trong top 3 :mad:

P/s: Các bác chơi nên kiên trì, còn vài ba hôm rồi bỏ thì đừng chơi chi cho tốn thời gian, đây là game tăng chỉ số, tức là chơi càng lâu thu nhập càng cao, mỗi ngày vào 2 phút có khó nhằn gì đâu. :D

Ai lèo lái đội bóng mình hay, đá tốt thì thu nhập cao hơn. Thử xem cái này

Thưởng National Cup Seanson 5 khoảng 114 Euro, Chưa kể nếu Top 1 thì gần như thắng 30 trận liên tiếp và tiền sân cũng vào khoảng 150 Euro

Mục tiêu là nâng hạng thôi. Hạng càng cao thu nhập càng cao :D

cái này là quốc gia hả thớt ( em scroll )

để Possesive mà vẫn hơn đội bên kia, thế cái này khác với đá mùa giải là như thế nào :)

Thưởng National Cup Seanson 5 khoảng 114 Euro, Chưa kể nếu Top 1 thì gần như thắng 30 trận liên tiếp và tiền sân cũng vào khoảng 150 Euro

bác thớt ơi mình chưa hiểu cái bảng bonus này lắm, sao có đến 512 Position lận, chia làm Winner với Loser, có nghĩa là có đến 1024 đội được xếp hạng? trong khi hiện tại mình đang đá với các đội trong league 9 serie 126 mà mình mới được xếp vào?

Bác thớt có kinh nghiệm gì để tăng cường khà năng ghi bàn không? Mình đá mấy trận toàn bị thua ngược dù score cao hơn hẳn 10-15 điểm, chơi aggressive mà lẹt đẹt chỉ 1-2 bàn trận:(

Đang đá ở giải Quốc gia mà chẳng biết :eek: Tưởng đang đá mùa giải mới. Trong bảng có cỡ 5 thằng hơn score mình, xác định không có mặt trong top 3 :mad:

P/s: Các bác chơi nên kiên trì, còn vài ba hôm rồi bỏ thì đừng chơi chi cho tốn thời gian, đây là game tăng chỉ số, tức là chơi càng lâu thu nhập càng cao, mỗi ngày vào 2 phút có khó nhằn gì đâu. :D

cái này là đá mùa giải ak bác thớt

Cầu thủ bị chấn thương thì để tự khỏi hả thớt. hay phải làm sao mới khỏi nhỉ

:( sao fan hổng ai mua vé nhỉ, mình thiết lập mức cao nhất mắt quá tụi nó ko coi hay sao? đá giải thắng dc có 35đ mà chi ngày mí trăm đ sắp hết tiền, còn 9.7 gold

:( sao fan hổng ai mua vé nhỉ, mình thiết lập mức cao nhất mắt quá tụi nó ko coi hay sao? đá giải thắng dc có 35đ mà chi ngày mí trăm đ sắp hết tiền, còn 9.7 gold
Giá vé càng cao thì người xem càng giảm, bạn phải điều chỉnh sao cho số người xem gần bằng với số ghế bạn có. Với lại bạn nói không ai mua vé là vô lý, bởi giá vé có hạn mức riêng và chắc chắn có người xem trong tầm đó. Và tiền vé tối thiểu cũng 2000, số tiền này dư chi cho train cầu thủ và tiền thuê xe đi đá.

Giá vé càng cao thì người xem càng giảm, bạn phải điều chỉnh sao cho số người xem gần bằng với số ghế bạn có. Với lại bạn nói không ai mua vé là vô lý, bởi giá vé có hạn mức riêng và chắc chắn có người xem trong tầm đó. Và tiền vé tối thiểu cũng 2000, số tiền này dư chi cho train cầu thủ và tiền thuê xe đi đá.

người xem 2700 mà xuống còn ~1500 vé thường 2, ghế trên 5, vip 10

bữa đầu thu về dc 4000 nó than mắc quá và ko đủ ghế trừ độ nổi tiếng rồi 2 bữa nay ko thu dc gì, mà chi huấn luyện , cầu thủ, di chuyển, mai là hết sạch tiền hức :( tiền còn có 331 và 9.7 gold, thắng trận có 35 chả thấm vào đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week