Tutorial Gift Box -Kiếm tiền với App Android + Bluestack .Có Proof

làm vài chục acc vào, ăn tốt, 1 acc thì bao h mới giàu đc :D:D:D:D:D
BL đâu có mở nhiều cái trên 1 máy đc đâu , hóng ai chỉ kiếm chúc $ nát rồi có bờ pro nào đi ngang qua chuyền lại bí kiếp ko nhỉ

thấy trên facebook đang nóng dụ cái app này có ai đang làm nó ko nhỉ RAINY DAY REWARDS

Redemption failed, please contact the customer service

Lần đầu biết offer cày app này kiếm mua tí sticker trên line chơi, cuối cùng đổi coin thì bị lỗi xong email cho nó thì no bảo tại failed thế là công sức đổ sông biển cả. Lừa đảo dễ sợ :(

Hôm nay mình xin giới thiệu với các bạn App Android mới Gift Box mà mình chiến được gần 5 ngày (đợi có proof mình mới dám up :))
Đầu tiên bạn có thể lên Play Store để search "Gift Box" rồi cài đặt https://play.google.com/store/apps/details?id=com.bmb.giftbox
Mình thấy App nào ngon hơn cả Cashpirate ngày xưa
Sau khi cài đặt xong chúng ta bắt đầu kiếm coin nào:

Chúng ta phải tận dụng hết số coin mà app đề nghị .Đầu tiên bạn nhập code " jYz421 " nhận 20 Coin ( ủng hộ vào các tipps mình sẽ đưa ra).
Tiếp theo bạn nhấp vào mục DAYLY OFFER trong phần Earn để nhận 10 coin cho ngày đầu tiền ,ngày thứ 2 : 10 coin , ngày thứ 3 ->6 là 15 coin và ngày thứ 7 là 50 coin.

Sau đó bạn like và chia sẻ để nhận thêm 25 coin.App còn có Lucky Wheel lâu lâu cũng kiếm được chút đỉnh :) .

Bạn có thể xem video trong phần UNITY VIDEO .Mỗi video 5 coin

Ngoài ra còn có Task của Amzon ,mỗi task 10 coin (Lưu ý là chỉ chọn nhưng cái có browse rồi để nó chạy 10s nhé)
xem ảnh ở đây http://s1.upanh123.com/2016/11/02/taskamazon5452d.png .Xin lỗi mình ko biết chèn ảnh @@

Bây giờ đến bước kiếm coin bằng cách tải và giữ ứng dụng trong 7 ngày.Đầu tiên bạn vào mục QUICKLYMOBILE OFFER chọn vào App rồi chọn Earn Coin để tải ứng dụng.Nó bảo xài trong 5p nhưng ko cần đâu chỉ vài giây là ok rồi :D

Khi bạn tải 1 app thì bạn sẽ nhận được 1 số coin http://s1.upanh123.com/2016/11/02/coinbonuscamiapp3623a.png

Trong thời gian 7 ngày app sẽ đề nghị bạn đăng nhập app để nhận tiền http://s1.upanh123.com/2016/11/02/dangnhapappnhancoinb3147.png

Và 1 vấn đề trong việc tải app là " SORRY ! TASK REDIRECT ERROR "

Và Tipp cho các bạn để ăn được app đó : Bạn cứ giữ Gift Box đăng nhập như thế ,rồi bạn vào CH PLAY search theo tên app rồi tải về ,sau đó lại vào Gift Box để nhận coin.

Có nhiều ứng dụng hay có thông báo trên thanh trạng thái : bạn vào INFO của app rồi bấm tắt thông báo cho đỡ tốn pin
Tipp mới : sau 7 ngày nhận hết coin ,bạn xóa mấy app đó đi bởi vì vài app có thể tải lại và kiếm coin lại lần nữa.

Điểm cộng: tính coin nhanh mà chuẩn thì khỏi nói.
Pay Amazon instant . Paypal thì trong vòng 48h
Chơi được trên Bluestack đã Pay (mới thử hôm nay rùi mới post)
App ra mỗi ngày ,lâu lâu ra cả chục video

Yêu cầu về đt : Bộ nhớ nhiều vs Ram cao 1 chút ,kẻo lag .tại về app rất nhiều .Còn mấy chế chơi Bluestack thì khỏi bàn :D

Về phần mình : Mình Chơi trên đt 5 ngày khoảng 8800 coin ( đã bonus 5600 coin và 3200 coin sẽ bonus trong những ngày tới .Mình đang chờ thanh toán 10$ Paypal)
Còn trên Bluestack thì đúng 2 ngày đc tổng cộng 4500 coin
Các bạn nên chọn Amazon có giá trị cao để tiết kiệm coin.Ví dụ 600 coin cho 1AMZ ,Nhưng 5AMZ chỉ 2500 tiết kiệm đc 500 coin

App chơi đc trên Bluestack ,bọn dù cheat fake thì mình ko rõ nhé @@
Với nhưngx bạn chơi trên đt thì hạn chế tải mấy ứng dụng boost ,battery hay clean nhé ,nó ít coin,tốn pin mà lại làm lag máy
Proof Pp

Đây là Proof test trên Bluestack vừa mới nhận lúc nãy của mình

Khong co tra code lua dao

Redemption failed, please contact the customer service

Lần đầu biết offer cày app này kiếm mua tí sticker trên line chơi, cuối cùng đổi coin thì bị lỗi xong email cho nó thì no bảo tại failed thế là công sức đổ sông biển cả. Lừa đảo dễ sợ :(
lua dao lua dao

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom