Ask FeaturePoints. Cần pro giúp đỡ cách chiến trên Blustacks

mình tìm được bản này, đây là bản 0.8.0.2977 Root. Nhưng không biết kiếm tiền với cái này. trước dễ còn được, h không biết làm nữa

hic, loạn cào cào.
Bác share Bluestacks mà down trực tiếp từ bluestacks về thì làm được gì. Đâu cần phải bác share mới down được. Quan trọng bác có share bản rooted kìa không thôi, chứ bản chưa root thì down về cưỡi ngựa xem hoa chứ làm được gì.
Nói chung là toàn chém gió có kiểu gió tây, gió đông, gió lào (lang ben, ghẻ lở) búa lua xua, nhưng cuối cùng vẫn là gió.
Mình là amatuer thôi, nhưng mình thấy ai có kiến thức họ tự tìm ra cách để làm, mình không làm được thì phải chờ người ta quăng cục xương thôi, hehe. Còn thịt thì gặm không còn thịt thì mút.
Hy vọng bản bluestacks ổn định sẽ được share ra sớm nhất có thể, để đu theo mà nhảy dù, haha
ngu vãi
thử tải bản mới nhất về xem đi, change ID + GUID xong vào FP xem có được ko? chính ra root xong còn ko vào được FP cơ, có mỗi bản root của 0.8.0 mà dùng ko vào được FP nên pub bản này lên để ae chơi
http://cdn.bluestacks.com/downloads/0.8.0.2997/BlueStacks_HD_AppPlayerICS_setup_0.8.0.2997_REL.msi
thực ra mình đang đi học chứ ko như mấy bác trên đây 24/24 ôm cái máy tính được, nên pub ra cũng ko a/h cho lắm..ăn được thì ăn, không được thì thôi

...mà buồn cười thật, share cho cũng chửi mà ko share cũng nói. chán mấy bác thật

Last edited:
ngu vãi
thử tải bản mới nhất về xem đi, change ID + GUID xong vào FP xem có được ko? chính ra root xong còn ko vào được FP cơ, có mỗi bản root của 0.8.0 mà dùng ko vào được FP nên pub bản này lên để ae chơi
http://cdn.bluestacks.com/downloads/0.8.0.2997/BlueStacks_HD_AppPlayerICS_setup_0.8.0.2997_REL.msi
thực ra mình đang đi học chứ ko như mấy bác trên đây 24/24 ôm cái máy tính được, nên pub ra cũng ko a/h cho lắm..ăn được thì ăn, không được thì thôi

...mà buồn cười thật, share cho cũng chửi mà ko share cũng nói. chán mấy bác thật

Chú change ID vs GUID thì làm gì đươc cho đời, vấn đề vào có app không mới vấn đề. Cái link lấy từ trang chủ BS về mà gọi là share vkl chú quá đi. Cái gì

mình làm ra rồi pub thì gọi là share chứ :D

Chú change ID vs GUID thì làm gì đươc cho đời, vấn đề vào có app không mới vấn đề. Cái link lấy từ trang chủ BS về mà gọi là share vkl chú quá đi. Cái gì

mình làm ra rồi pub thì gọi là share chứ :D
có app soronpay thôi,
đây ko phải share, mà là pub, nhiều ae còn ko biết có bản mới ý
mà e thấy share còn bị ném đá như ông anh thì hiểu rồi đó
share cũng bị chửi, ko share cũng chửi =))

bản này đảm bảo là ko vào được FP đã test rồi
mà nhìn nút home vs mấy nút kia là biết dùng ở đâu rồi
mình lấy trên facebook c à. vào thì vẫn vào được, nhưng nó bị ngược

ngu vãi

Cái này + bản root của thím nữa mod lại tí nữa thì phang thằng aarki trong FP vô tư :D

ps: phang đc aarki trong appcasher thì chắc cũng phang đc trong FP chứ nhỉ :mad:

vẫn vào blu được mà, like face với twit với tải 1 app đầu tiên vẫn lên point sao newbie1993 bảo không vào được

view
view

Em down bản blue từ trang chủ, về down thêm cái featureponts thì báo như thế này ai giải thích giúp em với!
Em là newbie xin các bác chém nhẹ tay.

Cái này + bản root của thím nữa mod lại tí nữa thì phang thằng aarki trong FP vô tư :D

ps: phang đc aarki trong appcasher thì chắc cũng phang đc trong FP chứ nhỉ :mad:
mấy pro huehacking bảo FP nó bật bảo mật cấp cao nhất nên ko có aakira
ko học IT nên ko biết nữa

mấy pro huehacking bảo FP nó bật bảo mật cấp cao nhất nên ko có aakira
ko học IT nên ko biết nữa
Nhác gỡ bản đang dùng cài bản của thím nên chưa thử :D huehacking là bro đấy thím ạh, cơ bản lão hơi gàn xíu nên mới bị ăn gạch thế :D

Giang ho nem da kinh qua. Xoa link roi ai down roi giu do ma xai share ra nua la nat haha. Nhung ai xai qua bs do roi thi tu hieu chat luong the nao ko can noi them. Con newbie1993 lay cai link tren trang chu bs thi share thi lam dc cai quai gi haha. Topic nay cang doc cang thay vui ngoi cuoi mot minh haha
Vote xóa link - share là nát

Mấy chú tiếp tục chém nhé, anh cho dàn máy khởi động đào $ đã, khi nào bị chặn tiếp lên đây chém gió tiếp haha, cũng vui phết :D

Vài hôm nữa vào show vài cái cho thằng nào cay mình nóng mặt chơi haha

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week