Ask FeaturePoints. Cần pro giúp đỡ cách chiến trên Blustacks

Dung keo ta xuong nuoc. Ta vs candylove ko lien quan gi nhau ca. Va ta cung cha hung thu. Hien tai ta tim dc nguyen nhan moi fp no chan. Nhung ta ko biet java nhiu nen tam thoi chua pass dc. Duong nhien ko rieng gi may cai ta neu ra blustack con rat nhieu nhuoc diem nhu android kerle... ta ko phai len day de chem gio ma muon kiem nguoi hop tac kiem tien

Dung keo ta xuong nuoc. Ta vs candylove ko lien quan gi nhau ca. Va ta cung cha hung thu. Hien tai ta tim dc nguyen nhan moi fp no chan. Nhung ta ko biet java nhiu nen tam thoi chua pass dc. Duong nhien ko rieng gi may cai ta neu ra blustack con rat nhieu nhuoc diem nhu android kerle... ta ko phai len day de chem gio ma muon kiem nguoi hop tac kiem tien
công nhận là người Việt giỏi thật

appcasher có trả tiền đâu ? vào đc thì là quái gì haha .

ah cho mình hỏi Featurepoint chỉ ăn point của Ref có rút dc ko,acc 9 ko làm app nào , vì như appcasher thì phải tự làm min 800 mới rút dc

hình như ko trả luôn chứ 20% gì ? mấy hôm nay có thấy đồng nào đâu ?

thấy anh em sôi nổi với featurepoint nên bật mí chút, ai pass đc thì pass nhé:p.

Thật ra featurepoint chả bảo mật gì cả nó chỉ chặn cái tường lửa update fp đối với những device cơ bản của blustack.

Hiện tại featurepoint vẫn có app, nhưng chỉ là app của sponspay thôi. Còn app akiri featurepoints bật chế độ anti cao nhất. Thật ra net akri có nhiều cấp bảo mật, mức

cao nhất akri không bắt buộc bật, nhưng thằng featurepoints nó bật nên vào không có app akri mà tất cả các app cash khác đều có app như discouter, rewardgame,

thecash... Hôm nay nó lại update nữa lại mất app vkl thật.

Riêng bạn nào muốn chiến sponspay trên featurepoints thì vào huetoday.net để download bản blustack pass được nhé, mình share trên đó rồi.

Mình lên đây trên tinh thần hợp tác và học hỏi, không phải khoe khoang gì cả... hiện tại cũng tìm ra nguyên nhân để có thể pass tiếp featurepoints nhưng lần này nó

check khốn nạn thật :(

theo mình sngi featurepoint đang bị nhà net chặn app, riêng thằng sponspay cheat đếch cần change IP mà cũng lên point thì không nát mới lạ, mình chỉ biết thế thôi nhé, chứ ko cheat sponspay vì rate quá thấp haha:)

:D site sao DDos rùi , hay bác tắt sever =))

theo mình sngi featurepoint đang bị nhà net chặn app, riêng thằng sponspay cheat đếch cần change IP mà cũng lên point thì không nát mới lạ, mình chỉ biết thế thôi nhé, chứ ko cheat sponspay vì rate quá thấp haha:)
mình khuyên bác 1 câu nhé. dù máy của bác có giống thật nhưng số lượng hoàn thành offer quá lớn trong ngày thì cũng khiến nét nó nghi ngờ mà bất anti cheat. hoặc bị nát thôi. bác mà làm đc 50$ của fp chắc cũng phải làm mấy trăm con offer mà so với rate trên net thì nó cao. bác ăn đc 50$ thì trên net chắc cũng mấy trăm hoặc 1k$ ấy chứ. tiền chứ ko phải là lá mít nên nét nó sẽ ko thanh toán cho thằng fp nếu để tình trạng như vậy hoài. => chỉ có 1 từ nát thôi.=> bác nên kiếm app nào rate cao mà làm. và đừng làm với số lượng công nghiệp nữa

ta tưởng mi và thằng candylove còn cái câu luôn luôn lắng nghe lâu lâu mới hiểu chứ đói rùi à LOL. thông số ID, seria, ip, mac.... cái này đổi cũng như ko nó có thể check tới hạn mức máy root chưa nữa kìa ko xi nhê gì với nó. nói chung làm site nào gữi nó cái mail I am cheater. i need make love you. who so daddy nói nó nt coi nó cho pay ko là biết. tháng vài k là ngon rồi cheat nhiều quá nét nó tán chết :(
cheak root hay ko thì nhầm gì ku. nó check có sim hay ko mới ghê. check root còn pass đc check sim đang bó tay này

Hien tai no check chi chap nhan wifi vs gprs dech me haha. Ngoai ra con check rat nhieu thiet bi hardware ma pass dc roi. Rieng vu no chi chap nhan wifi vs gprs moi vkl

Thank bai viet bac lubu nhe rat co ich cho minh khi chuan bi lam quy trinh auto chay reg net

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week