Giúp em xin lỗi người yêu đi, hu hu hu

haid3953

Banned
Reactions
89
MR
0.000
anh cũng cảm thấy mệt mỏi rồi..nếu chia tay là điều em muốn...thì chúng mình chia tay:binhsua146:con gái mà thấy mình cũng làm căng như thế...nếu mà còn tình cảm với mình thì kiểu gì cũng muốn làm lành với mình....còn ngược lại đối phương đã thấy tình cảm giữa 2 đứa đã nhạt đi thì...yEu lại từ đầu đi:( tìm mảnh đất mới...canh tác lại từ đầu.

Last edited by a moderator:

dongk43

Senior
Reactions
102
MR
0.000
đc 3 hôm rồi ::((
Cô ấy hay tắt máy và tìm cách tránh e
Nhưng sms và alo thì thỉnh thoảng vẫn trả lời
CHỉ là thái độ cứng rắn lắm, em năn nỉ sao cũng ko chịu
tưởng gì quá đơn giản
nếu như vậy thì e ấy vẫn yêu bạn.thứ 1 bạn nên nói chuyện bt nhá vẫn hỏi han bt k như k có chuyện gì cả.cũng phải tươi cười tý
k nên giọng cứng quá.
thứ 2 bạn nên nhắn tin nhiều vào ,rồi nói chuyện vui của ngày xưa.Nếu mà e ấy bảo là đừng gọi điện cho e ,mất thời gian của e
thì bạn nên nói đây là một thói quen k gọi cho e thì a biết gọi cho a bây giờ.trong khi đó bạn cũng nên giai trí với các môn như là: đá bóng ,chơi game,xem phim sex chẳng hạn
vào buổi tối trước khi đi ngủ bạn nên thỏ thẻ vào tai e ấy bằng những câu ngọt và mang tính xin lỗi,chứ k phải là xin lỗi thẳng thừng đâu nhá.
và buổi sáng vẫn nhắn tin bình thường.nếu mà như vậy mà k giảm tý nào thì bạn cũng tự động im lặng đi .con zai k nên bép sép quá nhiều.
mình có mỗi PZ thôi bạn thành công thì chuyển vào đây nhá [email protected]
thanks !chúc bạn thành công

Reactions
319
MR
0.003
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Tốt nhất là giờ nên im lặng . Bày tỏ xin lỗi bằng ánh mắt bàng hành động thôi chứ điện thoại chỉ làm cô ấy bực mình thêm thôi c ak :) t con gái t biết mà . Giờ nên hỏi thăm ny qua bạn bè cô ấy đó là cách nhanh chóng nhất để bày tỏ lòng mình , nên nhớ xin lỗi chân thành bằng hành động thì ......nhanh ngã lòng lắm ;))

Tốt nhất là giờ nên im lặng . Bày tỏ xin lỗi bằng ánh mắt bàng hành động thôi chứ điện thoại chỉ làm cô ấy bực mình thêm thôi c ak :) t con gái t biết mà . Giờ nên hỏi thăm ny qua bạn bè cô ấy đó là cách nhanh chóng nhất để bày tỏ lòng mình , nên nhớ xin lỗi chân thành bằng hành động thì ......nhanh ngã lòng lắm ;))

bạn này chắc làm khổ ng yêu mình nhiều lắm đây
lúc nào xem trên đầu bạn zai có nhiều tóc trắng k nhá ! con gái phức tạp quá

yingying420

Newbie
Reactions
72
MR
0.000
Bản thân mình thì không khuyến khích nhắn tin nhìu và liên tục :D vì... trong lúc bực tức.. càng quấy nhiễu.. càng phản cảm^^ (bản thân mình thôi)

Sau vài tiếng thì nhắn qua như vậy...nếu bạn đồng tình với lời nhắn mình và thêm bớt tùy bạn

"Em còn giận anh à? Cũng tại anh...trong lúc nóng giận đã không kiềm chế được mình. Những lần trước em đã bỏ qua cho anh mà anh không biết quý trọng và sửa đổi. Anh vẫn còn rất yêu em, anh không muốn tình yêu mình tan vỡ như vậy. Chúng ta chỉ quen nhau được 4 tháng thôi, phía trước còn cả đoạn đường dài. Hai người bên nhau là nhắc nhở bao dung tôn trọng nhau. Anh biết lỗi rồi, anh sẽ sửa tính nóng nổi ấy. Em thứ lỗi anh nhé! Cùng nhau trân trọng tình yêu này, em nhé! Anh yêu em nhiều!"

