SCAM giả dạng MOD duongnd1980 nhờ gửi tiền vào chính tài khoản của MOD luôn @@

Status
Not open for further replies.
cảm ơn các bác rất nhiều vì đã quan tâm ạ :D. Nghĩ nó cũng sáng tạo thật, đầu óc này k lo đi sáng tạo cho những việc khác mà lại đi sáng tạo những cái như thế này thì bao giờ mới kiếm được tiền tỉ đây

Chỉ là do em chủ quan quá, thấy bac duongnd off yahoo rồi, mà thằng này add em lúc nào k biet luôn. em đang tìm bác duongnd trong yahoo thì thấy nick nó sáng mới ghê chứ, lúc đầu em tính nhờ nick nó trung gian hộ cho 1 người nữa mới đau @@, nhưng nó kêu chờ 5 phút vì đang trung gian
thớt chụp ảnh em thấy có 2 cái yahoo dươngnd kia mà ?:eek::eek::eek::eek:

search số phone ngay tại MMO, ra 1 đống scam topic. :eek:

Như kiểu Scam là 1 loại nghề ấy nhỉ =.=

Buồn =.= Thông báo, cảnh báo ... đủ kiểu, mà nhiều bạn vẫn không thèm xem, h bị scam mới khóc. Chán như con dán =.=

nó nè

các bác ở đây giỏi và nhiệt tình phết :D, em chỉ mới tham gia fỏrum để mua paypal thôi nên còn bỡ ngỡ lắm ạ

em cũng coi như bài học thôi chứ có ìnfo cũng đâu làm đc gì ạ, báo trức trách lại rách việc vì trức trách vn chán lắm và có thể bị ảnh hưởng bác Mod lắm ạ.

Đợt thằng bạn em bán hàng ebay bị ng ta scam mất 100$ thoi ,nó nhờ FBI vào cuộc 1 cái 1 luôn nhưng do nó mất giấy tờ nên k buộc tội đc thằng kia. Còn VN 1k đô cũng khó mà mời ạ :v

Cơ mà nói vậy thôi chứ bác nào lấy đc em chia 50% cho hihi

các bác ở đây giỏi và nhiệt tình phết :D, em chỉ mới tham gia fỏrum để mua paypal thôi nên còn bỡ ngỡ lắm ạ

em cũng coi như bài học thôi chứ có ìnfo cũng đâu làm đc gì ạ, báo trức trách lại rách việc vì trức trách vn chán lắm và có thể bị ảnh hưởng bác Mod lắm ạ.

Đợt thằng bạn em bán hàng ebay bị ng ta scam mất 100$ thoi ,nó nhờ FBI vào cuộc 1 cái 1 luôn nhưng do nó mất giấy tờ nên k buộc tội đc thằng kia. Còn VN 1k đô cũng khó mà mời ạ :v

Cơ mà nói vậy thôi chứ bác nào lấy đc em chia 50% cho hihi
Bạn tìm những thôn tin và bằng chúng + hình cá nhân có nó, report rồi lên CA khai báo nhé
Báo CA, Thì cơ hội vẫn có! Nên cứ báo, báo cũng chẳng mất gì đâu
A @duongnd1980 cũng sẽ hợp tác với CA giúp bác thôi, cứ yên tâm :)

Thằng này là thằng Rinny mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,363
171,416
Latest member
appgo88vin
Back
Top Bottom