SCAM giả dạng MOD duongnd1980 nhờ gửi tiền vào chính tài khoản của MOD luôn @@

Status
Not open for further replies.

conmeo111

Junior
Reactions
4
MR
0.000

Và em pm bác duongnd1980 thì biết là nó gửi vào để mua Z gì đấy, pm 9 xac thông tin chuyển khoản luôn, và bác MOD cũng tưởng nó mua Z và gửi tiền cho bác ấy nên bác ấy cũng gửi Z cho nó. Bây giờ em phải làm sao nhỉ :(

Yahoo nó: kidbandestmmo

ABC

như vậy là nhẹ hơn anh đấy. Bị lừa 13tr mua paypal mà *** được gj

Em bi scam rồi nhé
Anh không hề giao diich với em
Chỉ giao dịch với 1 thằng qua số phoen 0905863856
Nó call và hỏi mua 190Z sau đó nó còn chát qua yahoo và khi chuyển tiền thì trong biên lai có ghi cả yahoo nó đang chát

quá rõ ràng là nick yahoo 2 bên khác nhau kia
E kiểm tra xem tên này là giao dịch qua ngân hàng nào thì báo công an mê nó đi

quá rõ ràng là nick yahoo 2 bên khác nhau kia
E kiểm tra xem tên này là giao dịch qua ngân hàng nào thì báo công an mê nó đi
Bank của tớ cậu ạ vì nó mua Z với tớ thôi và cũng có bằng chứng đầy đủ còn mình thì hok hề chát và nói chuyện với thớt

Bank của tớ cậu ạ vì nó mua Z với tớ thôi và cũng có bằng chứng đầy đủ còn mình thì hok hề chát và nói chuyện với thớt
vậy xui rồi, mình bị lừa vụ này 3,4 lần rồi mà chưa có cách giải quyết

muốn mua muốn bán với ng có đóng bảo hiểm thì lên 4rum click vào cái Yahoo cho đỡ nhầm. bao nhiêu vụ. vậy mà vẫn bị lừa

cảm ơn các bác rất nhiều vì đã quan tâm ạ :D. Nghĩ nó cũng sáng tạo thật, đầu óc này k lo đi sáng tạo cho những việc khác mà lại đi sáng tạo những cái như thế này thì bao giờ mới kiếm được tiền tỉ đây

Chỉ là do em chủ quan quá, thấy bac duongnd off yahoo rồi, mà thằng này add em lúc nào k biet luôn. em đang tìm bác duongnd trong yahoo thì thấy nick nó sáng mới ghê chứ, lúc đầu em tính nhờ nick nó trung gian hộ cho 1 người nữa mới đau @@, nhưng nó kêu chờ 5 phút vì đang trung gian

đúng là scamer ngày càng tinh vi :( thớt bị lừa 1 cú đau nhỉ :( vừa scam ABC trùng bank vs a Dương và rồi thằng scamer lại pm a dương hỏi mua Z
lại còn đúng meno giao dịch nữa chứ o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back