Chúc bạn sớm thành công.

P/S: tuyệt đối không nên hứa tùm lum, cái jì cũng hứa! Vì hứa mà không làm được thì mai mốt cũng sẽ lặp lại và càng tệ hơn :)
Tình yêu cần sự trung thật - tôn trọng - tin tưởng nhau :)

( Cần thì liên lạc qua yahoo, mình biết không nhiều nhưng có thể chia sẻ tí...tư vấn FREE qua yahoo cho bạn ;)) )

holilihan2

Senior
Reactions
546
MR
0.000
bị người yêu giận mà hỏi người khác tư vấn, bó tay luôn, nếu người khác có khả năng giúp bạn xin lỗi thì cũng có khả năng cướp bồ bạn trong tay bạn.
wen nhau 4 tháng mà không hiểu được tính cách, điểm mạnh điểm yếu của người ấy thì có trời mới giúp được.

pine_336

Hero
Reactions
629
MR
1.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bị người yêu giận mà hỏi người khác tư vấn, bó tay luôn, nếu người khác có khả năng giúp bạn xin lỗi thì cũng có khả năng cướp bồ bạn trong tay bạn.
wen nhau 4 tháng mà không hiểu được tính cách, điểm mạnh điểm yếu của người ấy thì có trời mới giúp được.

nên đổ nc vào để dập tắt chứ k phải đổ dầu vào để bùng lên thêm X_X

Em còn giận anh à? Cũng tại anh...trong lúc nóng giận đã không kiềm chế được mình. Những lần trước em đã bỏ qua cho anh mà anh không biết quý trọng và sửa đổi. Anh vẫn còn rất yêu em, anh không muốn tình yêu mình tan vỡ như vậy. Chúng ta chỉ quen nhau được 4 tháng thôi, phía trước còn cả đoạn đường dài. Hai người bên nhau là nhắc nhở bao dung tôn trọng nhau. Anh biết lỗi rồi, anh sẽ sửa tính nóng nổi ấy. Em thứ lỗi anh nhé! Cùng nhau trân trọng tình yêu này, em nhé! Anh yêu em nhiều!

hay đấy bạn ! tập nhiều câu này k bạn ...hihi

anhquandp

Hero
Reactions
287
MR
0.001
Chuẩn bị phòng bạn thật độc đáo ( bạn phải chịu khó và thẩm mỹ 1 chút )
Gọi điện hoặc trực tiếp đến đón ( nhưng nếu gọi điện mà đến đc sẽ hay hơn ) bảo rằng " Hãy đến nhà anh đi, trước khi chia tay, anh muốn em biết 1 điều " (nói thế này đc chưa nhỉ :binhsua33: chắc đc rồi đó :D chả nhẽ ko đến :P )

Và khi cô ấy đến .... mở cửa phòng bạn ra .............. => giây đứt, pháo hoa giấy bắn ra 2 bên và khi đó bạn ở trong phòng xuất hiện với 1 bó hoa thật to và 1 bài hát thật hay vả ý nghĩa sẽ vang lên.....

Người ơi em có biết anh đang chờ, lời yêu em dấu kín
Mà sao anh vẫn thây em âm thầm, mình anh với cô đơn
Giờ ta đây đã đến bên nhau rồi, mà sao em chẳng nói
Thời gian trôi anh vẫn luôn mong chờ, mình xẽ mãi bên nhauzzzzz .... :x

-------------------------------------------

Im lặng chỉ làm tình cảm 2 bạn thêm phần rạn nứt :)

Ôi lãn mạn như phim vậy :x :x :x
Chúc bạn luôn giữ được hạnh phúc :)

Chuẩn bị phòng bạn thật độc đáo ( bạn phải chịu khó và thẩm mỹ 1 chút )
Gọi điện hoặc trực tiếp đến đón ( nhưng nếu gọi điện mà đến đc sẽ hay hơn ) bảo rằng " Hãy đến nhà anh đi, trước khi chia tay, anh muốn em biết 1 điều " (nói thế này đc chưa nhỉ :binhsua33: chắc đc rồi đó :D chả nhẽ ko đến :P )

Và khi cô ấy đến .... mở cửa phòng bạn ra .............. => giây đứt, pháo hoa giấy bắn ra 2 bên và khi đó bạn ở trong phòng xuất hiện với 1 bó hoa thật to và 1 bài hát thật hay vả ý nghĩa sẽ vang lên.....

Người ơi em có biết anh đang chờ, lời yêu em dấu kín
Mà sao anh vẫn thây em âm thầm, mình anh với cô đơn
Giờ ta đây đã đến bên nhau rồi, mà sao em chẳng nói
Thời gian trôi anh vẫn luôn mong chờ, mình xẽ mãi bên nhauzzzzz .... :x

Ôi lãn mạn như phim vậy :x :x :x
Chúc bạn luôn giữ được hạnh phúc :)
gọi điện nó chẳng thèm nge huống chi là dắt ra khỏi cửa ...ăn mừng khi chia tay à bạn

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000
Quan trọng khi yêu phải tạo dc không khí vui vẻ, người yêu mình chưa bao h giận được quá một ngày, (mình pro quá :binhsua19:)

callboy89cc

Junior
Reactions
104
MR
0.000
..hâm doạ nếu e ko tha thứ cho a thì a sẽ tung clip sex của e lên youtube :binhsua24:

gọi điện nó chẳng thèm nge huống chi là dắt ra khỏi cửa ...ăn mừng khi chia tay à bạn

hix, bạn ý có nói là vẫn nghe mà :) đã làm thì phải tìm mọi cách để ng kia nghe máy, phải đưa = được về nhà chứ :)
Làm vậy mà ko tha lỗi nữa thì chỉ có tim sắt thôi, con gái thường ko như vậy đâu :) dễ giận rồi nói chia tay nhưng trong tâm trí họ không như vậy đâu :)

lotushn301

Banned
Reactions
56
MR
0.000
Em ko biết làm cách nào nên mới phải nhờ tư vấn. Có lẽ em tỏ ra hơi bi lụy nên cô ấy chán

Bạn gái em được cái ưa sự ngọt ngào, nhưng củ chuối quá cũng ko đc

Lần này lỗi do em hết nên em ko dám bào chữa. Chỉ là cô ấy quyết tâm ko gặps h em, cho dù đến tận nhà chờ thế nào, alo, sms thì hay tắt máy. Có nghe và ntin lại nhưng đều lạnh lùng lắm. Khuyên em sửa đổi và sống tốt hơn, yêu ng khác đi , ặc ặc

bạn này chắc làm khổ ng yêu mình nhiều lắm đây
lúc nào xem trên đầu bạn zai có nhiều tóc trắng k nhá ! con gái phức tạp quá
ai bảo con trai có cái tính nóng nảy cho lắm cơ . tự mình làm khổ mình chứ ai
có ai tự dưng đi giận dỗi đâu chứ hic
t dỗi cũng như bao cô gái khác thôi . chẳng thèm nc nt . tắt điện thoại hoài ko dc vì còn ll với nhiều người nên cũng nghe đt xẳng xẳng như vậy . nt tới t còn không thèm đọc t xóa luôn hihi . t dỗi t thường la toáng với cô bạn mình . ny t toàn giảng hòa trung gian thôi :"> hoặc ít ngày sau nguôi giận thì nhẹ nhàng chút vài câu xin lỗi là xong . con gái ghét bị xúc phạm chứ . chính mấy tên đàn ông con trai nhà cậu bị xúc phạm câu nghe coi thế nào hic dỗi thế là con nhẹ đấy . chia tay chắc ko đến nỗi đâu vì con gái nhẫn nhịn vì biết thừa cái tính này của con trai rồi he he
chúc cậu ý nhanh chóng giảng hòa với ny mình :-bd

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,637
175,988
Latest member
plugincomvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week