Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

người xem 2700 mà xuống còn ~1500 vé thường 2, ghế trên 5, vip 10

bữa đầu thu về dc 4000 nó than mắc quá và ko đủ ghế trừ độ nổi tiếng rồi 2 bữa nay ko thu dc gì, mà chi huấn luyện , cầu thủ, di chuyển, mai là hết sạch tiền hức :( tiền còn có 331 và 9.7 gold, thắng trận có 35 chả thấm vào đâu
sân vận động của bạn có bao nhiêu ghế ? 1000 ghế thì 1500 vé vẫn còn thừa chán. Độ nổi tiếng chỉ cần khi SVĐ của bạn có nhiều ghế.Thế nên chưa đầu tư nâng cấp SVĐ thì cứ thoải mái nâng vé, nhưng phải tính toán hợp lý
Mà bác chơi ở nước nào thưởng ít thế o_O

sân vận động của bạn có bao nhiêu ghế ? 1000 ghế thì 1500 vé vẫn còn thừa chán. Độ nổi tiếng chỉ cần khi SVĐ của bạn có nhiều ghế.Thế nên chưa đầu tư nâng cấp SVĐ thì cứ thoải mái nâng vé, nhưng phải tính toán hợp lý
Mà bác chơi ở nước nào thưởng ít thế o_O

mình mới chơi 3 bữa nay, bữa làm ở indo giờ thấy nó hẻo, hay mình tạo nick mới chơi lại nhỉ

chứ acc này hết xiền rồi huhuhu gì mà 2 bữa ko có đ nào vé cả dù mình có chỉnh vé cao nhất, mình có 1000 ghế

chơi nước nào tốt nhất vậy các bác?

mình mới chơi 3 bữa nay, bữa làm ở indo giờ thấy nó hẻo, hay mình tạo nick mới chơi lại nhỉ

chứ acc này hết xiền rồi huhuhu gì mà 2 bữa ko có đ nào vé cả dù mình có chỉnh vé cao nhất, mình có 1000 ghế

chơi nước nào tốt nhất vậy các bác?
Tốt nhất cứ chơi Romania :D 3 bữa mà đã có 9 gold, vậy còn than :confused:

giờ có bán dc vé nào đâu mà còn tiền, tiền vé max 4000 mừ, 1 gold là 287, euro thì 50 gold ~.~
Mỗi khi bạn đá ở sân nhà đều có thể bán vé, chính xác hơn là 15 trận sân nhà/mùa giải. Thường thì cứ cách 1 ngày thì đá trên sân nhà 1 lần.

Các bạn có login vào GoalTycoon được không ? Mình sáng giờ login không được, không lẽ bị an ban ta
:confused:
Login bình thường, kiểm tra lại mạng xem. Thử đăng nhập market glory rồi cross link qua Goaltycoon. Cậu cheat hay sao mà sợ ban :confused:

Login bình thường, kiểm tra lại mạng xem. Thử đăng nhập market glory rồi cross link qua Goaltycoon. Cậu cheat hay sao mà sợ ban :confused:
Mình không cheat gì cả, mình vừa vào mail thì nhận được thông báo :"Your account has been suspended for 1 day. For more information contact us at [email protected]"
Mình đã gửi email để hỏi lý do và đang chờ trả lời.

cái này thì mình nên mua youth trước hay trainer trước hả thớt. mình mua 2 thằng youth 15 gold vs 1 thằng 5 gold rồi bây giờ đang có 50 gold ko biết mua gì:(

Cho mình hỏi, theo lý thuyết thì phải như nào các vật liệu mới giảm giá, chứ giá bây giờ 1 cái ghế mà 25 gold thì sao mà nâng cấp

cái này dể chơi không mấy pro ngày kiếm đc bao nhiêu

:confused: ủa? sao biết khi nào sân mình
cơ bản thì khi thấy trận tiếp theo mà hình đại diên câu lạc bộ của mình, như trong hình thì mình là scroll bên trái, là sân của mình, còn nếu bên phải là sân đối phương

1 ghế mà bạn nói = 100 ghế đó ( 100 ghế = 25 gold chứ )
À, nhìn lên phía trên mới thấy 1 pcs = 100 seats :D

cái này thì mình nên mua youth trước hay trainer trước hả thớt. mình mua 2 thằng youth 15 gold vs 1 thằng 5 gold rồi bây giờ đang có 50 gold ko biết mua gì:(
Mua Youth train dần nghe bác, Sau này cầu thủ bác về hưu sẽ thành Coach nên khỏi mua :D Tốt nhất là thủ sẵn một đội :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back