Ask FeaturePoints. Cần pro giúp đỡ cách chiến trên Blustacks

Minh cung co acc akiri vs cung biet rate thang featurepoint thap 4 den 5 lan so voi akiri. Bay lau nay lam ngay 150 den 200usd. Gio nghi lai dung la trau thiet haha

Đây chỉ là 1 refer, mình còn mốt số refer nữa. nếu như mình bổ sung thêm code auto lưu lại ID vs GUID nữa thì ko phai ngày 150 đến 200usd đâu mà số tiền phải gấp

4 gấp 5 đấy.

Anh biết chú là dân lượn lờ chém gió nên post cái hình cho chú hiểu biết thêm :)

Và cũng biết được giờ muốn pass được featurepoints để hiện app akiri không còn là chuyện đơn giản nữa, nên post vài nguyên nhân nó check cho anh em ai pass

được thì pass. không biết thì ngồi hóng đi thương tình ta cày nát ta share cho mà xài :D.

Ta đang share nguyên một bộ auto cheat refer featureoint đối với app sponspay bên web site ta đấy,

Đây chỉ là 1 refer, mình còn mốt số refer nữa. nếu như mình bổ sung thêm code auto lưu lại ID vs GUID nữa thì ko phai ngày 150 đến 200usd đâu mà số tiền phải gấp

4 gấp 5 đấy.

Anh biết chú là dân lượn lờ chém gió nên post cái hình cho chú hiểu biết thêm :)

Và cũng biết được giờ muốn pass được featurepoints để hiện app akiri không còn là chuyện đơn giản nữa, nên post vài nguyên nhân nó check cho anh em ai pass

được thì pass. không biết thì ngồi hóng đi thương tình ta cày nát ta share cho mà xài :D.

Ta đang share nguyên một bộ auto cheat refer featureoint đối với app sponspay bên web site ta đấy,

Inbox mình pass bản blue dc ko bạn.

Minh cung co acc akiri vs cung biet rate thang featurepoint thap 4 den 5 lan so voi akiri. Bay lau nay lam ngay 150 den 200usd. Gio nghi lai dung la trau thiet haha
Thím chém tốt thì thím dành thời gian chém đi thím, tinh thần chia sẻ bản Blue của thím em thấy chắc câu khách qua đó thôi chứ chia sẻ gì nhể, bày đặt pass inbox. Nhớ cái thời em làm vài trăm $/ ngày em thề em chẳng có nổi đến 1 phút đi chém gió với lại câu visit forum như thím đâu. Thấy thớt nào thím cũng là cà chém gió với chả đặt bom, mấy cái pass piếc của thím chỉ là cái phần nhập môn thoai, nát rồi thì thím giữ lại mà làm kỷ niệm, ko phải thích chia thì đừng có sẻ làm các Newbie hóng dài cổ rồi lại mất thời gian chơi ú tim với bác, vài trăm/1 ngày của bác to thì to nhưng chưa đủ để ra oai đâu mừ. Bầu trời rộng lắm bác ơi!

Kính thím, thím đừng giận, em chém lại theo phong cách thím cho thớt nó sung thoai!!!!!

4 gấp 5 đấy.

cứ thế này mãi thì nát dần đều thôi bác ah.

Haha xa hoi nay la the ma. Moi nguoi moi viec. Mot minh ko the om tat ca dc. Ta moi quay lai con duong mmo nen can kiem mot so thanh vien lam gi chu cang thang the. Hop tac cung co tien ko ai boc lot ai ca. Ta thay dieu ta lam ko sai hehe

Haha xa hoi nay la the ma. Moi nguoi moi viec. Mot minh ko the om tat ca dc. Ta moi quay lai con duong mmo nen can kiem mot so thanh vien lam gi chu cang thang the. Hop tac cung co tien ko ai boc lot ai ca. Ta thay dieu ta lam ko sai hehe
bác gõ ko dấu đọc mỏi cả mắt

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,384
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week

Most discussed of week