Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

dính BCH lúc 3200 nên vẫn phải ôm 0,5BCH tử thủ nè ^^

Những con khác thì cũng sml chứ có phải mỗi btg đâu 1/10 cũng nhẹ nhàng thôi.

Bạn chơi bằng lãi thì thấy nó bt thôi, chơi mà chưa rút được vốn về cũng áp lực lắm
đúng vậy lãi thì thấy bình thương không vấn đề gì, đối với những người vay tiền thì tâm lý còn nặng nề hơn nữa

đúng vậy lãi thì thấy bình thương không vấn đề gì, đối với những người vay tiền thì tâm lý còn nặng nề hơn nữa
những người mà vay vốn lớn chắc giờ cũng trốn luôn r` bác, 4 tháng qua chắc nghĩ tới lãi thôi đã xỉu rồi :confused:

ALERT: Tether has just granted 250,000,000 USDT

Mới in thêm ít, hóng pump lên 7 8k
Cái quy chế in cái này ra sao bác có thể cho em biết với không ạ, nếu là in không giới hạn thì coi bộ không ổn lắm bác

Bạn chơi bằng lãi thì thấy nó bt thôi, chơi mà chưa rút được vốn về cũng áp lực lắm
những người mà vay vốn lớn chắc giờ cũng trốn luôn r` bác, 4 tháng qua chắc nghĩ tới lãi thôi đã xỉu rồi :confused:
Nói vui vậy thôi chứ thòng lọng nó treo trước cổ rồi

đang trả lãi 2% 1 tháng nè :D

nhiều coin mất 9/10 lắm, thậm chí còn hơn ý chứ

mình dính em B3 giờ nó chuyển là KB3 nè, hơn 9/10 luôn ấy :p
bác cũng dính con này ah cùng 1 lượng btc hồi đó mua bên yobit vơi coinexchange giá như nhau , lại mua bên coinexchange, bên yobit sau này vẫn là b3 thơm vãi, bên kia nó chia cho 1000 coin như mất luôn:mad:

Nói vui vậy thôi chứ thòng lọng nó treo trước cổ rồi

đang trả lãi 2% 1 tháng nè :D
24% 1 năm, căng thế bác nhỉ :eek:

bác cũng dính con này ah cùng 1 lượng btc hồi đó mua bên yobit vơi coinexchange giá như nhau , lại mua bên coinexchange, bên yobit sau này vẫn là b3 thơm vãi, bên kia nó chia cho 1000 coin như mất luôn:mad:
uh, giá chênh tưởng ngon nhưng lúc đó nó update ví đâu có cho dep/with đâu (ăn nhau ở cái chữ k cũng mất dạy)

thằng yobit này chó lắm, dính cả con liza chết trôi từ tết, nói chung là cạch thằng này :mad:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,603
Latest member
dagabot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom