Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
Hai bạn dừng tranh cãi nhau dc rồi.
Thật sự site này sắp nát rồi. Tỉ lệ chia lãi càng ngày càng giảm, mem trên facebook mình toàn thấy mem VN ( không hiểu admin có phải là thằng ở VN bày ra ko)
Ban linhhuyen2210 mong bạn suy nghĩ cho kĩ khi tuyển ref tiếp tục tránh anh em bị lỗ.
Dự đoán của bạn về số ngày hoàn tất chu kỳ + số chu kỳ nó tồn tại dc mình thấy ko đúng nữa. Nên site này nên đưa vào risk cao.
Mặc dù mình dep vào cũng nhiều, và nếu ko có người dep vào nữa site sẽ scam nhưng vì an toàn của anh em khác tốt hơn nên dừng tuyển ref bạn àh
mình chỉ nhắc nhở rất nhẹ nhàng mà tại nó có tật giật mình nên sửng cồ lên nói nặng với mình đã vậy mình nói nặng nó luôn ^^ Việc dự đoán chu kì là theo ý nghĩ chủ quan chứ làm gì có cơ sở gì mà dự đoán đc ^^
Với invest share 1 lần nữa nhắc lại mọi người : nên chơi khi site chưa chạy.
Vì dạng site này nó thường thông báo trước khi run
Không nhìn vào lãi của người đi trước mà ham đi theo sau
Site này ra cũng nhiều nên mất site này ko kịp chơi thì đợi site khác ko nên tham mà chạy theo ^^

Mình có nói chuyện với admin và được biết là admin đang gấp rút hoàn thành một số module mới. sắp tới thì site hoạt động như BB.
Như một số bạn pm hỏi mình có nên dep vào GAB nữa không thì mình đã trả lời là KHÔNG. Giờ các bạn chỉ nên rút ra, chờ xem nó thay đổi thế nào rồi tính tiếp.

Global Ads Broker

• I'm sorry for low profit, but that is because we all ware SO BUSY about the site. In WCAREV then they have problems and they need 1 week to resolve that! Or more... So can you give us at least 2 days? I'm not asking for 2 weeks, I ask for 48 hours. We are busy with site changes... and that is why WE CAN'T PROMOTE. I see you are promoting us, but without our promotion it can't be high % for EVERYBODY. Thank you SO MUCH for your support, but please pass this to you down lines - we need 24-48 ours. That's all.

Last edited by a moderator:
Nhảm thật
Site này đc pub trước khi open, chả có vấn đề gì
CHơi 2 tuần thì upline đã bảo ko dep rồi
Việc mọi người sau khi được thông báo vẫn tiếp tục dep và reg là chuyện của họ
Chẳng cấm gì đc
Còn bảo dừng tuyển, là dừng thế nào??? Del topic hay Close topic???
thấy PRS còn mở ầm ầm, 1 số người sau khi đc thông báo vẫn reg và dep
sao ko nói bản thân mình là lừa đảo luôn nhẩy vì đã không dừng tuyển ref, để ae tiếp tục reg và dep và topic thì chẳng bị close hay del để ae biết là không nên chơi tiếp
toàn nói người, chẳng chịu nhìn mình trước khi nói :|
quá nhảm

to help this program stay longer many members ask for mandatory repurchase option. We decide to ask you which % of withdrawals should go to repurchase.
Please go to our facebook page and vote!
We will do it how you vote!
All pending withdrawals till now will be procesed without mandatory repurchase!
Withdrawal option will be back into function tomorow after we see how you vote.
It's public - go to our facebook page and check!

- - - Updated - - -

GIÚP CHƯƠNG TRÌNH NÀY Ở THÀNH VIÊN CÒN NHIỀU ASK BẮT BUỘC CHO OPTION mua lại. Chúng tôi quyết định yêu cầu bạn MÀ% được rút tiền nên đi mua lại.
XIN GO TO TRANG FACEBOOK CỦA CHÚNG TÔI VÀ BẦU CỬ!
Chúng tôi sẽ làm nó như thế nào bạn bỏ phiếu!
ALL rút CHƯA ĐẾN NGHIỆP SẼ ĐƯỢC chế biến KHÔNG BẮT BUỘC mua lại!
THU HỒI OPTION sẽ trở lại INTO CHỨC NĂNG Sáng mai sau khi chúng tôi xem làm thế nào bạn bỏ phiếu.
IT'S CÔNG - GO TO TRANG FACEBOOK CỦA CHÚNG TÔI VÀ KIỂM TRA!

Hôm nay khi thực hiện lệnh rút tiền các bạn sẽ nhận được thông báo là:
Để chương trình này hoạt động được lâu dài hơn nhiều người đã yêu cầu phải tái đầu tư một số lợi nhuận nhất định. Admin muốn khảo sát các bạn xem nên tái đầu từ bao nhiêu % lợi nhuận là hợp lý. Các bạn có thể lên trang facebook của GAB để bỏ phiếu. Admin sẽ thực hiện theo ý muốn của số đông các bạn.
Những yêu cầu thanh toán hôm nay tạm thời được hoãn lại để chờ kết quả bỏ phiếu. Tất cả sẽ trở lại bình thường vào ngày mai khi công việc đã hoàn thành.

TO HELP THIS PROGRAM STAY LONGER MANY MEMBERS ASK FOR MANDATORY REPURCHASE OPTION. WE DECIDE TO ASK YOU WHICH % OF WITHDRAWALS SHOULD GO TO REPURCHASE.
PLEASE GO TO OUR FACEBOOK PAGE AND VOTE!
WE WILL DO IT HOW YOU VOTE!
ALL PENDING WITHDRAWALS TILL NOW WILL BE PROCESED WITHOUT MANDATORY REPURCHASE!
WITHDRAWAL OPTION WILL BE BACK INTO FUNCTION TOMOROW AFTER WE SEE HOW YOU VOTE.
IT'S PUBLIC - GO TO OUR FACEBOOK PAGE AND CHECK!

mình cũng nghỉ là nó nên quy định tái đầu tư như vậy sẽ giúp site ổn hơn vàcco1 thể sống lâu hơn

bữa giờ tịt thì giờ chia thêm tí chứ có gì đâu

Hôm nay khi thực hiện lệnh rút tiền các bạn sẽ nhận được thông báo là:
Để chương trình này hoạt động được lâu dài hơn nhiều người đã yêu cầu phải tái đầu tư một số lợi nhuận nhất định. Admin muốn khảo sát các bạn xem nên tái đầu từ bao nhiêu % lợi nhuận là hợp lý. Các bạn có thể lên trang facebook của GAB để bỏ phiếu. Admin sẽ thực hiện theo ý muốn của số đông các bạn.
Những yêu cầu thanh toán hôm nay tạm thời được hoãn lại để chờ kết quả bỏ phiếu. Tất cả sẽ trở lại bình thường vào ngày mai khi công việc đã hoàn thành.

TO HELP THIS PROGRAM STAY LONGER MANY MEMBERS ASK FOR MANDATORY REPURCHASE OPTION. WE DECIDE TO ASK YOU WHICH % OF WITHDRAWALS SHOULD GO TO REPURCHASE.
PLEASE GO TO OUR FACEBOOK PAGE AND VOTE!
WE WILL DO IT HOW YOU VOTE!
ALL PENDING WITHDRAWALS TILL NOW WILL BE PROCESED WITHOUT MANDATORY REPURCHASE!
WITHDRAWAL OPTION WILL BE BACK INTO FUNCTION TOMOROW AFTER WE SEE HOW YOU VOTE.
IT'S PUBLIC - GO TO OUR FACEBOOK PAGE AND CHECK!
cái này nó tự đặt ra như thế chứ ai yêu cầu nó tái đầu tư đâu! hic hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week