Tutorial Gift Box -Kiếm tiền với App Android + Bluestack .Có Proof

mình thì chỉ ăn bên us, cx chưa mò qua hàn xẻng xem thử

mình chưa gặp nên mình chịu thôi bạn :oops:
Bác xác nhận dùm mình với. bluestack còn ăn dc ko. hi hục cuối cùng cũng cài được. mơt blue stack trong máy ảo lên. chả fake ip gì mà nó bị band sẵn rồi -_-. ko biết bonj này band theo gì nữa hay là ko ăn dc trên bluestack

k biết bị band chưa mà redeem 10$ amz 1 ngày chưa thấy về, bình thường 5 phút là về rồi
qua redem acc us thì 2p về, còn acc VN ăn ref đêm qua tới giờ vẫn chưa về @@
edit: vừa post vào mail check thử thì thấy nó vừa về :oops:

qua redem acc us thì 2p về, còn acc VN ăn ref đêm qua tới giờ vẫn chưa về @@
edit: vừa post vào mail check thử thì thấy nó vừa về :oops:
sao e tạo máy ảo . change mac miếc các kiểu mà vẫn bị band mặc định nhỉ bác. bác giúp e với

bạn chạy bang gì. dù bang gì thì cũng hay gỡ tất cả đi rồi cài lai 1 lân xem sao
mình chạy win 10. cài turalbox cài win 7 rồi cài bluestack rồi tải app về với mail mới, mở app và bị band sẵn
Mình lại tiếp tục làm cái win 7 khác , rồi cài bluetáck rồi lần này cài thêm cái change mac rồi mở app vẫn bị band sẵn
Lần 3 cài lại từ đầu tiếp, nhưng lần này fake mọi thông số và vẫn bị band như cũ

mình chạy win 10. cài turalbox cài win 7 rồi cài bluestack rồi tải app về với mail mới, mở app và bị band sẵn
Mình lại tiếp tục làm cái win 7 khác , rồi cài bluetáck rồi lần này cài thêm cái change mac rồi mở app vẫn bị band sẵn
Lần 3 cài lại từ đầu tiếp, nhưng lần này fake mọi thông số và vẫn bị band như cũ
P/s dùng điện thoại up rom khác vẫn bị band như cũ

giờ thế này nhé, bạn gỡ mấy cái đó đi, vào cái này tải giả lập Nox này về http://vn.bignox.com/ tải xong về mình chỉ bước 2, do mình cung bi ban nên minh se chỉ cach minh van choi đc cho bác

mình cài sẵn trên máy rồi. vào tải app bị band sẵn. giờ làm như nào hả bác
minh dung giả lập nox và cũng tưng bị ban, sau đo mình tải bản mới này về cài lại thi vào ok, còn nếu bác đã bị ban ở bản này thì cần 1 file backup minh có nhưng lại k gửi dc vi nó năng quá híc

minh dung giả lập nox và cũng tưng bị ban, sau đo mình tải bản mới này về cài lại thi vào ok, còn nếu bác đã bị ban ở bản này thì cần 1 file backup minh có nhưng lại k gửi dc vi nó năng quá híc
hĩ. ko rõ nó band theo cái gì nhỉ. biết mới có cách khắc phục dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,925
Latest member
yeutuvi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week