Giúp em với. Rút tiền từ paypal nhưng tiền không về!!!

maruko

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các bác ơi, em rút tiền từ paypal về ngân hàng acb đã 12 ngày rồi nhưng tiền không về ngân hàng. Em gọi hỏi ngân hàng, họ kiểm tra tài khoản trung gian cũng không có số tiền giống như em rút, tức là ví dụ có sai tên hay ngược tên gì thì đáng lẽ tiền cũng phải về tài khoản trung gian đó. trường hợp này là tiền không được gửi tới ngân hàng luôn. Em lo quá, em gủi mail cho paypal rồi mà không thấy trả lời, em gửi cũng phải 3 cái mail lận, huhu. Em mới rút lần đầu, như thế này em lo quá. Em gọi điện cho paypal luôn, tốn tiền dễ sợ, mà nó nói là tiền nó đã gửi rồi, nói em hỏi ngân hàng thử, nói em check mail xem thông tin nó gửi mà chẳng thấy mail đâu. Paypal thì nói đã gửi, ngân hàng thì nói tiền không tới, có khi nào em mất trắng tiền không mấy bác. Có ai bị giống em và mất tiền luôn không?

cậu cứ từ từ đi cậu. nói rõ chút chút về họ tên đây đủ trong paypal xem có khớp với thẻ visa ngân hàng của cậu ko,

Upvote 0
Họ tên thì em bị thiếu mất một chữ lót, em đang mong tiền refund lại tài khoản paypal, nhưng em gọi hỏi ngân hàng nó nói không có cái số tiền sai tên nào được gửi về giống với số tiền em rút, tiền còn chưa tới ngân hàng thì làm sao refund được. Gọi hỏi paypal nó nói đã gửi tiền rồi các bác ạh. Em biết tên em bị sai nên em cũng mong đươch refund. 12 ngày rồi, không có thông tin gì, em mail cho paypal không có hồi âm, em gọi điện thì cũng hiểu về cơ bản là tiền đã gửi, nó bảo e check lại ngân hàng, rồi nói sẽ gửi mail cho em mà chẳng thấy đâu

Upvote 0
chờ đi, nó ko về ngân hàng thì nó sẽ về lại tk paypal của bạn, theo tui nghĩ zo bạn đăng kí tên ko đúng nên tiền không về được là đúng thôi, tài khoản online phải chính xác với ngân hàng ngoài đời nó mới về chứ khác thì nó sẽ ko về đâu bạn nhé,

Upvote 0
Vậy thì tiền cũng phải về ngân hàng rồi ngân hàng mới gửi trả lại paypal đúng không ạ? đằng này em gọi hỏi ngân hàng nó nói tiền không được gửi về, bao gồm tiền gửi sai tên cũng không có số tiền nào giống tiền em rút, ngân hàng bảo có thể paypal chưa gửi tiền, hoặc mấy ngân hàng trung gian chưa gửi tiền tới ngân hàng, mà 12 ngày rồi các bác ạ

Upvote 0
12 ngày chứ mấy, chả có gì cậu suy nghĩ cả cứ tập trung làm việc đi, tiền sẽ về lại tài khoản paypal của bạn, iên tâm đừng nghĩ ngợi gì nhiều tổn hao sức khỏe nhé ;)

Upvote 0
Nghe bạn nói mình cũng yên tâm phần nào, cám ơn bạn nhiều lắm. Chắc chắn rồi tiền cũng refund lại phải không các bạn. Mình mới rút lần đầu nên còn nhiều bỡ ngỡ, cả cái việc sai tên nữa, hic, bị thiếu mất một chữ lót, đợ này tiền refund về mình phải xin sửa lại tên. Mà sao support team của paypal trả lời mail chậm thế nhỉ, mình gửi nhiều mail mà mấy ngày rồi không nhận được trả lời.

Upvote 0
Một tháng luôn hả bạn, hic, sót ruột quá, nhưng nếu chắc chắn tiền về lại thì mình cũng yên tâm đợi. Cám ơn bạn nhiều

Upvote 0
Cho mình hỏi gửi mail cho support team của paypal thường bao lâu sẽ nhận được hồi âm? Có phải gửi mail bằng cách vào tài khoản pp rồi vào phần Contact Us, rồi Email us không? Em gửi 3 ngày rồi mà nó không trả lời, gọi điện nó nói sẽ gửi mail mà cũng không thấy. Nghe nhiều người nói pp trả lời mail nhanh lắm làm mình cũng lo, mình không nhận được mail trả lời của pp dù mình đã mail mấy lần

Upvote 0
sao ko bán cho khỏe cậu?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week