Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

poxy vào đây nè

http://proxylist.hidemyass.com/

coi mí cái đầu tiên là đang chạy tốt chọn nước gì đó muốn, chủ yếu

IP , Port , Country

firefox thì Tool -> Option, advanded - network, rồi seting chọn manu poxy , (tích thêm cái ô use) rồi chỗ HTTP ô đầu là IP, sau PORT -> okay , f5 load trang là xong ip sang nước khác, trang thủ đăng kí để bị rớt mạng là kiếm IP khác

đăng kí xong thì chỉnh lại no poxy cho ổn định

chorme, IE cũng vậy

bữa mình làm vậy sang indo

Last edited:
national trận 2 rồ.. ko mún thua đâu..

Có ai Fake IP rút đc chưa nhỉ :rolleyes::rolleyes:

Có ai Fake IP rút đc chưa nhỉ :rolleyes::rolleyes:
Cậu thấy ai bị BAN với lý do Fake IP lúc đăng ký chưa ? :D Fake IP chỉ là thủ tục để đăng ký thôi, trong game có quốc gia VN. Thằng probux còn cho đổi 3IP/tháng mà :cool: Lúc trước các bác chơi Market Glory Fake IP Romiana đăng ký vẫn rút ầm ầm đấy thôi :p

Cậu thấy ai bị BAN với lý do Fake IP lúc đăng ký chưa ? :D Fake IP chỉ là thủ tục để đăng ký thôi, trong game có quốc gia VN. Thằng probux còn cho đổi 3IP/tháng mà :cool: Lúc trước các bác chơi Market Glory Fake IP Romiana đăng ký vẫn rút ầm ầm đấy thôi :p
vì mình chơi cái này có đầu tư vào nên hơi lo về chuyện rút tiền này :D

:confused:sao đổi euro vậy? muốn nâng nấp thì làm sao?

cổ động viên đông quá

Last edited:
:confused:sao đổi euro vậy? muốn nâng nấp thì làm sao?

cổ động viên đông quá
Đổi tiền: Market > Financial Market
Nâng cấp:
- Mua ghế : Market > Stadium Elements (ô thứ 4) > Chair > chọn loại ghế cần mua (low tức là chair, medium tức là airchair, high tức là ghế VIP), 1pcs = 100 ghế
- Nâng cấp : Home > Stadium > click vào loại ghế cần nâng cấp > Install (trước khi install phải sữa chữa ghế lên 100% mới được nâng cấp, muốn sữa chữa phải cần Plastic và Gold (bên phần Repair Requiments ghi rất rõ vật liệu cần có)

Sao mình chơi ở Romania thì Score tăng dần theo trận đấu. Còn ở nước khác thì Score tự nhiên giảm dần theo thời gian trong khi mình chẳng làm gì

Sao mình chơi ở Romania thì Score tăng dần theo trận đấu. Còn ở nước khác thì Score tự nhiên giảm dần theo thời gian trong khi mình chẳng làm gì
Nước nào cũng vậy thôi bạn.

Score giảm do nhiều nguyên nhân:
- Energy của cầu thủ giảm khi đá xong trận hoặc vừa hoàn thành buổi training
- Tactic bạn đặt cho team:
+ Line up: nếu bạn sử dụng 1 line up từ trận này sang trận khác thì số score bạn được cộng sẽ tăng (do cầu thủ đã đá quen và hợp nhau với line up đó), bạn click vào line up thì bạn sẽ thấy kế bên mỗi line up sẽ có "+X%" (tức là bạn sẽ được cộng thêm "X% tổng Score bạn hiện có")

+ Attitude: nếu bạn chọn Possesive (tức là lối đá giữ bóng trong chân, đá chậm, kiểm soát bóng) thì score của bạn sẽ giảm đi 10% Score bạn hiện có nhưng bù lại sẽ giảm khả năng chấn thương hoặc ăn thẻ của cầu thủ bạn. Nếu bạn chọn Aggressive (tức là lối đá nhanh, mãnh mẽ) thì score của bạn sẽ tăng lên 10% Score bạn hiện có nhưng khả năng chấn thương và ăn thẻ của cầu thủ bạn sẽ tăng lên.

+ Bonus Match: Số tiền bạn sẽ thưởng cho cầu thủ khi trận đầu kết thúc (bạn chỉ được thưởng tối đa 60% so với tổng Wages (lương) của cầu thủ trong trận đấu đó), khi bạn thưởng cho cầu thủ ở mức tối đa thì bạn sẽ được cộng 20% Score bạn hiện có.

+ Bonus Season: giống Bonus Match, khi thưởng ở mức tối đa bạn cũng sẽ được cộng 20% tổng Score bạn hiện có

+ Chi số cầu thủ trong đội hình chính.

Mình viết hơi dài, hy vọng bạn đọc hết, mà bạn đọc đến đây tức là hết rồi đấy :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back