Tutorial Gift Box -Kiếm tiền với App Android + Bluestack .Có Proof

Chơi thì chạy ssh us từ lúc vào acc đến khi rút, mỗi lần log ko cần giống ip cũ, chỉ cần ip us là đc, có 20 máy ảo thì mua 1k2 ssh us chia ra lấy nhiều ngày, ngày nào cx ez 20-25$ :p

bên mỹ hay nhật , hàn nhiều nhất nhỉ bác
.p/sbác có fb ko . e xin ít chỉ giáo với

Last edited:
mình thì chỉ ăn bên us, cx chưa mò qua hàn xẻng xem thử
Chả hiểu sao tạo cái khác rồi mà vào vẫn chỉ có 4 apps
Bác @vongocwin giúp em với
mình chưa gặp nên mình chịu thôi bạn :oops:

mình đã chơi IP Mỹ với Nhât thì thây nó ngang nhau, có nhiêu app bên nhât có thì mỹ lai không và ngươc lại, nhưng can đôi thì ngang nhau , ben Nhat app 200 coin nhieu cai meo cài đc đậu xanh

mình đã chơi IP Mỹ với Nhât thì thây nó ngang nhau, có nhiêu app bên nhât có thì mỹ lai không và ngươc lại, nhưng can đôi thì ngang nhau , ben Nhat app 200 coin nhieu cai meo cài đc đậu xanh
làm 1 acc gg nhật đi bác :D

buồn quá. virtualbox của mình cài 1 đống rồi. mà giờ ko cài được blue stack mới chán. nó kêu không hợp với card đồ họa hix. lại đang chuyển sang vmware. mệt quá

buồn quá. virtualbox của mình cài 1 đống rồi. mà giờ ko cài được blue stack mới chán. nó kêu không hợp với card đồ họa hix. lại đang chuyển sang vmware. mệt quá
Cho mình xin file iso bạn đang xài với

Chơi thì chạy ssh us từ lúc vào acc đến khi rút, mỗi lần log ko cần giống ip cũ, chỉ cần ip us là đc, có 20 máy ảo thì mua 1k2 ssh us chia ra lấy nhiều ngày, ngày nào cx ez 20-25$ :p

20 máy ảo cỡ chạy dc mấy cái này thì đi làm việc # hay hơn, bét ngày 100$

Bạn set ram với disk space bao nhiêu vậy ?
mình ram 2gm. disk 10 gb. nãy cài trên vmware được rồi nhưng hiển thị chán quá. ko được như VirtualBox, VirtualBox thấy mượt hơn + hiển thị như mà hình pc thu nhỏ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom