Ask Freedom có scam không ?

dongxi17

Senior
Reactions
145
MR
0.087
cho e hỏi ké tí freedom nhé:
e có cái kênh đang trong đó bật $ ngon tự nhiên hnay add thêm 1 kênh nữa vào chung 1 tk freedom thì thấy nó hiện lên danh sách rồi nhưng ko thông báo về kênh mới để xác nhận. mà cái kênh cũ cũng tự nhiên mất kiếm tiền luôn, vào xem tình trạng cũng ko thấy ghi là đối tác của freedom nữa, mặc dù xem trong dashboast của freedom thì vẫn xanh

mình cũng đang bị tình trạng tương tự , hôm nay vào tự nhiên mất hết tiền và không thấy còn trong Freedom , nó có hiện lại chưa bác ?

shmilyfj

Senior
Reactions
65
MR
0.000
Follow me on Facebook
mình cũng đang bị tình trạng tương tự , hôm nay vào tự nhiên mất hết tiền và không thấy còn trong Freedom , nó có hiện lại chưa bác ?
vâng thưa bác quá đen là 3 kênh của em đã bị đá khỏi fr mặc dù trước đó đã liên kết và nẩy tiền. giờ vào ytb thi mất hết t rồi. còn kênh chính 5k sub thì chưa thấy hiện tượng gì. mong là e nó còn nguyên hjx. còn bác thì sao. nó đã hiện trở lại chưa? bác có net nào ổn định k cho em theo với. e còn 3 kênh nữa đang chơi vơi.

vâng thưa bác quá đen là 3 kênh của em đã bị đá khỏi fr mặc dù trước đó đã liên kết và nẩy tiền. giờ vào ytb thi mất hết t rồi. còn kênh chính 5k sub thì chưa thấy hiện tượng gì. mong là e nó còn nguyên hjx. còn bác thì sao. nó đã hiện trở lại chưa? bác có net nào ổn định k cho em theo với. e còn 3 kênh nữa đang chơi vơi.

thôi thế chết mẹ rồi , mình gửi support nó không trả lời , thế mất toi $180 rồi +_+

thôi thế chết mẹ rồi , mình gửi support nó không trả lời , thế mất toi $180 rồi +_+
bình tĩnh đợi đến 30 đi bác. tới lúc đấy mà k nhận dc $ thì xác định ^^!. thằng fr này là net lớn mà scam thì k nhưng mà do ytb nó điên nên nó cũng phải điên theo thôi. chán muốn bỏ nó đi tìm net mới. mà khổ nỗi mấy kênh của mình join mãi chẳng net nào nhận. bác nào có net gì dễ vào cho em xin với!!!

nó unlink mình vào ngày 12 , tháng 5 nó đã cập nhật hôm qua , giờ mình vào lại zoomin rồi Rev share 80% qua paypal , NET 37, lock-in 2 năm nhé (trial 3 tháng)

nó unlink mình vào ngày 12 , tháng 5 nó đã cập nhật hôm qua , giờ mình vào lại zoomin rồi Rev share 80% qua paypal , NET 37, lock-in 2 năm nhé (trial 3 tháng)
kênh của bạn content hay reup. kênh của mình reup và bán reup không biết có vào được zoomin không nhỉ????

Thằng Freedom đá kênh thì có email thông báo gì không các bác ?

Em vào Google adsense thì ko thấy tiền nhảy, chỉ có lượt view nhảy, trong khi youtube dáshboard thì vẫn thấy tiền nhảy.

anh5699

Senior
Reactions
206
MR
0.002
Thằng Freedom này bố láo quá, nó đá kênh của mình không thông báo gì, đã thế còn tự nhận bản quyền mấy video nhiều lượt xem của mình, thử vào thằng này xem thế nào mà mất dạy quá.

Nếu bị nó đá thì chỉnh như thế nào để tiền về lại GA của mình anh em nhỉ ? Mình đã delete các kệnh của mình trong Freedom và chỉnh cho GA nhưng ko thấy tiền nhảy trong GA account

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week