Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Ông này hay bị hack Twitter nên mình k tin :D
lol, tin gì cha này, bú fame ăn chia coin vs team dev và team pump thôi. chia % coin xong tweet 1 nhát cho team pump làm việc đồng thời xả ngay trên đỉnh. Ai ham mồi thì đu đỉnh thôi. Ngay lần đầu tiên mình đã thấy có vde, cha này bán gần hết tài sản bú diệu vs gái bét nhè, làm ếu gì còn đủ tiền đủ lực mà pump.

lol, tin gì cha này, bú fame ăn chia coin vs team dev và team pump thôi. chia % coin xong tweet 1 nhát cho team pump làm việc đồng thời xả ngay trên đỉnh. Ai ham mồi thì đu đỉnh thôi. Ngay lần đầu tiên mình đã thấy có vde, cha này bán gần hết tài sản bú diệu vs gái bét nhè, làm ếu gì còn đủ tiền đủ lực mà pump.
Đúng r bạn, nhiều khi chẳng biết con đó là gì luôn

bitcoin mà ko hồi phục lại đến khi sắp chết mình sẽ quyên góp hết từ thiện :D
quyên luôn và ngay đi chứ lúc ý ngắc ngẻo ốm yêu thì mang theo mà ăn tiêu chứ:D:D:D:D

Cùng quan điểm với bạn,hold thì đặt sẵn lệnh target đóng máy để đó xem wc, làm việc khác, coi như 1 khoản đầu tư dài hạn đi, anh em mà bán tháo lỗ sm là dính bẫy của cá mập rồi, tt này không kiên nhẫn không được :D

Tặng anh em câu này:

"Trăm năm đu đỉnh đợi bán hòa
Đến khi cắt lỗ, thế là nó bay!"

Đa số các coin đã giảm giá quá sâu, các chỉ báo kỹ thuật cũng cho thấy quá bán vậy nên rán được thì nên ráng, có bán thì cũng phải đợi sóng hồi tới đây rồi bán, mà trước khi bán thì cũng suy nghĩ lại cái câu ở trên! Chắc cũng không ít người rơi vào hoàn cảnh như thế này.

chờ thôi các boy. Chưa bán là chưa lỗ. Giờ bán khác gì cắt dái :D đu đỉnh đại hiệp là 1 môn phái rất khó học. Nếu luyện thành tài ắt sẽ thành công :D

Để động viên anh em nhìn cái hình này để lấy tinh thần

Nói chung là thị trường nó có lúc tăng lúc tụt, cô thương lúc nào thì hay lúc đó thôi :p

Chuyển qua ôm mấy coin không tên tuổi có ngày lên tiên

bts trade.png

Cá mập nó đánh theo tâm lý mà, nó có khi có cả công ty, có quản lý để đánh được tâm lý người chơi, mình ko quản lý được tiền thì dễ chết thôi.
Em nghĩ là cá mập nó dụ mình, đưa mình vào guồng tâm lý. World Cup thì chắc nó ảnh hưởng bởi mấy ông cá mập lương thiện :D

chờ thôi các boy. Chưa bán là chưa lỗ. Giờ bán khác gì cắt dái :D đu đỉnh đại hiệp là 1 môn phái rất khó học. Nếu luyện thành tài ắt sẽ thành công :D
:D, đúng rồi bác, giờ ôm nó rồi trốn đi đâu đi, sau này coin lên lại gọi mình quay lại nói là mình đã lên đỉnh núi tu và đã thành công, bây giờ giàu :D

bác cũng chơi cả chứng khoán luôn à
Hehe, em đang học việc, sắp tới làm nhân viên môi giới chứng khoán :p

:D, đúng rồi bác, giờ ôm nó rồi trốn đi đâu đi, sau này coin lên lại gọi mình quay lại nói là mình đã lên đỉnh núi tu và đã thành công, bây giờ giàu :D

Mình có mấy ông bạn, hồi 2014 ôm BTC đúng đỉnh 2000 , sau tụt phát về còn 200, choáng quá bán hết cắt lỗ =]] xong nó lên. Nói chung holder luôn là người chiến thắng :)

Mình có mấy ông bạn, hồi 2014 ôm BTC đúng đỉnh 2000 , sau tụt phát về còn 200, choáng quá bán hết cắt lỗ =]] xong nó lên. Nói chung holder luôn là người chiến thắng :)
Thị trường luôn thế, rất nhạy cảm với những ng` thiếu kiên nhẫn như mình, mua vào là tuột mà bán ra thì nó lại bay :D

Để động viên anh em nhìn cái hình này để lấy tinh thần

Nói chung là thị trường nó có lúc tăng lúc tụt, cô thương lúc nào thì hay lúc đó thôi :p

Chuyển qua ôm mấy coin không tên tuổi có ngày lên tiên

View attachment 114775

ôm coin ko tên tuối có lúc lên tiên, nhưng khả năng xuống lổ cao hơn đó cậu.

có ai chơi sàn yobit . net củ chuối ko, rút tiền bị kẹt là chịu luôn, éo support gì được:confused:

ôm coin ko tên tuối có lúc lên tiên, nhưng khả năng xuống lổ cao hơn đó cậu.
này phải đọc và xem tiềm năng cộng đồng của nó thôi bác ơi, không có gì là chắc chắn cả, còn chơi cờ bạc thì run lắm @@

có ai chơi sàn yobit . net củ chuối ko, rút tiền bị kẹt là chịu luôn, éo support gì được:confused:
Sàn thấy thấy phốt tè le ta, hồi đó nó nổi lên được là nhờ phát coin free quá trời

Thị trường luôn thế, rất nhạy cảm với những ng` thiếu kiên nhẫn như mình, mua vào là tuột mà bán ra thì nó lại bay :D

Tiền ko tự sinh ra cũng như ko tự mất đi mà chỉ chảy từ túi thằng thiếu kiên nhẫn sang túi thằng kiên nhẫn thui :D

Tiền ko tự sinh ra cũng như ko tự mất đi mà chỉ chảy từ túi thằng thiếu kiên nhẫn sang túi thằng kiên nhẫn thui :D
:D không biết sao chứ em hết kiên nhẫn rồi đó bác, sắp tới không biết hold nổi đống Coin không :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom