Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
Tức là phải có ít nhất 1 banner hoặc text ad đang hoạt động. Cái này mỗi lần mua 1 position là 1 ad package có credit để đăng text ad và banner.
Theo như thông báo của admin thì admin sợ vấn đề pháp lý nên quy định như thế.

Bạn nói đúng, mình đã từng hỏi admin sao không mở 1 site invest dạng ROI đi việc gì phải lấy danh nghĩa là site quảng cáo làm gì?
Vì vấn đề pháp lý nên không thể làm điều đó

Last edited by a moderator:
Cái đệch, 1 share lãi có 0,25; tái đầu tư cái khỉ gì, người ta 1 share lãi 1,25$ - 2$ mới phải tái đầu tư. Thằng admin ko muốn thanh toán nên nói thế, chờ mãi được 10$ chuẩn bị with thì gặp cái trò này. Bực vl!!!!

Cái đệch, 1 share lãi có 0,25; tái đầu tư cái khỉ gì, người ta 1 share lãi 1,25$ - 2$ mới phải tái đầu tư. Thằng admin ko muốn thanh toán nên nói thế, chờ mãi được 10$ chuẩn bị with thì gặp cái trò này. Bực vl!!!!

Admin có bật mí với mình là lãi sẽ tăng lên 0.5 chứ không còn là 0.25 nữa :)

bạn cứ vào phần edit text ad ấy. ấn create rồi điền bừa 1 link và điền hết mấy dòng vào . điền j cg dc. rồi add

chủ thớt cho hỏi cái tái đầu tư bắt buộc 50% đó là nếu mình rút 10$ thì hệ thống sẽ chỉ trả cho mình 5$ còn lại 5$ nó sẽ tự động mua cho mình 5 pack ah

Hướng dẫn đặt banner quảng cáo
Không nhất thiết bạn phải lấy banner của GAB
Tốt hơn bạn nên lấy banner của site khác như WCA đặt vào là ok.

Trước tiên bạn nên mở site GAB bằng 2 tabs

Ở tab 1 bạn click vào Reff Link/Banners (1), click phải chuột vào reflink (2) rồi chọn Copy Link Location (3).

Sang tab 2 bạn click chuột vào Place/Edit Banners (4) rồi dán đường link vừa copy vào ô Website Url (5).

Quay lại tab 1 bạn click phải chuột vào Banner (6) chọn Copy Image Location (7).

Sang tap 2 dán link vừa copy vào ô Banner Url (8) rồi click Preview (9)

Site chuyển qua giao diện mới, bạn click chuột vào Add (10) là xong. Giờ bạn chỉ việc chờ Admin approved

Last edited by a moderator:
ai còn chiến site khác nữa thì quăng ref link vào hi vọng ăn may có người đk chứ mình thấy làm như chủ thớt khác nào tự sướng :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week