Ask FeaturePoints. Cần pro giúp đỡ cách chiến trên Blustacks

tôi *** có tool auto nên 1 ngày kiếm 100$ phải ngồi 7 tiếng khổ như chó
Như cậu mà than khổ thì chẳng còn ai đi làm công nhà nước rùi, họ làm 8h/ngày, 5 ngày/tuần thì 1 tháng cũng nhận khoảng 100$ sau khi trừ các khoản chi phí nhe. Đời đen vậy đó, kiếm tiền ko dễ.

Khích nhau nữa đi rồi lôi ra share cho hết :)
Mình nói thật. Những ai dám share thì có 3 thể loại:
+ Siêu pro không sợ không kiếm được tiền, nát cái này thì kiếm tiền bằng cái khác
+Nguy hiểm, thích thể hiện và không lường trước được hậu quả sẽ xảy ra
+Chán đời nghỉ mmo, thất tình, sắp tự tử..v.v
Nhưng kết quả chung của việc nhiều người bu vào ăn đó là càng ngày càng khó ăn hơn :D
Và khi khó ăn thì chỉ có thể loại 1 là tiếp tục ăn được..
Vậy nên muốn kiếm ăn lâu dài thì hãy tự biến mình thành siêu pro chứ đừng chờ đợi ai share. :))

haha da share thi share cai root 8.1 di, co link chua newbie1993 ko co thi ta post link haha

Khích nhau nữa đi rồi lôi ra share cho hết :)
Mình nói thật. Những ai dám share thì có 3 thể loại:
+ Siêu pro không sợ không kiếm được tiền, nát cái này thì kiếm tiền bằng cái khác
+Nguy hiểm, thích thể hiện và không lường trước được hậu quả sẽ xảy ra
+Chán đời nghỉ mmo, thất tình, sắp tự tử..v.v
Nhưng kết quả chung của việc nhiều người bu vào ăn đó là càng ngày càng khó ăn hơn :D
Và khi khó ăn thì chỉ có thể loại 1 là tiếp tục ăn được..
Vậy nên muốn kiếm ăn lâu dài thì hãy tự biến mình thành siêu pro chứ đừng chờ đợi ai share. :))
còn thiếu 1 cái nữa là share cái sắp nat để đánh lạc hướng mọi người con ta đi ăn cái khác 1 mình :D

:) nói thiệt. Share thì share , ko thì thôi. Như bạn huehacking kia câu view thấy mà nản. Con Fb kia nó chặn rùi nên share bản blue này cũng như ko :))

@kirasam câu view gì hả, share rồi tụi nó cũng down về xài mấy hôm rồi, câu cái quái gì mà câu :D

@MynameUS thử hỏi mấy thằng xin pass xem nó nhận dc ko :) . đừng có phán bậy haha. ta chỉ mún biết ai đang sử dụng blustack của ta, rùi sau đó sẻ có auto hỗ trợ trên blustack đó, nên làm thế thôi, làm gì căng thẳng thế haha

@MynameUS ngay nay ban lam bao nhieu usd/ngay haha. Loi chuyen ngay xua ra lam gi ngay xua ngay xua anh ke em nghe haha
Dạ thưa thím em làm 0$/ này thím ạ! :D nên em hổng dám chém với ném bom như thím được, em lặn thoai, hóng thím kiếm K$/ ngày cho forum nhiều tiếng nổ đì đoàng!

@kirasam câu view gì hả, share rồi tụi nó cũng down về xài mấy hôm rồi, câu cái quái gì mà câu :D

@MynameUS thử hỏi mấy thằng xin pass xem nó nhận dc ko :) . đừng có phán bậy haha. ta chỉ mún biết ai đang sử dụng blustack của ta, rùi sau đó sẻ có auto hỗ trợ trên blustack đó, nên làm thế thôi, làm gì căng thẳng thế haha

Không thấy cả đống người nói xin pass mà chưa nhận đc à???hỏi gì nữa mà hỏi?

Mod có đá qua đây thì close thớt đc rùi, đá qua đá lại chẳng khác nào câu view cho forum mới của thím huetoday

toàn pro thôi. muốn kiếm tiền mua cái 1280 dùng mà khó thật. ai có gì muốn tuyển mem không

Tat ca deu nhan dc pass het day myname nhung ta ko reply thoi. Chi send den inbox ai xin pass :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week