Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

so với mức giá hiện tại và thị trường hiện tại mà để BTG pump 1 phát lên 350 thì đúng là chờ mỏi mòn luôn.
k pump nổi đâu, con này chờ sóng lên 50 là ghê lắm rồi, chờ mập gom hàng pump thì may ra. Nhưng giá này cũng khá là ổn để mập gom pump rồi. Cơ bản thị trường có ổn định để pump k thôi :D

k pump nổi đâu, con này chờ sóng lên 50 là ghê lắm rồi, chờ mập gom hàng pump thì may ra. Nhưng giá này cũng khá là ổn để mập gom pump rồi. Cơ bản thị trường có ổn định để pump k thôi :D

giờ lên 50-70 là quý lắm rồi, lên 350 thi thật là khó, trừ khi có tin cực sốc

Em cũng bị dụ ôm hơn 3 con BTG lúc 240 :rolleyes::oops:

học là 1 chuyện, mà đi vào thực tế nó lại là một chuyện hoàn toàn khác nữa bác ạ. Nhưng dù sao đi nữa thì có học, có hiểu biết vẫn hơn là mù tịt
Dạ bác, chắc sắp tới phải học thêm nhiều, vì em cũng không tin lắm vào phân tích kĩ thuật, thấy nó cứ mờ mờ thế nào ấy

Lạy thánh. Nhưng đây là lựa chọn tốt nhất hiện nay rồi. Một vài người bạn cũng bảo qua WC sẽ có khởi sắc. Hy vọng BTC len 10k sớm.
10k thì em nghĩ phải cuối năm mới được, qua mùa thì chưa thể bay lên được đâu bác

Cũng có nhiều người bảo rằng WC đã ảnh hưởng đến giá BTC hiện nay. Nhưng dường như điều này chỉ là phỏng đoán. Tuy vậy cũng hy vọng rằng qua tháng 7 thị trường sẽ khởi sắc hơn.
Coin thì em không rõ lắm, nhưng về thị trường chứng khoán thì có nhiều bài báo đã có nói về vụ này, đọc qua hết thì em thấy cũng dựa trên tâm lý của con người thôi bác

Coin thì em không rõ lắm, nhưng về thị trường chứng khoán thì có nhiều bài báo đã có nói về vụ này, đọc qua hết thì em thấy cũng dựa trên tâm lý của con người thôi bác

Cá mập nó đánh theo tâm lý mà, nó có khi có cả công ty, có quản lý để đánh được tâm lý người chơi, mình ko quản lý được tiền thì dễ chết thôi.

bác cũng chơi cả chứng khoán luôn à

Hiện tại thì chỉ biết chời đợi là hạnh phúc thôi.

đắm tàu thì chắc chết, mình đi tàu ngầm luôn bác ơi. Cuối năm vào bờ nhé!
cuối năm nhưng mà của năm nào thế bác

Mình hold mà, nên giá thời điểm này mình cũng k quan tâm. Bao giờ đạt taget thì mình bán, chứ h bán thì lỗ sml :(
Cùng quan điểm với bạn,hold thì đặt sẵn lệnh target đóng máy để đó xem wc, làm việc khác, coi như 1 khoản đầu tư dài hạn đi, anh em mà bán tháo lỗ sm là dính bẫy của cá mập rồi, tt này không kiên nhẫn không được :D

Hiện tại thì chỉ biết chời đợi là hạnh phúc thôi.
k chờ thì biết làm gì nữa, giá này bán thì đi củi mà ăn trap mập hết. thôi quăng ví lạnh năm sau mở ra xem biết đâu nó x15 x20. coi như chết vốn 1 chỗ vậy.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,695
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom