Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
News Update:

Global Ads Broker

IMPORTANT NEWS *** PLEASE READ ***
Ok, I see how you vote. I can tell you this - higher ( mandatory ) re-purchase means more money back to the system. More money back to the system means HIGHER % of daily profit. For everybody. So, we did our math here. And it says 30% is possible but NOT long-term. 50% is long-term. More then 50% is not really necessary. That is EXACT calculation, based on "other programs" experiences and EXCEL tables :D I've told you that we monitor ALL other programs, money making forums etc. to be better then competitors. So, what I think is: daily % ~4-5% is very high for middle-term and long-term programs. With 30% mandatory re-purchase it will not be possible, I mean, one day could be even 10% but another will be 1-2% or even 0%. To get a rid of high daily oscillations we decide to go for 50% re-purchase. The other reason for that is that we already working on our own and UNIQUE new income stream. That is designed for 50

%, or 100% if member want's so. To avoid mixing to many different approaches we decide to make it 50% for all income streams - current one, and all future.

Back to withdraw option: It will be available tomorrow ~20:00 GMT time.

Revenue Share: will be run today, tomorrow ... the only thing is that you will be able to withdraw tomorrow after 20:00 GMT time.

New purchases: feel free to buy more, or recruit others. It works perfectly!

So, that's all for now, I go now to work together with programmer. We have our OWN IN HOUSE programmer and he works on my PC.

- - - Updated - - -

Đã nhận lãi,
( thớt vãn chưa rb mình, U8103727, name vo tho, dep 10$)
Làm ơn pm yahoo mình cái :(

gì vậy chủ thớt mình bị dốt tiếng anh mà dịch ra dùm cái đi và giải thích cho ro lun hehe

theo như nó nói
AE vote reinvest 30%, nó bảo là cũng được, nhưng profit sẽ rất thấp do tiền đưa vào hệ thống rất ít. Có thể là 1-2%/ngày hoặc 0%/ngày
Vì vậy nó đề nghị tối thiểu reinvest cũng phải 50%, và đó cũng sẽ là sự thống nhất chung
Vì với 50% reinvest thì mọi người sẽ đc hưởng 4-5%/ngày lợi nhuận hoàn toàn ổn định và đó cũng là sự tính toán chính xác của nó
Dựa vào kinh nghiệm theo dõi các chương trình khác tại các forum kiếm tiền (như forum mình hay MMG hay gì ấy ở nước ngoài)
Ngoài ra, chức năng withdraw sẽ hoạt động vào 20 giờ tính theo giờ GMT
Còn doanh thu share thì sẽ bắt đầu chạy từ hôm nay
Vì thế hôm nay mọi người sẽ thấy lãi tăng

vậy là mình muốn rút bao nhiêu thì tái dầu tư 50 còn lại 50 hay sao bác nói rõ số lun đi

- - - Updated - - -

ai pro vào giải thích thật cụ thể dùm đi thanks nha các bác

Trên trang facebook Admin có thông báo đang cố gắng hoàn thành chức năng tái đầu tư
Như vậy 50% lợi nhuận của bạn sẽ tự động tái đầu tư và 50% còn lại được chuyển vào unpaid balance. Lợi nhuận là 5%/ngày
Admin cũng thông báo sau khi hoàn thành chức năng trên thì sẽ mở lại cổng thanh toán vào lúc 20h ngày 29/9
giờ GMT tức 2h sáng ngày 28/9 giờ VN.

Last edited by a moderator:
Phải như vậy chứ chủ thớt phải cập nhật tin cho anh em hay để khỏi phải lo lắng chứ

Minimum Withdraw cũng tăng, $2 cho lần rút đầu tiên, $6 cho lần rút thứ 2 và $10 cho các lần rút tiếp theo.
Site sống thọ.

Thứ 5 ngày 27/09/12

Thông báo khẩn cấp tới tất cả những bạn chiến GAB, đặc biệt là downline của mình.

Ngay từ đầu khi đưa GAB về 4rum giới thiệu với mọi người thì mình đã nói GAB là 1 site khác biệt so với những site Invest Share khác. Nó sẽ luôn thay đổi để tồn tại vì Admin GAB là một người đầy tham vọng và đang cố gắng thể hiện mình.
GAB bắt đầu hoạt động từ ngày 01/09/12 đến nay được 27 ngày nhưng đã có 2 sự thay đổi đáng ghi nhận đó là: design lại website và thay đổi chiến thuật cho phù hợp hơn. Admin cũng đang cố gắng hoàn thành những scripts mới để sang tháng 10 GAB sẽ hoạt động với mô hình như BB.
Như vậy bắt đầu từ sáng mai (giờ VN) GAB sẽ lại bắt đầu một chu kỳ mới.
Cụ thể như sau:
-Lãi xuất là 5%/ngày
-50% bắt buộc tái đầu tư
-Min pay là 2$ cho lần thứ nhất, 6$ cho lần thứ 2 và 10$ cho lần thứ 3 trở đi
-Dep bằng cổng nào thì rút bằng cổng đấy và phải rút đúng ID/Mail đã dep
-Mỗi ngày (24h) chỉ được rút 1 lần
-Đặc biệt với PZ thì phải dep bằng tk đã verified (Admin sợ $ bẩn vì đã dính chưởng)

Nhân sự kiện này mình cũng CHÍNH THỨC THÔNG BÁO với các bạn rằng mình không nhận thêm downline nữa vì mình cần tập trung thời gian cho ADITnetwork.
Những bạn đã là downline của mình mình cũng không khuyến khích đầu tư thêm nhưng vẫn rcb 10% từ số tái đầu tư bắt buộc.
Topic vẫn duy trì cho các bạn thảo luận và nhận thông báo nhưng mình sẽ xóa reflink. Ai có thc mắc gì có thể pm cho mình kể cả không phải downline của mình. Mình có gì sai xót mong các bạn bỏ quá cho. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình. Chúc các bạn thành công!!!

Last edited by a moderator:
Lãi suất 5%/ngày là ok rồi. Hy vọng nó sống lâu lâu chút. Tiện thể post cái proof mới rút luôn

Date: 9/27/2012 7:43 AM
Batch: 112074046
From Account: U0208015 (GAB)
Amount: $6.00
Memo: Please post payment proof on GAB facebook page. That will help us to attract more members. More members means more SALES and thus money for you!

nó bắt mua NUMBER OF ACTIVE BANNERS, NUMBER OF ACTIVE TEXT ADS mới cho rút tiền là sao vậy thớt?
Tức là phải có ít nhất 1 banner hoặc text ad đang hoạt động. Cái này mỗi lần mua 1 position là 1 ad package có credit để đăng text ad và banner.
Theo như thông báo của admin thì admin sợ vấn đề pháp lý nên quy định như thế.

Tức là phải có ít nhất 1 banner hoặc text ad đang hoạt động. Cái này mỗi lần mua 1 position là 1 ad package có credit để đăng text ad và banner.
Theo như thông báo của admin thì admin sợ vấn đề pháp lý nên quy định như thế.

site có đk kinh doanh đâu mà sợ "vấn đề pháp lý" nhỉ:binhsua18:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week