Tutorial Gift Box -Kiếm tiền với App Android + Bluestack .Có Proof

trên phone fake ip là bị band, ko fake thì toàn app 10 điểm . mình bị band rồi, hix. 2 máy
vậy à, mình chưa fake ip trên phone nên ko biết, toàn chơi blue, nãy cài thử trên phone thấy vẫn vô ngon lành :D:D:D

nghệ thuật fake ip là các bác phải fake ip trước khỉ mở app. và fake ip của một nươc thôi. vd fake cua mỹ thì phải fake trong suốt qua trình tới khi rút tiền về. hihi

còn nhớ hôm trước mình cũng bị lỗi này. vd giờ mình muốn tai lai app mình phải login CH play mà nếu dùng mnail đã bị ban thì chắc chắn k đc. bác phai dùng mail mới .
tui ko tải từ chplay, tải file apk bên ngoài cũng bị ban này, cơ mà vẫn chơi tốt :D:D:D

nghệ thuật fake ip là các bác phải fake ip trước khỉ mở app. và fake ip của một nươc thôi. vd fake cua mỹ thì phải fake trong suốt qua trình tới khi rút tiền về. hihi
tại trước đang chơi freemyapp nó fake thoải mái. bác có con ssh nào nhanh nhanh bên mỹ hay nhật ko. share em với. đang cài 20 cái máy ảo rồi. đợi ssh là chiến thôi. hôm qua tưởng nó fix. tưởng mất công

tại trước đang chơi freemyapp nó fake thoải mái. bác có con ssh nào nhanh nhanh bên mỹ hay nhật ko. share em với. đang cài 20 cái máy ảo rồi. đợi ssh là chiến thôi. hôm qua tưởng nó fix. tưởng mất công
chạy 20 máy ảo ghê ghê. mình k có ssh đâu hihi . chỉ dùng sock thường híc nghèo quaz cớ

còn nhớ hôm trước mình cũng bị lỗi này. vd giờ mình muốn tai lai app mình phải login CH play mà nếu dùng mnail đã bị ban thì chắc chắn k đc. bác phai dùng mail mới .
nó band theo máy mà bạn. đổi mail reset chplay tải lại app vẫn thế

nó band theo máy mà bạn. đổi mail reset chplay tải lại app vẫn thế
Chơi thì chạy ssh us từ lúc vào acc đến khi rút, mỗi lần log ko cần giống ip cũ, chỉ cần ip us là đc, có 20 máy ảo thì mua 1k2 ssh us chia ra lấy nhiều ngày, ngày nào cx ez 20-25$ :p

bạn nào có 5-10 cái iphone (đã JB, có VIP72 hoặc SSH), tầm 10-20 thiết bị android muốn làm với mình thì add skype nói chuyện với mình nhé! rate cao. cũng làm app giống vậy luôn. pay ngày cho team mạnh, tuần cho bạn nào làm ít!
2 cái 5s, ko có ssh :(( có đc ko bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,509
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom