Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

vay lãi chơi coin cũng có thể nói "không phải dạng vừa đâu" toàn cao thủ cả:)
Vay lãi thì họ phải trade với tùm lum tính toán hết, điểm hòa vốn rồi tùm lum nữa, mình không phải họ thì khó mà biết được. Nói chung đúng như bác nói thì họ pro thật, em thì vay không lãi mới dám chơi thôi chứ không dám nghĩ tới vay lãi :confused:

Cái quy chế in cái này ra sao bác có thể cho em biết với không ạ, nếu là in không giới hạn thì coi bộ không ổn lắm bác

thì nghe chúng nó nói 1 đồng USDT đc bảo hộ bằng 1 USD thực trong tk ngân hàng nhưng mà thông tin thấy mập mờ quá :D

thì nghe chúng nó nói 1 đồng USDT đc bảo hộ bằng 1 USD thực trong tk ngân hàng nhưng mà thông tin thấy mập mờ quá :D
Thì muốn giữ giá USDT phải nói vậy thôi bác, sự thật thì chắc chỉ nó biết, hoặc ngân hàng chỗ nó biết, còn mình thì không biết :oops:

Coi như quên đi bạn. hẹn 2 năm sau mở ra xem kết quả, mua cái vi cứng về mà hold coin.
năm ngoái vỡ mồm vì bcc, năm nay tích cóp mãi đợt này nó cho 1 quả đỡ ko kịp.

bác đu con gì mà khủng khiếp vậy, chia sẽ cho a e biết chia buồn cùng bác?

dính BCH lúc 3200 nên vẫn phải ôm 0,5BCH tử thủ nè ^^

Coin rác các bác ak, mà đúng bây giờ rác thật. Có con chia làm 20 lần luôn ấy, năm ngoái thì cũng mua coin rác để đó giá tăng mấy chục lần. Đúng là đời không như mơ.

Cứ tập trung thư giãn hết mùa WC đã anh em ơi. WC 4 năm mới có 1 lần chứ BTC SML thì tháng nào chả có, không việc gì phải xoắn!:p:p:p

Coin rác các bác ak, mà đúng bây giờ rác thật. Có con chia làm 20 lần luôn ấy, năm ngoái thì cũng mua coin rác để đó giá tăng mấy chục lần. Đúng là đời không như mơ.
Năm ngoái tăng đã rồi thì năm nay cũng phải chia chứ bác. Nó tăng hoài là điều không thể nào, vì theo em thấy tiền ảo bây giờ chỉ là đầu cơ về tiềm năng tương lai chứ hiện tại rất ít con nó trả lại giá trị như các công ty kinh doanh khác

View attachment 114741

Cứ tập trung thư giãn hết mùa WC đã anh em ơi. WC 4 năm mới có 1 lần chứ BTC SML thì tháng nào chả có, không việc gì phải xoắn!:p:p:p
WC cũng SML thì thế nào đây bác :oops:. Đợt vừa r` kèo trên té hàng loạt em có cảm tưởng như bị kill Margin v đó bác :oops:

Năm ngoái tăng đã rồi thì năm nay cũng phải chia chứ bác. Nó tăng hoài là điều không thể nào, vì theo em thấy tiền ảo bây giờ chỉ là đầu cơ về tiềm năng tương lai chứ hiện tại rất ít con nó trả lại giá trị như các công ty kinh doanh khác
chúng nó chia xong rồi chúng nó lại tăng lại ngay thôi đấy mà, Bộ 3 huyền ảo BTC - ALTCOIN - USD luôn xoay tua nhau liên tục, có như thế thì cá mập, cá voi và các thể loại cá mới sống được chứ.

chúng nó chia xong rồi chúng nó lại tăng lại ngay thôi đấy mà, Bộ 3 huyền ảo BTC - ALTCOIN - USD luôn xoay tua nhau liên tục, có như thế thì cá mập, cá voi và các thể loại cá mới sống được chứ.
Năm nay chắc vướng phải cái WC này nên Coin mới SML bác nhỉ, cá mập cá voi xả hàng đi đá bóng hết rồi :oops:

Năm nay chắc vướng phải cái WC này nên Coin mới SML bác nhỉ, cá mập cá voi xả hàng đi đá bóng hết rồi :oops:
chắc là thế, mà kiểu này thì còn sấp dài dài, Chưa kết thúc vòng bảng mà nhiều thanh niên đã tìm đến với cây cầu bên Q8 rồi đấy bác ạ

chắc là thế, mà kiểu này thì còn sấp dài dài, Chưa kết thúc vòng bảng mà nhiều thanh niên đã tìm đến với cây cầu bên Q8 rồi đấy bác ạ
Hóng trong số đó có người Hold vài nghìn BTC để cho BTC hiếm đi, càng hiếm thì BTC sẽ càng bay :D:D:D

Hóng trong số đó có người Hold vài nghìn BTC để cho BTC hiếm đi, càng hiếm thì BTC sẽ càng bay :D:D:D
ai đó trong số đó mà có vài nghìn BTC thì đã ko ra cầu nhảy làm j rồi.

ai đó trong số đó mà có vài nghìn BTC thì đã ko ra cầu nhảy làm j rồi.
Nhiều khi họ cầm mà họ không để ý, thua tức quá nên nhảy sao bác :D, cá mập cầm BTC nhiều quá thì mình khổ :(

Nhiều khi họ cầm mà họ không để ý, thua tức quá nên nhảy sao bác :D, cá mập cầm BTC nhiều quá thì mình khổ :(
đâu có j khổ đâu bác, mình ko phải cá mập thì cứ đi theo cá mập để ăn những cái j nó ăn ko hết là đc rồi bác. Đừng có chạy trước nó kiểu cầm đền chạy trước oto thì vỡ mặt ngay.

đâu có j khổ đâu bác, mình ko phải cá mập thì cứ đi theo cá mập để ăn những cái j nó ăn ko hết là đc rồi bác. Đừng có chạy trước nó kiểu cầm đền chạy trước oto thì vỡ mặt ngay.
:D, nếu v thì chắc phải học phân tích kĩ thuật thật chắc quá bác, em cũng học được 1 số và đang chờ ngày thực hành :oops:

:D, nếu v thì chắc phải học phân tích kĩ thuật thật chắc quá bác, em cũng học được 1 số và đang chờ ngày thực hành :oops:
học là 1 chuyện, mà đi vào thực tế nó lại là một chuyện hoàn toàn khác nữa bác ạ. Nhưng dù sao đi nữa thì có học, có hiểu biết vẫn hơn là mù tịt

Cặp BTC/USDT trở lại khi 250 triệu Tether mới nhập vào lưu thông :::

Khởi đầu tiền điện tử Tether đã phát hành 250 triệu đô la trong các mã thông báo mới vào thứ hai, làm dấy lên suy đoán rằng một cuộc biểu tình giá bitcoin có thể được gửi đến.

Dữ liệu Blockchain chỉ ra rằng Tether , người tạo ra tiền điện tử “stablecoin” USDT (gọi là tether), đã phát hành 250 triệu thẻ mới vào sáng nay, ngày 25 tháng 6.

USDT, được gán cho USD theo tỷ lệ 1 đến 1, đóng vai trò là ủy quyền cho đô la thực trên nhiều trao đổi tiền điện tử, do thực tế là nhiều nền tảng giao dịch gặp khó khăn trong việc thu thập các mối quan hệ ngân hàng cần thiết để giữ tiền tệ fiat thay mặt khách hàng. Trong 24 giờ qua, khối lượng giao dịch 4,2 tỷ đô la của tether cao thứ hai trong số tất cả các tiền điện tử, xếp hạng chỉ sau bitcoin.

Tether phát hành mã thông báo mới là dấu hiệu cho thấy vốn mới đang chảy vào thị trường tiền điện tử, vì ít nhất theo mã thông báo của công ty được tạo ra khi các cá nhân hoặc tổ chức gửi tiền vào tài khoản ngân hàng dự trữ của Tether.

Do đó, việc phát hành các mã này có thể là một chỉ báo tăng giá bitcoin (và mở rộng thị trường tiền điện tử rộng hơn), xem xét, tất nhiên, chủ sở hữu có thể giữ chúng trong một khoảng thời gian không xác định trước khi giao dịch.

Việc tạo ra 250 triệu mã thông báo mới thứ hai đã đánh dấu đợt phát hành quan trọng đầu tiên kể từ ngày 18 tháng 5, khi Tether phát hành 250 triệu USD bằng USDT. Giá bitcoin tăng trong những ngày sau sự kiện này, từ 8.100 đô la vào ngày 18 tháng 5 đến 8.500 đô la vào ngày 21 tháng 5. Tuy nhiên, cuộc biểu tình đó đã tỏ ra ngắn ngủi và giá bitcoin giảm hơn 2.300 đô la trong những tuần tiếp theo.

Các câu hỏi từ lâu đã xoay quanh khả năng thanh toán của Tether, đặc biệt là kể từ khi công ty chưa bao giờ phát hành một kiểm toán độc lập về bảng cân đối kế toán.

Hwwever, tuần trước, công ty luật pháp Freeh, Sporkin & Sullivan LLP (FSS) đã công bố một báo cáo chỉ ra rằng USDT đã được hỗ trợ đầy đủ bằng đô la vật lý được lưu trữ trong tài khoản ngân hàng Tether, kể từ ngày 1 tháng Sáu. bước quan trọng đối với các cáo buộc tái thiết rằng công ty đã vận hành một khoản dự trữ phân đoạn, sử dụng các mã thông báo không được sử dụng để thao túng giá bitcoin tại các điểm chính trong các biến động của thị trường.

Mã thông báo hiện có một vốn hóa thị trường lưu hành hơn 2,6 tỷ đô la, biến nó thành tiền điện tử lớn thứ 11. Theo trang “Minh bạch” của Tether, công ty đang nắm giữ hơn 3 tỷ đô la trong các tài khoản ngân hàng dự trữ của mình, cho thấy rằng nó có thể phát hành khoảng 400 triệu đô la trong các mã thông báo mới mà không vượt quá tài sản của nó.

Nguồn: CryptoBrainS

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom