Tutorial Gift Box -Kiếm tiền với App Android + Bluestack .Có Proof

cả trên điện thoại vs bluestack lun bạn.. hai cái đều bị như z..
Mình chơi trên dt vs bs đều ăn được hết mà.đầu tiên bạn nhấp vào app,bấm earn coin.nếu thấy lỗi đó thì cứ để thế.bấm nút home rùi vào chplay để tải ứng dụng và cài đặt xong bạn cứ mở như bt,5,10 s gì đó.đt bạn ram bn vậy?

Mình chơi trên dt vs bs đều ăn được hết mà.đầu tiên bạn nhấp vào app,bấm earn coin.nếu thấy lỗi đó thì cứ để thế.bấm nút home rùi vào chplay để tải ứng dụng và cài đặt xong bạn cứ mở như bt,5,10 s gì đó.đt bạn ram bn vậy?
điện thoại mình ram 2gb nhak bạn..

tiền về paypal có vẻ lâu quá nhỉ, thấy ghi 48h cơ mà 3 ngày r chưa thấy về, rút 4 phát về 3 phát còn 1 phát chưa vê :confused::confused::confused:

tiền về paypal có vẻ lâu quá nhỉ, thấy ghi 48h cơ mà 3 ngày r chưa thấy về, rút 4 phát về 3 phát còn 1 phát chưa vê :confused::confused::confused:
Tại bạn rút vào ngày t7 vs cn nên thế.mình dính lần rùi.rút mấy ngày làm việc có khi 1 ngày thì về.hên xui à

Ai có lòng share link bluestack cho mình với. Nick mình lâu rùi nhưng chỉ là newbie à, lúc trước tạo nick mà ko vào fr lâu rùi. Nếu sợ nát thì share inbox cho mình đi. Mình ref thớt trên đt chơi 1 tuần được có 1$, hic. Mình mới tìm hiểu để kiếm tiền tả sữa cho con. Ai đi ngang có lòng tốt giúp mình với, cảm ơn nhiều

ủa point tải app rút được ah cậu , chứ ko phải đợi 7 ngày sau nó mới cho rút ah
cứ có point là rút không cần nghĩ :) những bác tải 1 app về và mở nó ra chỉ đc point cài đặt và mở thôi :v còn muốn lấy full point của 1 app thì phải mất 1 tuần ahihi

cứ có point là rút không cần nghĩ :) những bác tải 1 app về và mở nó ra chỉ đc point cài đặt và mở thôi :v còn muốn lấy full point của 1 app thì phải mất 1 tuần ahihi
ủa sao hồi này mình làm trên blu tải app về đc 2k2 + với 300 tiền thưởng mà đổi gif nó báo ko đủ ponit là sao nhỉ

ủa sao hồi này mình làm trên blu tải app về đc 2k2 + với 300 tiền thưởng mà đổi gif nó báo ko đủ ponit là sao nhỉ
cái 2k2 của bác có phải là processing bonus không, và cái 300 là install bonus đúng không, nếu đúng vậy thì chưa đủ point là đúng rồi, bác chỉ sở hũu 300 point ở thời điểm hiện tại còn 2k2 đó phải đăng nhập 7 ngày liên tiếp và mơ các app lên cơ ahihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,487
Latest member
gunnercoin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom