giúp mình cách rút tiền ở sàn FBS

ngsmobile

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Sàn FBS khi rút tiền nó yêu cầu post cái gì và post nhủ nào ? ai giúp mình với nhé lần đầu rút ko bít thanks nhìu

chắc là nó đòi verify tài khoản đó mà, scan CMND + hóa đơn có địa chỉ và tên của bạn gửi cho nó

đoán vậy thôi, chứ ko trade ở đó nên ko biết, nó thông báo gì thì copy lại sẽ dễ trả lời hơn

K phải đâu, veri r nhưng lần đầu nó bắt post 1 bài giới thiệu site của nó trên một web về forex. Bác cứ google là ra. Có hướng dẫn chi tiết đấy. Mình ol dt nên k chỉ được. Lần sau thì không phải nữa. Mình rút chỉ khoảng 3 tiếng là tiền về

Reg 1 acc theo những link mà nó giới thiệu, post bài bảo good good bla bla (bất kỳ trang nào cũng đc, k phải làm hết các trang nó giới thiệu đâu nha =.=) , rùi copy cái link đó vs username, điền vào gửi lại cho nó, rồi ngồi chờ $ về, thường time xử lý rút tiền khoảng 4h chiều, giờ rút thì chắc tý nữa về

Bác giới thiệu cho em sàn nào ngon ngon với, sần này toàn dep vài chục $ thôi. Theo ae thì chơi tầm 1k thì nên chọn sàn nào ạ

Hê hê, có thêm xiền sẽ thử thằng này theo Max xem tn. Mình thấy thằng fbs này cũng khá ổn đó chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom