Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Về thấp quá dân đào coin nghỉ hết thì thôi rồi lượm ơi. Cho nên xuống rồi lại lên thôi.

có thể, nhưng về 300 trâu bò sập hết, vẫn mong nó ở mức 600 cho có lời xíu.

Tất nhiên ko ai muốn về giá đó cả bác à, nhưng thị trường bắt buộc phải có tính sàng lọc. Các loại trâu non trâu suy dinh dưỡng sẽ bị đào thải để cho các con trâu to , khỏe tồn tại :(

Về thấp quá dân đào coin nghỉ hết thì thôi rồi lượm ơi. Cho nên xuống rồi lại lên thôi.
giá giảm thì độ khó cũng giảm, làm gì có truyện giá giảm thì nghỉ đào, mình đào coin cách đây mấy năm giá nào chả đào được

giá giảm thì độ khó cũng giảm, làm gì có truyện giá giảm thì nghỉ đào, mình đào coin cách đây mấy năm giá nào chả đào được
ủa vậy hả bạn? Mình không đào nên không rành lắm, cứ nghĩ độ khó tăng dần theo thời gian chứ không nghĩ độ khó phụ thuộc vào giá.

ủa vậy hả bạn? Mình không đào nên không rành lắm, cứ nghĩ độ khó tăng dần theo thời gian chứ không nghĩ độ khó phụ thuộc vào giá.
Cũng biết như bác, độ khan hiếm tăng dần còn cái vụ giá giảm độ khó cũng giảm như bác kia nói thì mới nghe lần đầu!

Cũng biết như bác, độ khan hiếm tăng dần còn cái vụ giá giảm độ khó cũng giảm như bác kia nói thì mới nghe lần đầu!

độ khó tăng theo thời gian, còn khi độ khan hiếm thì càng cao, nếu độ khó giảm dần theo giá thì trâu vứt sọt rác hết rồi, khó cũng ráng cào, được đồng nào hay đồng đó.

mấy thằng cầm trùm bán máy đào nó sẽ ko để xảy ra vụ này đâu:

Nếu đúng thì lên POS con ETH lâu rồi, nhưng chắc trùm nó nó chưa muốn. Vì vậy nên vẫn còn đào được. Nó sẽ kéo dài thời gian lên POS để bán được linh kiên nhiều hơn.

mấy thằng cầm trùm bán máy đào nó sẽ ko để xảy ra vụ này đâu:
thì lúc đó giá bitcoin lên lại thôi nếu ko thì POS thay thế cái nào cũng có khả năng cả POS theo cổ phần bảo vệ mạng lưới tốt + chi phí điện giảm đi rất nhiều tương lại ko ai biết được nhưng khi thế giới chấp nhận tiền kỉ thuật số thì cái gì cũng có thể cả

Dump mạnh thì đắng lòng chứ ko phải ấm lòng bác ơi, e còn ôm nhiều lắm đây này :v
Nó cần Pải có sức chịu đựng, bác cứ nghĩ đơn giản đi BTC về 3k để lấy sức mạnh bật lên 60k nhé, như ngày xưa từ 1k lên 20k, bác bớt tham chút cho cá mập nó ăn no rồi nó mới nhả ra cho bác ăn được, ăn một mình ko ai chơi vs bác đâu:D:D:D:D
https://bgctradecoin.com/4-dau-hieu-chung-minh-bitcoin-dang-tao-day-de-bat-len/

Chim lợn đã lên tiếng rồi nè mấy bác, hóng thôi chứ không có tiền bắt đáy :(
Bọn group BGC này nói thật mình chả tin mấy tn của bọn này :D:D

Bộ chúng nó thua độ đá banh dữ lắm hả mấy thím thấy báo la làng chúng nó cầm xe cầm iphone nhiều lắm:D ai mà cũng thua vậy ai ăn đây:eek::D

Nó cần Pải có sức chịu đựng, bác cứ nghĩ đơn giản đi BTC về 3k để lấy sức mạnh bật lên 60k nhé, như ngày xưa từ 1k lên 20k, bác bớt tham chút cho cá mập nó ăn no rồi nó mới nhả ra cho bác ăn được, ăn một mình ko ai chơi vs bác đâu:D:D:D:D

Bọn group BGC này nói thật mình chả tin mấy tn của bọn này :D:D
Sao v bác, em cũng nghe nhiều phốt nhưng chả hiểu rõ câu chuyện, bác thông em với, thấy cũng rầm rộ lắm mà bác

Bộ chúng nó thua độ đá banh dữ lắm hả mấy thím thấy báo la làng chúng nó cầm xe cầm iphone nhiều lắm:D ai mà cũng thua vậy ai ăn đây:eek::D
Bác không biết mùa này là mùa mua điện thoại với xe máy giá rẻ hả bác :p

từ lúc có mozo mấy ông vào spam topic sôi động hẳn, mỗi tội đọc thấy mệt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,295
170,426
Latest member
chenkelly

Most viewed of week

Most viewed of week