Giúp em với. Rút tiền từ paypal nhưng tiền không về!!!

maruko

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các bác ơi, em rút tiền từ paypal về ngân hàng acb đã 12 ngày rồi nhưng tiền không về ngân hàng. Em gọi hỏi ngân hàng, họ kiểm tra tài khoản trung gian cũng không có số tiền giống như em rút, tức là ví dụ có sai tên hay ngược tên gì thì đáng lẽ tiền cũng phải về tài khoản trung gian đó. trường hợp này là tiền không được gửi tới ngân hàng luôn. Em lo quá, em gủi mail cho paypal rồi mà không thấy trả lời, em gửi cũng phải 3 cái mail lận, huhu. Em mới rút lần đầu, như thế này em lo quá. Em gọi điện cho paypal luôn, tốn tiền dễ sợ, mà nó nói là tiền nó đã gửi rồi, nói em hỏi ngân hàng thử, nói em check mail xem thông tin nó gửi mà chẳng thấy mail đâu. Paypal thì nói đã gửi, ngân hàng thì nói tiền không tới, có khi nào em mất trắng tiền không mấy bác. Có ai bị giống em và mất tiền luôn không?

Theo mình khi bạn rút lần đầu về tài khoản ngân hàng, cậu nên rút ít thôi tầm 20, 30$ là đc, để test thử mọi chuyện có thành công không đã, đừng vội rút lần đầu tới vài trăm đô thế nếu trục trặc sẽ vô cùng lo lắng. Nếu lần đầu rút ok thì lần thứ 2 trở đi sẽ chả bao giờ gặp trục trặc nên có rút số tiền lớn sẽ thành công. Mới lần đầu with mà cậu chơi 550$ đúng là....:)

Upvote 0
Theo mình khi bạn rút lần đầu về tài khoản ngân hàng, cậu nên rút ít thôi tầm 20, 30$ là đc, để test thử mọi chuyện có thành công không đã, đừng vội rút lần đầu tới vài trăm đô thế nếu trục trặc sẽ vô cùng lo lắng. Nếu lần đầu rút ok thì lần thứ 2 trở đi sẽ chả bao giờ gặp trục trặc nên có rút số tiền lớn sẽ thành công. Mới lần đầu with mà cậu chơi 550$ đúng là....:)
Hic, chỉ tại tớ không có kinh nghiệm, giờ biết thì đã muộn màng, đàng đợi refunds vậy

Upvote 0
Ôi đến bây giờ tiền vẫn chưa về lại, support pp vẫn chưa trả lời mail, thật là...vậy mà nói là trong vòng 24h sẽ trả lời, chậm nhất là 72h, bây giờ là 6 ngày rồi chẳng thấy tăm hơi...
Mong tới lúc tiền về để thông báo với các bạn mmo4vn quá. Cám ơn các bạn rất nhiều vì đã giúp đỡ mình...

Upvote 0
Ec, sao mà lâu quá z, đặt lệnh rút xong là có mail Paypal thông báo đang kiểm tra, 2 ngày sau có 1 cái nữa, khoảng 2 ngày sau là tiền vào tk, mình cũng xài ACB mà :) Hình như ko làm việc vào t7 và cn, nên tốt nhất là withdraw vào thứ 2. Bạn gửi mail support cho PP vào chỗ nào vậy, hồi trước khi chưa veri tk thì hay bị limit, gửi mail support cho nó hoài mà, vài tiếng sau là có trả lời rồi, hoặc đúng giờ làm việc bên nó thì trả lời ngay. Vào mục "contact us" gửi mail cho nó thử xem :)

Upvote 0
Mình đang đợi refunds mà, chứ sai tên rồi chắc không về ngân hàng được, mình vào contact us gửi mail đó, mà nó chẳng trả lời, chán, chả hiểu tại sao

Upvote 0
Nó chuẩn bị refund vào pp và bạn sẽ bị trừ 1 khoản tiền trên trời dưới đất.

Cái này là cái lợi trước mắt, nhiều bạn cứ thấy bên rate sell thấp nên rút về bank VN, nhưng có ai dám chắc với các bạn là rút về sẽ suôn sẻ đâu?

http://www.ddth.com/showthread.php/1136699-Bóc-mẽ-con-quỷ-hút-máu-Paypal

Lợi khi giao dịch với VnExchange.vn:
- Nhận tiền ngay
- Không lo scam vì dịch vụ hoàn toàn uy tín
- Hỗ trợ 6 ngân hàng người dùng nhát VN

Do đó, chênh lệch có vài đồng nhưng nhận tiền ngay tại sao các bạn không chọn : http://www.vnexchange.vn Thu mua PP ko giới hạn nhé!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Bây giờ là chờ đợi tiền về lại pp thôi, hic, mình mới gửi mail tiếp chp support, ko biết có trả lời cho không nữa, quá chán

Upvote 0
Bây giờ là chờ đợi tiền về lại pp thôi, hic, mình mới gửi mail tiếp chp support, ko biết có trả lời cho không nữa, quá chán

thôi rút dc về PP thì bán cho ai cũng dc chứ with về bank không ổn rồi bạn à

Upvote 0
Tình hình là trưa nay mới call cho pp, họ trả lời là đang điều tra về quá trình chuyển tiền từ pp tới ngân hàng, khi nào điều tra xong sẽ mail,nếu chuyển không thành công sẽ trả về lại pp, nói mình đừng lo lắng gì cả, phù...

Upvote 0
chắc là sai thông tin ngân hàng rùi , trước mình bị nửa tháng ko thấy nó trả tiền về pp . gui mail 2 hôn sau , thấy tiền quay lại pp

Upvote 0
3 tuần rồi mà không thấy tiền đâu, paypal chưa refunds về tài khoản cho mình, mình đã call và họ nói đang kiểm tra có gì sẽ emial, đừng lo lắng, vậy mà mấy ngày rồi không có mail hay thông tin gì cả, tiền cũng không thấy, lo quá, có khi nào mất luôn không????

Upvote 0
cuống lên thế này thì làm gì đc, tâm phải vững thì làm việc mới suôn sẻ, trước ko phải with lụi mà là sell bị limit hết 500$, cuống lên cái công việc nó cứ trầy trật từ đó tới giờ, cứ làm việc ra PP tiếp rồi sau đó thư thả rút về, còn tiền kia kiểu nào cũng thôi.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week