Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

thấy mấy bác vậy e lại thấy mình vẫn còn may mắn chán, thôi thì chờ thêm 6 tháng nữa :D

theo thống kê thì hơn 1/2 tổng lượng dash đang được hold để chạy masternode, 1 node bây giờ tính nhẹ cũng tầm 5 tỏi vnđ rùi

Các đại gia đã có ai xả đâu :p

View attachment 114717
Có tiền tiêu rồi thì nên nhịn để hold bác, sau này giá nó lên rồi đi chơi sau :p. Tính ra cái masternode này cũng hay chứ bác nhỉ

theo thống kê thì hơn 1/2 tổng lượng dash đang được hold để chạy masternode, 1 node bây giờ tính nhẹ cũng tầm 5 tỏi vnđ rùi

Các đại gia đã có ai xả đâu :p

View attachment 114717

Mình cũng có chơi masternode mấy coin cỏn con, đợt đó chắc node DASH = 15 tỉ. những thằng chơi node DASH có khi nó chơi lúc dash = 10, Giờ thì ngồi trên bác vàng hết.

bác theo giá 200$ hả, nãy thấy bác cầm 90 BTG. mình nhìn xa xa thấy bóng dáng bác, Hold hoàn thôi mới nhả nghe bác.
vô lúc rate 200$ hold thôi có chết thì cùng nhau nhảy :( chém gió với anh em tí thật ra cũng đang đủ đỉnh sấp mặt rồi

vô lúc rate 200$ hold thôi có chết thì cùng nhau nhảy :( chém gió với anh em tí thật ra cũng đang đủ đỉnh sấp mặt rồi

giờ nó nằm ở đây, hold to die Trezor.

btg1-png.114723

btg2-jpg.114724

cắn răng chịu đựng con nghiệt xúc

Attachments

732.1 KB · Views: 200
    52.1 KB · Views: 201
chia buồn vs các bác ôm btg, thấy mình thật may mắn:D

chia buồn cùng mấy ông

Btc xuống thì coin nào chả sml, nhìn blance mà nản. Thôi đành hold to die vậy :confused:

giờ nó nằm ở đây, hold to die Trezor.

btg1-png.114723

btg2-jpg.114724

cắn răng chịu đựng con nghiệt xúc
Klq nhưng đề nghị bác vệ sinh bàn phím nha :p
Này là ví trezor đó hả bác, nó trữ được nhiều loại coin không bác

Trezor đấy, chứa được > 10 coin thì phải. Bàn phím hơi dơ thật, bác soi kĩ quá. Lười vệ sinh nó.
Vệ sinh đi bác, để Coin nó không chê thì nó mới về :p.
Con trezor chắc chỉ hold đc những đồng lớn thôi nhỉ bác, nhìn nó tí ti xinh xinh :D

Vệ sinh đi bác, để Coin nó không chê thì nó mới về :p.
Con trezor chắc chỉ hold đc những đồng lớn thôi nhỉ bác, nhìn nó tí ti xinh xinh :D

Trezor hold được những con sau đây:

Bác nào có mua Trezor mà chưa biết sử dụng pm mình giúp đỡ nghe.

Đậu mợ btc m có giỏi thì về 100$ cho chết đói hết coi nào:D đã bán và tưởng đáy hốt vào và giờ là đỉnh của đỉnh:mad:

Trezor hold được những con sau đây:

View attachment 114732

Bác nào có mua Trezor mà chưa biết sử dụng pm mình giúp đỡ nghe.
Toàn Coin top không thôi, những đồng nhỏ tiềm năng cũng không có nữa, chắc Trezor này thích hợp để trữ Coin chục năm, lúc đó chắc cũng có robot check thay mình luôn rồi bác :confused:

Đậu mợ btc m có giỏi thì về 100$ cho chết đói hết coi nào:D đã bán và tưởng đáy hốt vào và giờ là đỉnh của đỉnh:mad:

cảm giác này e bị nhiều quá rồi bác. ức chế muốn chửi, nhưng chửi vô đây ko được lịch sự. Nếu nó về 100$ thật, chắc cầm sổ hồng đập tiếp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,540
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom